ผลบอล วันที่ 15 เมษายน 2564
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
0 : 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
0 : 0
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
07:00
คลับ อเมริกา คลับ อเมริกา
? - ?
ซีดี โอลิมเปีย ซีดี โอลิมเปีย
07:00
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
? - ?
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
05:00
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
คลับ ลีออน	คลับ ลีออน
ยกเลิก
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์ ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
? - ?
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
เลื่อน
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
เลื่อน
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
ลีลล์สตรอม ลีลล์สตรอม
เลื่อน
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
? - ?
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
จบ
ราโย บาเยกาโน่ ราโย บาเยกาโน่
0 : 0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
0 : 0
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
เลื่อน
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
? - ?
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
จบ
แกลร์มงต์ แกลร์มงต์
3 : 0
อาเมียงส์ อาเมียงส์
จบ
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
3 : 0
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
จบ
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
1 : 0
อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส อิสตันบูลสปอร์ เอ.เอส
จบ
Menemen Bld. Menemen Bld.
2 : 0
Samsunspor Samsunspor
จบ
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
3 : 0
เอฟซี จูเนียร์ โอโอ เอฟซี จูเนียร์ โอโอ
เลื่อน
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
? - ?
ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา ยัง ไวโอเลตส์ ออสเตรีย เวียนนา
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
1 : 0
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
09:00
เอฟซี ฆัวเรส เอฟซี ฆัวเรส
? - ?
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล	ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
05:00
Leones Negros Leones Negros
? - ?
Alebrijes Oaxaca Alebrijes Oaxaca
07:05
Pumas Tabasco Pumas Tabasco
? - ?
Cancun Cancun
09:05
เวนาโดส เอฟซี เวนาโดส เอฟซี
? - ?
Atlante Atlante
จบ
อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด
3 : 0
แมคอาเธอร์ เอฟซี แมคอาเธอร์ เอฟซี
จบ
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
1 : 0
โตกูชิม่า วอร์ติส	โตกูชิม่า วอร์ติส
จบ
ซากัน โตซู ซากัน โตซู
0 : 0
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
จบ
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
1 : 0
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ	ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
จบ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
3 : 0
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
2 : 0
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
จบ
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
1 : 0
เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
จบ
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
0 : 0
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
ปูซาน ทรานสปอร์ต คอร์ปอเรชั่น ปูซาน ทรานสปอร์ต คอร์ปอเรชั่น
3 : 0
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
จบ
ชองจู ชองจู
1 : 0
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
1 : 0
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
จบ
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
1 : 0
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
กิมแฮ กิมแฮ
2 : 0
บูชอน 1995 บูชอน 1995
กยองนัม กยองนัม
3 : 0
มกโพ ซิตี้ มกโพ ซิตี้
จบ
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
0 : 0
อันยาง อันยาง
จบ
โพชอน โพชอน
0 : 0
ยังจู ยังจู
จบ
ซ็องนัม ซ็องนัม
1 : 0
ปูซาน ไอพาร์ค ปูซาน ไอพาร์ค
ซูวอน ซูวอน
1 : 0
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
จบ
โซล โซล
0 : 0
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
17:00
Al Ahli SC Al Ahli SC
? - ?
Al Shorta Al Shorta
17:00
Al Ahli SC Al Ahli SC
? - ?
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
17:00
Al Ahli SC Al Ahli SC
? - ?
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
17:00
Al Rayyan Al Rayyan
? - ?
ุเอฟซี กัว ุเอฟซี กัว
17:00
Al Rayyan Al Rayyan
? - ?
Persepolis Persepolis
17:00
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
? - ?
Pakhtakor Pakhtakor
17:00
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
? - ?
Tractor Tractor
17:00
Al Shorta Al Shorta
? - ?
Al Ahli SC Al Ahli SC
17:00
Al Shorta Al Shorta
? - ?
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
17:00
Al Shorta Al Shorta
? - ?
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
Al Wehdat Al Wehdat
0 : 0
Al-Nasr Al-Nasr
17:00
Al Wehdat Al Wehdat
? - ?
Al-Sadd Al-Sadd
17:00
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
? - ?
Al Ahli SC Al Ahli SC
17:00
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
? - ?
