วันที่ 16/02/2019 15:59:42
ทีเด็ดบอล ทีเด็ดแม่นๆ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ดูบอลสด

mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์ steptaek-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล ราคาสเต็ป-rakastep-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน

Live Score
ผลบอลสดวันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2562

World - Friendly International
03:30 Poland U17 - Slovakia U17
Spain - LaLiga
01:00 Celta Vigo Levante
04:15 Rayo Vallecano Atl. Madrid
09:00 Finished Eibar 2 - 2 Getafe
Germany - Bundesliga
03:30 Hoffenheim Hannover
03:30 Schalke Freiburg
03:30 Stuttgart RB Leipzig
03:30 Wolfsburg Mainz
08:30 Finished Augsburg 2 - 3 Bayern Munich
Italy - Serie A
08:30 Finished Juventus 3 - 0 Frosinone
France - Ligue 1
05:00 Marseille Amiens
07:00 Finished Nimes 2 - 0 Dijon
08:45 Finished Lyon 2 - 1 Guingamp
England - Championship
02:00 Rotherham Sheffield Wed
04:00 Aston Villa West Brom
04:00 Bolton Norwich
04:00 Ipswich Stoke
04:00 Preston Nottingham
04:00 Sheffield Utd Reading
England - FA Cup
01:30 Brighton Derby
04:00 AFC Wimbledon Millwall
08:45 Finished QPR 0 - 1 Watford
England - Vanarama National League
04:00 Fylde - Chesterfield
04:00 Boreham Wood - Hartlepool
04:00 Bromley - Maidstone
04:00 Dagenham & Red. - Gateshead
04:00 Eastleigh - Braintree
04:00 Halifax - Aldershot
04:00 Harrogate - Ebbsfleet
04:00 Havant & Waterlooville - Wrexham
04:00 Leyton Orient - Maidenhead
04:00 Salford - Dover Ath.
04:00 Solihull - Barnet
04:00 Sutton - Barrow
England - Vanarama National League North
04:00 Alfreton - Chorley
04:00 Altrincham - Bradford PA
04:00 Ashton Utd - Hereford
04:00 Brackley - Curzon
04:00 Chester - Boston
04:00 Darlington - Southport
04:00 United of Manchester - Guiseley
04:00 Kidderminster - York
04:00 Leamington - Blyth Spartans
04:00 Nuneaton - Spennymoor
04:00 Stockport - Telford
England - Vanarama National League South
04:00 Billericay - Eastbourne Borough
04:00 Chelmsford - East Thurrock
04:00 Chippenham Town - Hungerford
04:00 Concord - Bath City
04:00 Dulwich Hamlet - Hemel
04:00 Hampton & Richmond - Gloucester City
04:00 Slough (Eng) - Dartford
04:00 Truro - Oxford City
04:00 Wealdstone - St. Albans
04:00 Welling - Torquay
04:00 Woking - Weston
Netherlands - Eredivisie
08:00 Finished Den Haag 1 - 0 Zwolle
Portugal - Primeira Liga
04:30 Nacional - Feirense
09:30 Finished Rio Ave 1 - 2 Santa Clara
Denmark - Superliga
04:00 Nordsjaelland - Hobro
07:00 Finished Sonderjyske 0 - 2 Aarhus
Ireland - Premier Division
08:45 Finished Bohemians 1 - 0 Finn Harps
08:45 Finished Derry City 3 - 0 UC Dublin
08:45 Finished Dundalk 1 - 1 Sligo Rovers
08:45 Finished St. Patricks 1 - 0 Cork City
08:45 Finished Waterford 1 - 2 Shamrock Rovers
Scotland - Premiership
04:00 Aberdeen - St. Mirren
04:00 Hibernian - Hamilton
04:00 Livingston - Dundee FC
04:00 Rangers - St Johnstone
Belgium - Jupiler League
08:30 Finished St. Liege 3 - 1 Lokeren
Spain - LaLiga2
04:00 Dep. La Coruna - Gimnastic
09:00 Finished Cordoba 1 - 2 Granada CF
Germany - 2. Bundesliga
01:00 Duisburg - Union Berlin
01:00 Heidenheim - Hamburger SV
01:00 Ingolstadt - Bochum
01:00 St. Pauli - Aue
06:30 Finished Paderborn 3 - 2 FC Koln
06:30 Finished Sandhausen 1 - 1 Darmstadt
Italy - Serie B
03:00 Benevento - Cittadella
03:00 Carpi - Perugia
03:00 Padova - Foggia
09:00 Finished Palermo 1 - 1 Brescia
France - Ligue 2
08:00 Finished Auxerre 1 - 0 Clermont
08:00 Finished Chateauroux 1 - 2 Orleans
08:00 Finished GFC Ajaccio 1 - 1 Brest
08:00 Finished Le Havre 0 - 2 Nancy
08:00 Finished Lorient 2 - 1 Red Star
08:00 Finished Niort 1 - 1 Troyes
08:00 Finished Paris FC 1 - 1 AC Ajaccio
08:00 Finished Valenciennes 3 - 2 Grenoble
England - League One
01:30 Southend - Portsmouth
04:00 Barnsley - Wycombe
04:00 Bradford - Plymouth