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
17:00
Al-Hilal Al-Hilal
? - ?
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
17:00
Al-Hilal Al-Hilal
? - ?
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
17:00
Al-Nasr Al-Nasr
? - ?
Al Wehdat Al Wehdat
17:00
Al-Nasr Al-Nasr
? - ?
Al-Sadd Al-Sadd
17:00
Al-Sadd Al-Sadd
? - ?
Al Wehdat Al Wehdat
17:00
Al-Sadd Al-Sadd
? - ?
Al-Nasr Al-Nasr
17:00
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
? - ?
Al Shorta Al Shorta
17:00
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
? - ?
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
จบ
ุเอฟซี กัว ุเอฟซี กัว
0 : 0
Al Rayyan Al Rayyan
17:00
ุเอฟซี กัว ุเอฟซี กัว
? - ?
Persepolis Persepolis
17:00
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
? - ?
Al-Hilal Al-Hilal
17:00
Pakhtakor Pakhtakor
? - ?
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
จบ
Pakhtakor Pakhtakor
3 : 0
Tractor Tractor
17:00
Persepolis Persepolis
? - ?
Al Rayyan Al Rayyan
17:00
Persepolis Persepolis
? - ?
ุเอฟซี กัว ุเอฟซี กัว
17:00
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
? - ?
Al-Hilal Al-Hilal
17:00
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
? - ?
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
17:00
Tractor Tractor
? - ?
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
17:00
Tractor Tractor
? - ?
Pakhtakor Pakhtakor
เลื่อน
แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
? - ?
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
ยกเลิก
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
? - ?
Ratchaburi Ratchaburi
จบ
Persepolis Persepolis
1 : 0
Al Wahda Al Wahda
พักครึ่ง
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
0 : 0
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
Al-Sadd Al-Sadd
0 : 0
Foolad Foolad
20:00
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
? - ?
Artsakh Artsakh
20:00
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
? - ?
แกนด์ซาซาร์ แกนด์ซาซาร์
ยกเลิก
เอฟซี ลอริ เอฟซี ลอริ
? - ?
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
20:00
พิวนิค พิวนิค
? - ?
บานานต์ส บานานต์ส
20:00
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
? - ?
	อราราท เยเรวาน อราราท เยเรวาน
จบ
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
0 : 0
พิวนิค พิวนิค
จบ
อลาชเคิร์ท อลาชเคิร์ท
1 : 0
บานานต์ส บานานต์ส
เลื่อน
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
? - ?
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
จบ
ซาน เฟอร์นานโด ซาน เฟอร์นานโด
0 : 0
Linares Linares
จบ
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
2 : 0
Bamenda Bamenda
จบ
Cotonsport Cotonsport
2 : 0
Canon Yaounde Canon Yaounde
จบ
Olbia Olbia
3 : 0
Como Como
01:30
Alessandria Alessandria
? - ?
Pergolettese Pergolettese
01:30
Carrarese Carrarese
? - ?
Lucchese Lucchese
01:30
Giana Erminio Giana Erminio
? - ?
Pro Patria Pro Patria
22:30
Grosseto Grosseto
? - ?
Pro Sesto Pro Sesto
22:30
Lecco Lecco
? - ?
Olbia Olbia
22:30
ลิวอร์โน ลิวอร์โน
? - ?
Como Como
22:30
โนวาร่า โนวาร่า
? - ?
Pistoiese Pistoiese
22:30
Piacenza Piacenza
? - ?
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
20:00
Pontedera Pontedera
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
01:30
Renate Renate
? - ?
Juventus U23 Juventus U23
05:30
LDU Portoviejo LDU Portoviejo
? - ?
Atl. Porteno Atl. Porteno
03:00
Chacaritas Chacaritas
? - ?
Puerto Quito Puerto Quito
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Gualaceo Gualaceo
จบ
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
3 : 0
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
จบ
Bright Stars Bright Stars
3 : 0
Wakiso Giants Wakiso Giants
จบ
Police Police
3 : 0
UPDF UPDF
จบ
Villa Villa
0 : 0
Express FC Express FC
Rio Branco PR Rio Branco PR
0 : 0
 โลนดรีนา โลนดรีนา
เลื่อน
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
? - ?
 โลนดรีนา โลนดรีนา
เลื่อน
Azuriz Azuriz
? - ?
ปาราน่า ปาราน่า
เลื่อน
Cascavel Cascavel
? - ?
Rio Branco PR Rio Branco PR
เลื่อน
Maringa FC Maringa FC
? - ?
Toledo Toledo
เลื่อน
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
Cascavel CR Cascavel CR
จบ
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
2 : 0
KKS Kalisz KKS Kalisz
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
6 : 0
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
เลื่อน
GKS Katowice GKS Katowice
? - ?
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
จบ
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
4 : 0
Blekitni Stargard Blekitni Stargard
จบ
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
2 : 0
Pruszkow Pruszkow
จบ
Lublin Lublin
0 : 0
Suwalki Suwalki
จบ
Ostroda Ostroda
2 : 0
Skra Skra
เลื่อน
KS Polkowice KS Polkowice
? - ?
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
S. Rzeszow S. Rzeszow
? - ?
Garbarnia Garbarnia
FRO
Academie de FAD Academie de FAD
? - ?
ASI d'Abengourou ASI d'Abengourou
จบ
Bassam Bassam
1 : 0
Sporting Gagnoa (Ivo) Sporting Gagnoa (Ivo)
FRO
Africa Sports Africa Sports
? - ?
San-Pedro San-Pedro
ยกเลิก
Al-Rustaq Al-Rustaq
? - ?
Al Suwaiq Al Suwaiq
ยกเลิก
Sohar Sohar
? - ?
Bahla Bahla
ยกเลิก
Al-Ittihad Al-Ittihad
? - ?
Oman FC Oman FC
จบ
Ambrosiana Ambrosiana
2 : 0
Adriese Adriese
จบ
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
2 : 0
San Giorgio-Sedico San Giorgio-Sedico
จบ
Belluno Belluno
2 : 0
Manzanese Manzanese
จบ
Chions Chions
1 : 0
Campodarsego Campodarsego
จบ
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
3 : 0
Cartigliano Cartigliano
จบ
Delta Rovigo Delta Rovigo
1 : 0
Bolzano Bolzano
จบ
Este Este
0 : 0
Caldiero Terme Caldiero Terme
จบ
Feltre Feltre
1 : 0
Montebelluna Montebelluna
จบ
Trento Trento
4 : 0
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
จบ
Clodiense Clodiense
1 : 0
Mestre Mestre
10:00
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
? - ?
ราซิ่ง คลับ ราซิ่ง คลับ
เลื่อน
ติเกร ติเกร
? - ?
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
03:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
03:00
Bangu Bangu
? - ?
โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ โวลต้า เรดอนดา อาร์เจ
03:00
Boavista Boavista
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
03:00
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
? - ?
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
03:00
Madureira Madureira
? - ?
แม็คเคย์ เอสโปเต้ อาร์เจ (N) แม็คเคย์ เอสโปเต้ อาร์เจ (N)
03:00
ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ ปอร์ตูเกซ่า อาร์เจ
? - ?
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ	ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
จบ
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
2 : 0
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
Al Jeel Al Jeel
0 : 0
Al Jabalain Al Jabalain
Al Draih Al Draih
0 : 0
Al Thuqbah Al Thuqbah
Al-Hazm Al-Hazm
0 : 0
Al-Shoalah Al-Shoalah
02:10
Arar Arar
? - ?