04:00 Charlton - Blackpool
04:00 Coventry - Walsall
04:00 Fleetwood Town - Luton
04:00 Gillingham - Scunthorpe
04:00 Oxford Utd - Peterborough
04:00 Shrewsbury - Burton
08:45 Finished Sunderland 2 - 2 Accrington
England - League Two
02:00 Notts County - Mansfield
04:00 Cambridge Utd - Tranmere
04:00 Carlisle - Milton Keynes Dons
04:00 Exeter - Bury
04:00 Forest Green - Yeovil
04:00 Grimsby Town - Cheltenham
04:00 Lincoln City - Stevenage
04:00 Macclesfield - Colchester
04:00 Postponed Newport - Swindon
04:00 Northampton - Crawley Town
04:00 Oldham - Crewe
04:00 Port Vale - Morecambe
Netherlands - Eerste Divisie
08:00 Finished Dordrecht 1 - 4 Sparta Rotterdam
08:00 Finished Eindhoven FC 1 - 1 Jong Ajax
08:00 Finished Volendam 1 - 0 Helmond
08:00 Finished G.A. Eagles 4 - 4 Nijmegen
08:00 Finished Jong AZ 0 - 0 Den Bosch
08:00 Finished Maastricht 4 - 2 Jong Utrecht
08:00 Finished Oss 1 - 0 Telstar
08:00 Finished Roda 1 - 0 Cambuur
08:00 Finished Waalwijk 0 - 1 Almere City
Portugal - Segunda Liga
00:00 Varzim - Benfica B
04:00 CD Cova da Piedade - Penafiel
Switzerland - Challenge League
05:00 Lausanne - Rapperswil
05:30 Schaffhausen - Kriens
08:00 Finished Winterthur 3 - 0 Vaduz
Scotland - Championship
04:00 Alloa - Partick
04:00 Dunfermline - Inverness
04:00 Morton - Ayr
04:00 Queen of South - Dundee Utd
04:00 Postponed Ross County - Falkirk
Turkey - Super Lig
23:30 Akhisar Genclik Spor - Ankaragucu
02:00 Bursaspor - Rizespor
05:00 Fenerbahce - Konyaspor
06:30 Finished Yeni Malatyaspor 1 - 2 Besiktas
Turkey - 1. Lig
23:30 Hatayspor - Adana Demirspor
23:30 Umraniyespor - Balikesirspor
02:00 Altay - Boluspor
Belgium - Proximus League
05:00 Leuven - Westerlo
08:30 Finished Tubize 0 - 3 KV Mechelen
Argentina - Superliga
13:10 Finished San Martin T. 0 - 0 Belgrano
11:00 Finished Velez Sarsfield 1 - 1 Colon Santa FE
11:00 Finished Union de Santa Fe 3 - 0 Atl. Tucuman
Mexico - Primera Division
14:00 Finished Monarcas 2 - 3 Monterrey
16:00 Finished Puebla 1 - 1 Pachuca
16:06 Finished Club Tijuana 3 - 0 Veracruz
Argentina - Primera B Nacional
14:00 Finished Central Cordoba 1 - 0 Villa Dalmine
Mexico - Liga de Ascenso
14:00 Finished Zacatecas Mineros 0 - 0 Correcaminos
15:00 Finished Atl. San Luis 2 - 0 Juarez
Australia - A-League
21:50 3 Adelaide United 0 - 0 WS Wanderers
00:00 Perth Glory - Brisbane Roar
India - ISL
03:00 Jamshedpur - Pune City (Ind)
Sweden - Svenska Cupen
02:00 AIK - Jonkopings
02:00 Hacken - Brage
02:00 Orgryte - Norrby
02:00 Rosengard - Brommapojkarna
04:00 Karlstad (Swe) - Sirius
04:00 Orebro - GAIS
04:00 Ostersunds - Halmstad
England - Premier League U18
00:00 FRO Norwich U18 - Brighton U18
England - Northern Premier League
04:00 Gainsborough - Stalybridge
04:00 Hednesford - Marine
04:00 Lancaster - Buxton
04:00 Matlock - Farsley
04:00 Mickleover - Hyde
04:00 Nantwich - Scarborough Athletic (Eng)
04:00 South Shields - Warrington
04:00 Stafford - Bamber Bridge (Eng)
04:00 Whitby - Grantham Town
04:00 Witton - North Ferriby
04:00 Workington - Basford (Eng)
Japan - Super Cup
17:35 Finished Kawasaki Frontale 1 - 0 Urawa
Ethiopia - Premier League
02:00 Defence Force - Dire Dawa
01:00 Jimma Kenema - Dedebit
Oman - Professional League
02:45 FRO Al Nasr - Al-Rustaq
Germany - Regionalliga North
02:00 TSV Havelse - VfL Oldenburg
02:00 Oldenburg - Hannover II
Qatar - Premier League
02:45 Al-Duhail - Al Sailiya
05:10 Al-Sadd - Al Khor
02:45 Postponed Al Khor - Qatar SC
05:05 Postponed Umm-Salal - Al-Kharitiyath
Angola - Girabola
04:00 FRO Petro Atletico - Desportivo Huila
Belgium - 1st National Women
03:00 FRO SG-Tertre Hautrage W - Gent II W
08:00 FRO Aalst W - Club Brugge W
08:30 FRO Femina Woluwe W - Zulte Waregem W
South Africa - Nedbank Cup
07:00 Finished Cape Town City 3 - 0 Highlands
02:00 Chippa Utd. - Tshakhuma
02:00 Witbank - Golden Arrows