Al Najoom Al Najoom
จบ
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
1 : 0
Tire Tire
จบ
Edirnespor Edirnespor
1 : 0
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
จบ
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
2 : 0
Manisaspor Manisaspor
จบ
Kemerspor 2003 Kemerspor 2003
3 : 0
Belediye Derince Belediye Derince
จบ
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
4 : 0
Hopaspor Hopaspor
จบ
Malatya Malatya
3 : 0
Alemdag Alemdag
จบ
Nevsehirspor Nevsehirspor
2 : 0
Payasspor Payasspor
จบ
Ofspor Ofspor
1 : 0
Diyarbekirspor Diyarbekirspor
จบ
Banga 2 Banga 2
2 : 0
FK Panevezys 2 FK Panevezys 2
จบ
Altamura Altamura
1 : 0
Gravina Gravina
จบ
Audace Cerignola Audace Cerignola
3 : 0
Puteolana Puteolana
จบ
US Bitonto US Bitonto
2 : 0
Sorrento Sorrento
จบ
Andria Andria
1 : 0
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
จบ
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
0 : 0
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
จบ
Lavello Lavello
1 : 0
Brindisi Brindisi
จบ
Portici 1906 Portici 1906
3 : 0
Picerno Picerno
จบ
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
1 : 0
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
จบ
Almopos Almopos
0 : 0
O. Volos O. Volos
จบ
Apollon Pontou Apollon Pontou
2 : 0
Pierikos Pierikos
จบ
Aspropyrgos Enosis Aspropyrgos Enosis
3 : 0
Ialisos Ialisos
จบ
คาลามาต้า คาลามาต้า
2 : 0
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
จบ
Kallithea Kallithea
2 : 0
Rodos Rodos
จบ
Niki Volos Niki Volos
1 : 0
Santorini Santorini
จบ
PAE Egaleo PAE Egaleo
1 : 0
Episkopi Episkopi
จบ
Panserraikos Panserraikos
1 : 0
Veria Veria
จบ
PO Triglia PO Triglia
3 : 0
Kavala Kavala
จบ
Thesprotos Thesprotos
3 : 0
Karagiannion Karagiannion
จบ
Mighty Wanderers Mighty Wanderers
4 : 0
Ntopwa Ntopwa
จบ
Cape Town All Stars Cape Town All Stars
2 : 0
Uthongathi Uthongathi
จบ
Jomo Cosmos Jomo Cosmos
0 : 0
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
จบ
Steenberg United Steenberg United
1 : 0
Bizana Pondo Chiefs Bizana Pondo Chiefs
จบ
TS Sporting TS Sporting
1 : 0
Sekhukhune Sekhukhune
07:30
Aimore Aimore
? - ?
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
05:30
วิตอเรีย วิตอเรีย
? - ?
Atlanta Atlanta
Cosmos Cosmos
0 : 0
Pennarossa Pennarossa
20:00
Tre Fiori Tre Fiori
? - ?
Cailungo Cailungo
Virtus Virtus
0 : 0
Tre Penne Tre Penne
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
1 : 0
El Porvenir El Porvenir
Claypole Claypole
0 : 0
General Lamadrid General Lamadrid
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
1 : 0
Midland Midland
ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
1 : 0
Victoriano A. Victoriano A.
จบ
Simba Simba
5 : 0
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
จบ
Calarasi Calarasi
1 : 0
Mioveni Mioveni
จบ
Comuna Recea Comuna Recea
3 : 0
Metaloglobus Metaloglobus
จบ
Concordia Concordia
3 : 0
Aerostar Aerostar
จบ
CSS Slatina CSS Slatina
0 : 0
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
จบ
SCM Gloria SCM Gloria
0 : 0
Slobozia Slobozia
จบ
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
1 : 0
Pandurii Pandurii
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
? - ?
Petrolul Petrolul
จบ
อัล ชอร์ตา อัล ชอร์ตา
0 : 0
อัล คารามาห์ อัล คารามาห์
จบ
อัล วาห์ดา อัล วาห์ดา
0 : 0
โฟตัว โฟตัว
จบ
Al-Sahel Al-Sahel
2 : 0
อัล อิทิห์ อาลิปโป อัล อิทิห์ อาลิปโป
จบ
Horriya Horriya
1 : 0
ฮอตติน ฮอตติน
จบ
จาเบลห์ จาเบลห์
2 : 0
Harjaleh Harjaleh
จบ
ทิชรีน ทิชรีน
1 : 0
อัล เจช อัล เจช
จบ
วัธบาห์ วัธบาห์
1 : 0
อัล ตาลิยา อัล ตาลิยา
19:30
Carajas Carajas
? - ?
Tapajos Tapajos
02:00
Aguia De Maraba Aguia De Maraba
? - ?
Bragantino Bragantino
02:00
Castanhal Castanhal
? - ?
Gaviao Gaviao
02:00
Paragominas Paragominas
? - ?
Itupiranga Itupiranga
05:00
Remo Remo
? - ?