Albania - Super League
05:00 KF Tirana - Luftetari Gjirokastra
06:00 Finished Teuta 2 - 1 Kukesi
Argentina - Primera B Metropolitana
09:00 Finished Justo Jose de Urquiza 2 - 2 San Telmo
Argentina - Primera C Metropolitana
09:00 Finished Berazategui 1 - 1 Midland
09:00 Finished Ituzaingo 1 - 0 Laferrere
09:00 Finished Victoriano A. 1 - 1 Canuelas
09:00 Finished Villa San Carlos 0 - 0 Leandro N. Alem
Australia - NPL Victoria
18:00 Finished Altona Magic 0 - 1 Green Gully
20:00 Finished Port Melbourne Sharks 0 - 0 Kingston City
21:00 Half Time Dandenong Thunder 0 - 3 Hume City
Australia - NPL Queensland
21:00 Half Time Peninsula 1 - 0 Brisbane City
22:00 Eastern Suburbs - Gold Coast
22:00 Queensland Lions - Moreton Bay Utd
Australia & Oceania - OFC Champions League
14:00 Finished Henderson Eels (Sol) 7 - 0 Morobe Wawens (Pap)
16:00 Finished Tefana (Tah) 3 - 3 Malampa Revivors (Van)
17:00 Finished Lautoka (Fij) 2 - 2 Central Sport (Tah)
19:00 Finished Hienghene (Nca) 1 - 1 Lae City (Pap)
Austria - OFB Cup
00:00 LASK Linz - St. Polten
07:00 Finished Grazer (Aut) 2 - 1 Austria Vienna
Azerbaijan - Premier League
00:00 Keshla - SumQayit
02:30 Zira - Neftci Baku
Bahrain - Premier League
03:05 East Riffa - Al-Hadd
04:30 Al Riffa - Al-Muharraq
05:30 Al-Shabbab - Al-Hala
Belgium - Super League Women
03:00 FRO Heist W - Gent W
08:00 FRO St. Liege W - Genk W (Bel)
08:00 FRO RSC Anderlecht W (Bel) - Leuven W
Benin - Championnat National
04:00 FRO ASOS - Pantheres
04:00 FRO ASPAC - Upi Onm
04:00 FRO ASVO - Tonnerre
04:00 FRO Bembereke - Dynamo Abomey
Brazil - Campeonato Paulista
12:00 Finished Red Bull Brasil 3 - 1 Botafogo SP
09:45 Finished Ituano 2 - 0 Mirassol (Bra)
Bulgaria - Parva Liga
23:30 Botev Vratsa - Bistritsa
02:00 Cherno More - CSKA-Sofia
04:30 Botev Plovdiv - Slavia Sofia
Burkina Faso - Premier League
04:30 FRO ASEC Koudougou - Majestic
04:30 FRO ASF Dioulasso - Bobo-Dioulasso
04:30 FRO USFA - AS Police
06:45 FRO US Ouagadougou - Sonabel Ouagadougou
Chile - Primera Division
12:30 Finished Coquimbo 1 - 2 U. Catolica
04:00 Deportes Iquique (Chi) - Curico Unido
10:00 Finished Union La Calera 2 - 0 Palestino (Chi)
Chile - Primera B
12:00 Finished Barnechea 2 - 0 San Felipe
Croatia - 1. HNL
03:00 Rijeka - Hajduk Split
05:30 Gorica - Zapresic
06:00 Finished Lok. Zagreb 0 - 0 Rudes
Cyprus - First Division
04:00 APOEL - AEK Larnaca
05:00 Paralimni - Paphos
Cyprus - Division 2
02:00 FRO Ayia Napa - Thoi Lakatamias
02:00 FRO M.E.A.P. Nisou - Ol. Nicosia
02:00 FRO Omonia Aradippou - Aris
02:00 FRO Paeek - Chloraka
02:00 FRO Sotiras - Karmiotissa
02:00 FRO Zakakiou - ASIL Lysi
06:00 FRO Achnas - Othellos Athienou
Czech Republic - 1. Liga
03:00 Bohemians 1905 - Sigma Olomouc
03:00 Pribram - Zlin
03:00 Slovacko - Karvina
05:00 Ostrava - Liberec
06:00 Finished Teplice 0 - 2 Mlada Boleslav
Djibouti - Division 1
03:00 FRO Jago - AS Kartileh
05:00 FRO Arta / SIHD - Hayabley
DR Congo - Super Ligue
01:30 FRO Dragons - Groupe Bazano
01:30 FRO FC Renaissance - Dauphins Noirs
03:30 FRO Lubumbashi Sport - Don Bosco
Egypt - Premier League
03:00 El Ismaily - Nogoom FC
06:00 Finished Arab Contractors 2 - 0 El Gaish
England - Southern League Central Division
04:00 AFC Rushden - Leiston
04:00 Alvechurch - Biggleswade Town
04:00 Barwell - Hitchin
04:00 Coalville - Tamworth
England - Southern League South Division
04:00 Basingstoke - Kings Langley
04:00 Beaconsfield - Taunton
04:00 Chesham - Hartley Wintney
04:00 Dorchester - Staines
04:00 Farnborough - Harrow
04:00 Gosport - Swindon Supermarine (Eng)
04:00 Merthyr Town (Wal) - Hendon
04:00 Metropolitan - Salisbury
04:00 Poole Town - Frome
04:00 Tiverton (Eng) - Wimborne
04:00 Walton Casuals - Weymouth
England - Bostik League
04:00 Hornchurch - Enfield Town
England - Professional Development League
02:00 Birmingham U23 - Crewe U23