Paysandu PA Paysandu PA
จบ
พุสช่า เนียโพโลมิซ พุสช่า เนียโพโลมิซ
0 : 0
ราดอมเมียก ราดอม	ราดอมเมียก ราดอม
เลื่อน
Termalica B-B. Termalica B-B.
? - ?
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
FRO
Gama Gama
? - ?
Luziania Luziania
FRO
Taguatinga Esporte Taguatinga Esporte
? - ?
Paracatu Paracatu
จบ
Arys Arys
0 : 0
Taraz Taraz
จบ
Atyrau Atyrau
2 : 0
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
จบ
Kaspij Aktau Kaspij Aktau
1 : 0
K. Almaty K. Almaty
จบ
ออร์ดาบาซี่ย์ ออร์ดาบาซี่ย์
1 : 0
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
จบ
Tobol Tobol
1 : 0
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
จบ
Breno Breno
0 : 0
Seregno Seregno
จบ
Caravaggio Caravaggio
1 : 0
Villa Alma Villa Alma
จบ
Crema Crema
1 : 0
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
จบ
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
2 : 0
Scanzorosciate Scanzorosciate
จบ
NibionnOggiono NibionnOggiono
0 : 0
Real Calepina Real Calepina
จบ
Pontisola Pontisola
2 : 0
USD Casatese USD Casatese
จบ
Sona Sona
2 : 0
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
จบ
Tritium Tritium
1 : 0
Calvina Calvina
จบ
Vis Nova Giussano Vis Nova Giussano
1 : 0
Franciacorta Franciacorta
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
0 : 0
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
จบ
ซิดนีย์ โอลิมปิก ซิดนีย์ โอลิมปิก
0 : 0
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
? - ?
Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
จบ
Wuppertaler Wuppertaler
0 : 0
B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
1 : 0
Ahlen Ahlen
Straelen (Ger) Straelen (Ger)
0 : 0
Koln II Koln II
17:00
Abahani Limited Abahani Limited
? - ?
Club Eagles Club Eagles
จบ
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
5 : 0
Nepal Army (Nep) Nepal Army (Nep)
FRO
Tiradentes-PI Tiradentes-PI
? - ?
River-PI River-PI
02:00
Flamengo PI Flamengo PI
? - ?
Julho Esporte Julho Esporte
FRO
Picos Picos
? - ?
AE Altos AE Altos
02:00
Fluminense-PI Fluminense-PI
? - ?
Julho Esporte Julho Esporte
FRO
Costa Rica Costa Rica
? - ?
Comercial MS Comercial MS
เลื่อน
Chapadao Chapadao
? - ?
Uniao Uniao
FRO
Comercial MS Comercial MS
? - ?
Tres Lagoas Tres Lagoas
จบ
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
0 : 0
Cassino Cassino
จบ
Gladiator Gladiator
0 : 0
Savoia Savoia
จบ
Insieme Formia Insieme Formia
1 : 0
Vis Artena Vis Artena
จบ
Latte Dolce Latte Dolce
3 : 0
Carbonia Carbonia
จบ
Muravera Muravera
4 : 0
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
จบ
Nocerina Nocerina
1 : 0
Monterosi FC Monterosi FC
จบ
Nuova Florida Nuova Florida
0 : 0
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
จบ
SS Nola 1925 SS Nola 1925
2 : 0
Torres Torres
จบ
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า
1 : 0
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
จบ
Ol. Nicosia Ol. Nicosia
4 : 0
AEL Limassol AEL Limassol
จบ
Coban Imperial Coban Imperial
2 : 0
Iztapa Iztapa
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
1 : 0
Xelaju Xelaju
04:00
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
04:00
Municipal Municipal
? - ?
Malacateco Malacateco
08:00
Sacachispas (Gtm) Sacachispas (Gtm)
? - ?
Comunicaciones Comunicaciones
Sanarate Sanarate
0 : 0
Antigua Antigua
Avia Swidnik Avia Swidnik
? - ?
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
จบ
Biala Podlaska Biala Podlaska
1 : 0
Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
จบ
Cracovia 2 Cracovia 2
1 : 0
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
จบ
LKS Lagow (Pol) LKS Lagow (Pol)
2 : 0
Sandomierz Sandomierz
จบ
Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
2 : 0
Wisloka Debica Wisloka Debica
จบ
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
0 : 0
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Lewart Lubartow Lewart Lubartow
Stal Krasnik Stal Krasnik
? - ?