08:00 Finished Hull City U23 0 - 3 Burnley U23
Finland - Suomen Cup
01:00 Inter Turku - Lahti
01:00 SJK - Rovaniemi
01:15 Ekenas - KTP
04:45 VPS - KPV Kokkola
France - National 2 - Group A
02:30 FRO Saint Priest - Frejus Saint Raphael
04:00 FRO Grasse - Pontarlier
05:00 FRO Le Puy - Stade Montois
02:00 FRO Furiani Agliani - Le Havre II
04:00 FRO Haguenau - Sainte-Genevieve
04:00 FRO Lille II - ASM Belfort
05:00 FRO Feignies-Aulnoye - Lens II
07:00 Finished Martigues 0 - 0 Monts
France - Division 1 Women
02:30 Bordeaux W - Metz W
02:30 Guingamp W - Paris FC W
02:30 Lyon W - Lille W
02:30 Montpellier W - Dijon W
02:30 Rodez W - Soyaux W
Gambia - GFA League
05:00 FRO Banjul Utd - Fortune
05:00 FRO Brikama U. - Milan Bakau
05:00 FRO Tallinding United - Armed Forces
Germany - 3. Liga
02:00 Fortuna Koln - Braunschweig
02:00 Sonnenhof Grossaspach - Uerdingen
02:00 Hallescher - Lotte
02:00 Karlsruher - Kaiserslautern
02:00 Meppen - Energie Cottbus
02:00 Preussen Munster - VfL Osnabruck
07:00 Finished Unterhaching 1 - 2 Wehen
Germany - Regionalliga Nordost
01:30 Altglienicke - Oberlausitz
01:30 Postponed Nordhausen - Viktoria Berlin
01:30 Rathenow - Bischofswerdaer (Ger)
07:00 Finished Hertha Berlin II 2 - 1 Meuselwitz
Germany - Regionalliga West
02:00 B. Monchengladbach II - Rodinghausen
02:00 Dortmund II - Wiedenbruck
02:00 RW Essen - TV Herkenrath (Ger)
02:00 Straelen (Ger) - Wuppertaler
02:00 Verl - Kaan-Marienborn (Ger)
02:00 Wattenscheid - Bonner
06:00 Finished Lippstadt (Ger) 1 - 0 Koln II
Germany - Regionalliga Sudwest
02:00 Freiburg II - Pirmasens (Ger)
Germany - Oberliga NOFV- Süd
01:30 FRO Hohenstein-Ernstthal - Inter Leipzig (Ger)
Germany - Oberliga Hamburg
03:00 FRO Curslack-Neuengamme - Teutonia Ottensen (Ger)
04:00 FRO Suderelbe (Ger) - Altona
07:00 Finished Wandsbeker Concordia 5 - 2 HEBC Hamburg
07:30 Finished SC Victoria Hamburg (Ger) 14 - 0 Pinneberg
07:30 Finished TuS Osdorf 1 - 2 Niendorfer TSV
Germany - Oberliga Bremen
01:00 FRO Bremer - Borgfeld
03:00 FRO Aumund-Vegesack - Schwachhausen
03:00 FRO BTS Neustadt - Blumenthaler
03:00 FRO OSC Bremerhaven (Ger) - Leher
07:30 Finished Oberneuland (Ger) 3 - 1 SFL Bremerhaven
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
02:00 FRO Kaiserslautern II (Ger) - Hertha Wiesbach (Ger)
02:30 FRO Pfeddersheim - Karbach
02:30 FRO Schott Mainz - Mechtersheim
03:00 FRO Diefflen - Eintracht Trier (Ger)
03:00 FRO Engers (Ger) - VFB Dillingen
03:00 FRO Jagersburg - Hassia Bingen
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
02:00 FRO Backnang - Spielberg
02:00 FRO Freiberg - FC 08 Villingen
02:00 FRO FC Normannia Gmund - Bahlinger
02:00 FRO Pforzheim (Ger) - FC Nottingen
02:00 FRO Stutt. Kickers - Oberachern (Ger)
02:00 FRO TSV Ilshofen - Bissingen (Ger)
03:00 FRO Ger. Friedrichstal - Ravensburg (Ger)
03:00 FRO Linx - Reutlingen (Ger)
03:00 FRO Neckarsulmer (Ger) - 1. Goppinger Sportverein 1895
Germany - Oberliga Niederrhein
04:00 FRO Baumberg (Ger) - Jahn Hiesfeld
Germany - Junioren Bundesliga North
23:00 Jena U19 - Hamburger SV U19
23:00 Osnabruck U19 - RB Leipzig U19
23:00 Wolfsburg U19 - Dresden U19
01:00 Magdeburg U19 - Niendorfer TSV U19
01:00 St. Pauli U19 - Bremen U19
02:00 Hannover U19 - Union Berlin U19
05:00 TSV Havelse U19 - Hertha U19
Germany - Junioren Bundesliga South
23:00 Freiburg U19 - Mainz U19
23:00 Hoffenheim U19 - Augsburg U19
23:00 Stuttgart U19 - Karlsruher U19
Germany - Junioren Bundesliga West
23:00 Duisburg U19 - Leverkusen U19
02:00 Koln U19 - Paderborn U19
Gibraltar - Premier Division
04:00 Mons Calpe - Lynx
08:30 Finished Glacis United 0 - 2 Gibraltar United
Greece - Football League
02:00 Ergotelis - Chania Kissamikos
Hong Kong - Premier League
19:30 Finished Tai Po 3 - 0 Kitchee
22:30 Warriors - Guangzhou R&F U19
Hungary - OTP Bank Liga
02:00 Debrecen - Ferencvaros
05:00 DVTK - Honved
05:00 Haladas - Mezokovesd-Zsory
05:00 Kisvarda - Paks
05:00 Puskas Academy - Ujpest
Iceland - League Cup
23:15 Breidablik - Grotta
07:10 Finished Kopavogur 1 - 2 Fjolnir
08:00 Finished Vikingur Reykjavik 2 - 3 Hafnarfjordur
09:00 Finished Njardvik 1 - 0 Olafsvik
10:00 Finished Fram 1 - 3 Afturelding
India - I-League
21:30 29 Aizawl 0 - 1 Mohun Bagan
00:30 Gokulam - Indian Arrows
Iran - Persian Gulf Pro League
01:30 Pars Janoobi Jam - Mazandaran
Iraq - Super League
00:30 Al Naft - Al Quwa Al Jawiya
00:30 Al Najaf - Baghdad
00:30 Al Talaba - Naft Missan
Italy - Serie C - Group A
02:30 Sudtirol - Gubbio
02:30 Teramo - Monza
02:30 Ternana - Triestina
02:30 Vis Pesaro - AlbinoLeffe
04:30 FeralpiSalo - Ravenna
04:30 Vicenza - Fermana
04:30 Renate - Pordenone
Italy - Primavera 1
23:00 AS Roma U19 - Napoli U19
23:00 Udinese U19 - Inter U19
01:00 Juventus U19 - Torino U19
23:00 Empoli U19 - Cagliari U19
02:30 Palermo U19 - Chievo U19
02:30 Sampdoria U19 - Sassuolo U19
Italy - Primavera 2
02:30 FRO Ascoli U19 - Lazio U19
02:30 FRO Cremonese U19 - Spal U19
23:00 FRO Cosenza U19 - Foggia U19
23:00 FRO Crotone U19 - Perugia U19
02:30 FRO Frosinone U19 - Livorno U19
02:30 FRO Padova U19 - Parma U19
02:00 FRO Salernitana U19 - Cittadella U19
02:30 FRO Spezia U19 - Carpi U19
02:30 FRO Venezia U19 - Brescia U19
02:30 FRO Verona U19 - Bologna U19
Italy - Serie A Women
02:30 ASD Verona W - Bari W
02:30 Florentia W - Mozzanica W
02:30 Orobica W - AS Roma W
02:30 Sassuolo W - Fimauto Valpolicella W
02:30 Tavagnacco W - Fiorentina W
Jordan - Premier League
03:00 Al Wehdat - Al Hussein
05:30 Aqaba - Al Ahli
Kenya - Premier League
01:00 Kariobangi Sharks - Bandari
01:00 Nzoia Sugar - Chemelil
02:15 Tusker - Kakamega Homeboyz
Kuwait - Premier League
02:50 Al Arabi - Al Kuwait
02:50 Al Naser - Al Shabab
Lebanon - Premier League
00:30 FRO Safa - Al Ghazieh
01:15 FRO Tripoli - Al Ahed
03:00 FRO Al Sahel - Nejmeh SC
Malaysia - Super League
02:00 Kedah - Felda Utd.
02:00 Malacca United - Pahang
02:00 PKNP - MISC-MIFA
Malaysia - Premier League
21:45 13 Selangor United 1 - 0 Sarawak FA
01:15 Sabah - T-Team
02:00 Penang - PDRM FA
Malta - Premier League
02:00 St. Andrews - Hibernians
02:00 Valletta - Senglea Athletics
04:00 Hamrun - Mosta
04:15 Floriana - Qormi
07:00 Finished Tarxien 1 - 2 Sliema
Malta - Division 1
02:00 FRO Gudja - Swieqi
04:15 FRO Pembroke - Marsa FC
07:00 Finished San Gwann FC 2 - 1 Qrendi
07:00 Finished Sirens 1 - 0 Zejtun Corinthians
Morocco - Botola Pro
03:00 Moghreb Tetouan - IR Tanger
03:00 Mouloudia Oujda - Kawkab Marrakech
05:00 Hoceima - Olympique Khouribga
07:00 Finished Rapide Oued Zem 1 - 1 Olympique de Safi
Morocco - Elite 2
04:00 Postponed Chabab Atlas Khenifra - Kasba Tadla
04:00 Postponed Jeunesse Massira - Maghreb Fez
04:00 Postponed KAC Kenitra - Widad Temara
04:00 Postponed RAC Casablanca - Dcheira
04:00 Postponed Raja Beni Mellal - Sidi Kacem
04:00 Postponed Sale - Khemis Zemamra
04:00 Postponed Salmi - Benguerir
04:00 Postponed Wydad Fes - Ittihad Khemisset
Netherlands - Tweede Divisie
02:30 Excelsior Maassluis - HHC
02:30 HFC - Jong Vitesse (Ned)
02:30 Scheveningen - Barendrecht
03:00 Kozakken Boys - Rijnsburgse Boys
03:00 Spakenburg - Lienden
03:30 Almere City 2 - GVVV
03:30 Jong Sparta Rotterdam - IJsselmeervogels
03:30 VVSB - Katwijk
Netherlands - Derde Divisie
02:30 Eemdijk - Jong Groningen
02:30 Harkemase Boys - ONS Sneek
02:30 Lisse - SJC Noordwijk
Northern Ireland - NIFL Championship
04:00 Ballinamallard - C. Rangers
04:00 H&W Welders - Portadown
04:00 Larne - Dundela
04:00 Dergview - Ballyclare
04:00 Limavady - PSNI
04:00 Loughgall - Knockbreda
Peru - Primera Division
14:00 Finished Alianza Lima 3 - 0 Sport Boys
Poland - Ekstraklasa
03:30 Jagiellonia - Plock
06:00 Finished Pogon Szczecin 3 - 1 Gornik Z.