Wiazownica Wiazownica
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
? - ?
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
จบ
Balatonfuredi Balatonfuredi
0 : 0
SC Sopron SC Sopron
จบ
BKV Elore BKV Elore
1 : 0
Lipoti Lipoti
จบ
Erdi Erdi
1 : 0
Szabadkikoto Szabadkikoto
จบ
Gardony Varosi Gardony Varosi
3 : 0
Nagyatadi Nagyatadi
จบ
Komaromi VSE Komaromi VSE
2 : 0
Papai Perutz Papai Perutz
จบ
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
1 : 0
Nagykanizsa FC (Hun) Nagykanizsa FC (Hun)
จบ
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
2 : 0
Bicskei Bicskei
จบ
Puskas Academy II Puskas Academy II
0 : 0
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
จบ
Veszprem Veszprem
1 : 0
Tatabanya Tatabanya
จบ
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
2 : 0
Menfocsanak Menfocsanak
จบ
B. Bystrica B. Bystrica
3 : 0
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
5 : 0
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
จบ
US Tataouine US Tataouine
1 : 0
Esperance Tunis Esperance Tunis
จบ
Monastir Monastir
3 : 0
Etoile Sahel Etoile Sahel
จบ
Sfaxien Sfaxien
0 : 0
Olympique Beja Olympique Beja
06:15
คอนเฟียนก้า เอสอี คอนเฟียนก้า เอสอี
? - ?
Sergipe Sergipe
02:00
Atletico Gloriense Atletico Gloriense
? - ?
Boca Junior Boca Junior
เลื่อน
TS Galaxy TS Galaxy
? - ?
Orlando Pirates Orlando Pirates
จบ
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
1 : 0
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
Boa Boa
0 : 0
Tombense Tombense
จบ
Blansko Blansko
2 : 0
Vlasim Vlasim
จบ
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
3 : 0
Mas Taborsko Mas Taborsko
จบ
Lisen Lisen
3 : 0
เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
เลื่อน
Trinec Trinec
? - ?
Zizkov Zizkov
จบ
Varnsdorf Varnsdorf
1 : 0
Chrudim Chrudim
จบ
Usti nad Labem Usti nad Labem
1 : 0
Vysehrad Vysehrad
FRO
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
? - ?
Sabinanigo Sabinanigo
HB Torshavn HB Torshavn
0 : 0
IF Fuglafjordur IF Fuglafjordur
พักครึ่ง
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
2 : 0
B36 Torshavn B36 Torshavn
Streymur Streymur
3 : 0
Toftir Toftir
จบ
TB/FCS/Royn TB/FCS/Royn
2 : 0
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
Vikingur Vikingur
1 : 0
Klaksvik Klaksvik
จบ
Arconatese Arconatese
0 : 0
Bra Bra
จบ
Casale Casale
1 : 0
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
จบ
Castellanzese Castellanzese
5 : 0
Chieri Chieri
เลื่อน
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Imperia Imperia
จบ
Fossano Fossano
2 : 0
Caronnese Caronnese
จบ
Gozzano Gozzano
0 : 0
Saluzzo Saluzzo
จบ
Lavagnese Lavagnese
6 : 0
Borgosesia Borgosesia
จบ
Legnano Legnano
2 : 0
HSL Derthona HSL Derthona
จบ
Vado Vado
4 : 0
Sestri Levante Sestri Levante
จบ
เตอูต้า เตอูต้า
0 : 0
สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
จบ
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
1 : 0
ลาซี่ ลาซี่
22:00
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
? - ?
Dunav Ruse Dunav Ruse
22:00
Lok. Sofia Lok. Sofia
? - ?
Bistritsa Bistritsa
จบ
Minyor Pernik Minyor Pernik
1 : 0
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
จบ
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
1 : 0
Strumska Slava Strumska Slava
Glacis United Glacis United
0 : 0
Mons Calpe Mons Calpe
จบ
Lincoln Red Imps Lincoln Red Imps
2 : 0
Lynx Lynx
04:30
Moto Club Moto Club
? - ?
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
พักครึ่ง
Vera Cruz Vera Cruz
1 : 0
Salgueiro Salgueiro
06:00
Salgueiro Salgueiro
? - ?