08:30 Finished Piast Gliwice 4 - 0 Lech Poznan
Romania - Liga 1
01:00 AFC Hermannstadt - CS U. Craiova
07:00 Finished FC Viitorul 0 - 1 Poli Iasi
San Marino - Campionato Sammarinese
03:00 Cailungo - Faetano
03:00 San Giovanni - Juvenes/Dogana
03:00 Virtus - Tre Penne
Scotland - League One
04:00 Airdrieonians - Brechin
04:00 Postponed East Fife - Stenhousemuir
04:00 Montrose - Forfar Athletic
04:00 Raith - Arbroath
04:00 Stranraer - Dumbarton
Scotland - League Two
04:00 Clyde - Albion Rovers
04:00 Cowdenbeath - Annan
04:00 Postponed Edinburgh City - Berwick
04:00 Elgin City - Stirling
Scotland - Lowland League
04:00 FRO East Kilbride - Civil Service Stroll
04:00 FRO East Stirlingshire - Dalbeattie Star
04:00 FRO Edinburgh University - BSC Glasgow
04:00 FRO Edusport Academy - Spartans
04:00 FRO Gala Fairydean - Kelty Hearts
04:00 FRO Stirling University - Cumbernauld Colts
04:00 FRO Whitehill Welfare - Vale Of Leithen
Scotland - Highland League
03:00 FRO Clachnacuddin - Buckie Thistle
04:00 FRO Cove Rangers - Brora Rangers
04:00 FRO Formartine Utd - Keith
04:00 FRO Forres Mechanics - Huntly
04:00 FRO Fort William - Nairn County
04:00 FRO Fraserburgh - Rothes
04:00 FRO Strathspey Thistle - Lossiemouth
04:00 FRO Wick Academy - Turriff Utd
09:00 FRO Inverurie Loco Works - Deveronvale
Serbia - Super Liga
01:00 Backa - Partizan
02:00 Macva - Mladost
02:00 Proleter - Radnik
03:00 Radnicki Nis - Cukaricki
04:00 FK Crvena zvezda - Vojvodina
Slovakia - Fortuna liga
02:00 Michalovce - Sered
02:00 Nitra - Podbrezova
02:00 Ruzomberok - Z. Moravce
02:00 Trencin - Senica
02:00 Zilina - Trnava
04:00 Dun. Streda - Slovan Bratislava
Spain - Segunda Division B - Group 1
04:00 Valladolid B - Atl. Madrid B
04:00 Ath Bilbao B - R. Oviedo B
04:45 SCD Durango - Santander
05:00 CD Vitoria - Amorebieta
04:00 Conquense (Esp) - Baleares
Spain - Tercera Division - Group 1
05:00 FRO Las Palmas C -
05:30 FRO Panaderia Pulido San Mateo -
09:00 FRO CD Buzanada (Esp) - Ibarra (Esp)
09:00 FRO Union Viera - Tamaraceite
05:00 FRO Atletico Albericia -
04:15 FRO -
04:30 FRO - Vimenor
04:30 FRO -
05:00 FRO Amurrio Club (Esp) - Santuxu (Esp)
05:00 FRO Balmaseda (Esp) -
00:00 FRO -
05:00 FRO Zamudio (Esp) - SD Deusto (Esp)
05:00 FRO Asco - Santfeliuenc (Esp)
05:00 FRO Llagostera Costa Brava - Sant Andreu
05:00 FRO - Rayo Ibense (Esp)
04:00 FRO - Olimpic Xativa (Esp)
05:00 FRO - Torre Levante (Esp)
04:00 FRO - Paiporta (Esp)
05:00 FRO Saguntino -
05:00 FRO Silla CF (Esp) - Eldense (Esp)
04:00 FRO RSD Alcala (Esp) -
05:00 FRO Atl. Astorga (Esp) -
04:30 FRO - Atl. Tordesillas (Esp)
04:00 FRO - Bupolsa (Esp)
04:30 FRO Santa Marta Tormes (Esp) - Zamora
04:30 FRO Esporles - Soller
04:30 FRO Felanitx (Esp) - Ferriolense
04:00 FRO Ibiza Islas Pitiusas - Manacor
04:00 FRO Llosetense - Poblense (Esp)
04:00 FRO Mercadal - Mallorca B
04:00 FRO Santanyi - Platges de Calvia
04:30 FRO Son Cladera -
04:30 FRO AD San Juan - Osasuna B
04:30 FRO Beti Onak - Cortes
04:00 FRO CD Baztan - Alesves
04:30 FRO Mutilvera - Pamplona
04:30 FRO Txantrea - Ezcabarte
04:30 FRO Agoncillo - Calasancio
04:00 FRO Zaragoza B - Sabinanigo
Sweden - Svenska Cupen Women
02:00 FRO Jitex W - Goteborg W
02:00 FRO Uppsala W - Eskilstuna United W
03:00 FRO Kalmar W - Rosengard W
03:00 FRO Kristianstads W - Bunkeflo W
03:00 FRO Linkopings W - Vaxjo DFF W
Switzerland - Nationalliga A Women
04:00 Servette Geneve FC W - FF Lugano 1976 W
04:00 Young Boys W - Luzern W
04:00 Zurich W - Yverdon W
Turkey - 2. Lig Red Group
23:30 Bugsasspor - Bandirmaspor
23:30 Manisa - Tarsus
23:30 Tuzlaspor - Menemen Bld.
Turkey - 2. Lig White Group
23:30 Ankara Demirspor - Samsunspor
23:30 Bodrumspor - Nigde Belediyespor
23:30 Eyupspor - Keciorengucu
Turkey - 3. Lig Group 1
23:30 Sile Yildizspor - Duzyurtspor
23:30 Tire - Hopaspor
Turkey - 3. Lig Group 2
23:30 Bergama Bld. - Duzcespor
Turkey - 3. Lig Group 3
23:00 Trabzon - Muglaspor
Wales - Premier League
03:30 Cardiff Metropolitan - Llandudno
03:30 Newtown - Caernarfon
03:30 TNS - Barry
08:45 Finished Druids 3 - 1 Aberystwyth
08:45 Finished Llanelli 0 - 3 Carmarthen Town
Wales - Division 1
03:00 Briton Ferry - Llantwit Major
03:00 Cambrian & Clydach - Cwmbran Celtic
03:00 Goytre AFC - Port Talbot
03:00 Penybont - Undy
03:00 Pontypridd - Ammanford
03:00 Ton Pentre - Taffs Well
03:30 Haverfordwest - Goytre Utd
08:30 Finished Afan Lido 2 - 4 Cwmamman United
Wales - Cymru Alliance
03:00 FRO Gresford - Holywell
03:00 FRO Ruthin - Buckley
03:30 FRO Flint - Rhyl
03:30 FRO Guilsfield - Airbus
03:30 FRO Llanrhaedr - Penrhyncoch
03:30 FRO Porthmadog - Holyhead
08:30 Finished Conwy Borough 0 - 1 Bangor City
08:30 Finished Prestatyn 2 - 1 Denbigh
World - Arab Club Champions Cup
02:30 Al Wasl - Al Ahli SC
05:30 Al-Hilal - Al Ittihad
World - Club Friendly
22:00 Hradec Kralove - Usti nad Orlici
23:00 Cancelled AB Copenhagen - Roskilde
00:00 Celje - AC Wolfsberger
00:00 Lafnitz - Gleisdorf
00:00 Lorenskog - Ullern
00:00 Mattersburg - A. Klagenfurt
04:30 Strommen - Stabaek
05:00 Sundsvall - Rosenborg
01:00 Sandvikens - Hudiksvalls
02:00 Admira - FAC Wien
02:00 Atvidabergs - Assyriska IF
02:00 Helsingborg - Trelleborgs
02:00 Liefering - Wacker Innsbruck
02:00 Ranheim - Kristiansund
02:30 Sturm Graz - Domzale
03:00 Altach - Balingen (Ger)
03:00 Hamburger SV - Viborg
03:00 Kalmar - Brest
00:00 Rubin Kazan - Orenburg
02:00 Hessen Dreieich - TSV Steinbach
01:30 Ilves - Tallinna Kalev
22:00 Kaluga - Biolog
00:00 Hansa Rostock II - Greifswald
00:00 Newcastle - CSKA Moscow
03:00 Rakow - Volyn Lutsk
00:00 FK Strogino Moscow - Ryazan
01:00 BK Frem - Skovshoved
02:00 Worms - Furth II
07:00 Finished Syrianska 1 - 2 Linkoping City
07:00 Finished Raufoss 1 - 0 Skeid
18:30 Finished APIA Tigers 1 - 0 Bonnyrigg White Eagles
21:00 Half Time West Adelaide 2 - 1 NE Metrostars
22:00 Vladikavkaz - Spartak Nalchik
23:00 Puszcza - NKP Podhale Nowy Targ
01:00 Chrobry Glogow - Sroda
01:00 FC Gomel - JUA Zhitkovichi
01:30 Saratov - Dolgoprudny
02:00 Baerum Sportsklubb - Frigg
02:00 Bayern II - Ulm
02:00 Elverum - Oppsal
02:00 Halden - Moss
02:00 Hodd - Spjelkavik
04:00 Tychy - GKS Belchatow
22:00 AFC Nove Mesto - Pezinok
00:00 Kluczbork - LZS Agroplon Gluszyna
00:00 Veles Moscow - Saturn Ramenskoye
01:00 KKS Kalisz - Skra
02:00 FSV Frankfurt - Benfica
02:00 Sibenik - Lucko
02:30 A. Lustenau - Wacker Innsbruck (Am)
02:30 FK Zorya Luhansk - Shakhtar Karagandy
03:30 TPV - JJK Jyvaskyla
Zambia - Super League
02:00 Circuit City - Forest Rangers
02:00 Green Eagles - Buildcon
02:00 - Mufulira
02:00 Lumwana Radiants - NAPSA Stars
02:00 Lusaka Dynamos - Prison Leopards
02:00 Nakambala Leopards - Kabwe
02:00 Nkana - Power Dynamos
02:00 Nkwazi - Man Utd Zambia
02:00 Red Arrows - Green Buffaloes FC
02:00 ZESCO - Zanaco
England - Premier League Cup
08:00 Finished Leeds U23 2 - 1 Notts County U23
England - Premier League 2
08:00 Finished Chelsea U23 0 - 2 Swansea U23
08:00 Finished Leicester U23 0 - 1 Derby U23
08:00 Finished Manchester City U23 0 - 1 Brighton U23
08:00 Finished Reading U23 0 - 2 Newcastle Utd U23
08:00 Finished Southampton U23 2 - 1 Fulham U23
08:00 Finished Tottenham U23 0 - 4 Arsenal U23
08:00 Finished Wolves U23 4 - 0 Norwich U23
France - National
08:00 Finished Avranches 2 - 1 Rodez
08:00 Finished Cholet 2 - 0 JA Drancy
08:00 Finished Dunkerque 0 - 0 Tours
08:00 Finished Le Mans 0 - 1 Villefranche
08:00 Finished Lyon Duchere 3 - 1 Laval
08:00 Finished Marignane 0 - 0 Boulogne
08:00 Finished Pau 0 - 1 Concarneau
08:00 Finished Sannois 1 - 1 Bourg Peronnas
Germany - Oberliga Westfalen
07:30 Finished Sprockhovel (Ger) 1 - 1 Ahlen
Mauritius - Mauritian League
02:15 FRO Quatre Bornes - AS Vacoas
Mexico - Liga MX Women
10:45 Finished Cruz Azul W 1 - 3 U.N.A.M.- Pumas W
11:00 Finished Necaxa W 0 - 1 Club Leon W
Northern Ireland - NIFL Premiership
08:45 Finished Ards 0 - 3 Institute
08:45 Finished Crusaders 4 - 2 Coleraine
08:45 Finished Dungannon 4 - 3 Warrenpoint
Saudi Arabia - Saudi Professional League
06:20 Finished Al-Raed 1 - 1 Al-Ittihad FC
Scotland - Challenge Cup
08:45 Finished Ross County 2 - 1 East Fife
Australia - W-League
18:30 Finished Perth W 4 - 2 Sydney W
Greece - Division C
02:00 FRO Foivos Kremasti - Ialisos
02:00 FRO Pellana - Panarkadikos
Portugal - Campeonato de Portugal
04:00 FRO CDC Montalegre - Gil Vicente
Libya - Premier League
02:00 FRO Ngom Ajdabiya - Al Taawun
Palestine - West Bank League
01:30 FRO Al Amari - Wadi Al-Nes
02:00 FRO Shabab Al-Dhahiriya - Merkaz
Netherlands - Eredivisie Women
07:30 Finished PEC Zwolle W 0 - 4 Ajax W
07:30 Finished Twente W 2 - 0 Den Haag W
07:30 FRO Achilles 29 W - VV Alkmaar W
07:30 Finished Heerenveen W 3 - 0 Excelsior/Barendrecht W
Paraguay - Primera Division
11:30 Finished Sp. Luqueno 0 - 2 Guarani
Kosovo - Superliga
01:30 Ferizaj - Trepca 89
01:30 KF Ballkani - Drenica
Mauritania - Super D1
05:00 FRO Nouadhibou - Deuz
05:30 FRO Tevragh-Zeina - Kaedi
07:30 FRO Garde Nationale - SNIM
Africa - Africa Cup of Nations U20
04:30 Nigeria U20 - South Africa U20
Syria - Premier League
01:00 Finished Wathbah 0 - 0 Al Wahda
Tanzania - Ligi Kuu Bara
03:00 Young Africans - Simba
Botswana - Premier League
06:00 Finished Black Forest 1 - 0 Centre Chiefs
03:00 FRO Orapa United - Township Rollers
03:00 FRO Security Systems - BR Highlanders
04:00 FRO Sharps Shooting Stars - Sankoyo Bush Bucks
05:30 FRO Jwaneng Galaxy FC - Police XI
Burundi - Ligue A
00:30 FRO Atletico Olympic - Olympic S.
Lesotho - Premier League
01:00 FRO Galaxy - Sefotha-Fotha
01:00 FRO Liphakoe Football Club - Defence Force
01:00 FRO Mazenod - Majantja
03:00 FRO Lesotho - LMPS
03:00 FRO Likhopo - Kick4Life
03:00 FRO Linare - Lioli
03:00 FRO Matlama - Bantu
World - Club Friendly Women
Namibia - MTC Premiership