Sete de Setembro Sete de Setembro
06:00
สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี สปอร์ตคลับโดเรซิเฟ่พีอี
? - ?
Academica Vitoria Academica Vitoria
พักครึ่ง
Central SC Central SC
0 : 0
Afogados da Ingazeira Afogados da Ingazeira
จบ
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
1 : 0
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
จบ
Porto Sant'Elpidio Porto Sant'Elpidio
1 : 0
Aprilia Aprilia
จบ
Recanatese Recanatese
2 : 0
Montegiorgio Montegiorgio
จบ
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
3 : 0
Fiuggi Fiuggi
จบ
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
3 : 0
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
จบ
US Tolentino US Tolentino
1 : 0
Castelfidardo Castelfidardo
จบ
Vastese Vastese
1 : 0
Matese Matese
จบ
Istra 1961 Istra 1961
3 : 0
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
22:00
Abia Warriors Abia Warriors
? - ?
Enyimba Enyimba
22:00
Akwa Starlets Akwa Starlets
? - ?
Akwa United Akwa United
22:00
Enugu Rangers Enugu Rangers
? - ?
Rivers United FC Rivers United FC
22:00
Heartland Heartland
? - ?
Katsina United FC Katsina United FC
22:00
Kano Pillars Kano Pillars
? - ?
Adamawa Adamawa
22:00
Kwara Kwara
? - ?
Plateau United Plateau United
22:00
Lobi Stars Lobi Stars
? - ?
FC Ifeanyi Ubah FC Ifeanyi Ubah
22:00
Sunshine Stars Sunshine Stars
? - ?
Jigawa Golden Stars Jigawa Golden Stars
22:00
Warri Warri
? - ?
MFM FC MFM FC
22:00
Wikki Tourist Wikki Tourist
? - ?
Nasarawa Nasarawa
จบ
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
0 : 0
Szekszardi Szekszardi
จบ
Ferencvaros II Ferencvaros II
0 : 0
Ivancsa Ivancsa
จบ
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
3 : 0
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
จบ
Korosladany MSK Korosladany MSK
0 : 0
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
จบ
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
0 : 0
Honved II Honved II
จบ
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
0 : 0
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
จบ
Monori Monori
0 : 0
Dabas Dabas
จบ
Paks II Paks II
0 : 0
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
จบ
Taksony Taksony
2 : 0
Vac Vac
จบ
Ujpest II Ujpest II
1 : 0
Szegedi Szegedi
05:15
Fenix Fenix
? - ?
CA Torque CA Torque
18:30
อัล อาลี ไคโร อัล อาลี ไคโร
? - ?
Al Nasr Al Nasr
18:30
ซามาเล็ค ซามาเล็ค
? - ?
ฮาราส เอล เฮดู๊ด ฮาราส เอล เฮดู๊ด
จบ
Bukovyna Bukovyna
1 : 0
Nyva-V Nyva-V
จบ
Karpaty Karpaty
1 : 0
Karpaty Halych Karpaty Halych
21:00
Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
? - ?
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
21:00
Nikopol Nikopol
? - ?
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
21:00
Obolon-Brovar K. 2 Obolon-Brovar K. 2
? - ?
Kalush Kalush
จบ
Peremoga Dnipro Peremoga Dnipro
0 : 0
Metal Kharkiv Metal Kharkiv
จบ
Tavriya Tavriya
1 : 0
MFC Metalurg MFC Metalurg
จบ
Uzhhorod Uzhhorod
3 : 0
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
จบ
Volyn Lutsk 2 Volyn Lutsk 2
0 : 0
Chernihiv Chernihiv
จบ
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
1 : 0
Balkany Zorya Balkany Zorya
FRO
AS Togo-Port AS Togo-Port
? - ?
Anges de Notse Anges de Notse
FRO
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
? - ?
Entente II Entente II
FRO
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
? - ?
Gomido Gomido
FRO
Maranatha Maranatha
? - ?
OTR OTR
FRO
Sara Sport Sara Sport
? - ?
Ifodje Ifodje
FRO
Binah Binah
? - ?
Semassi Semassi
จบ
Unisport Unisport
0 : 0
ASC Kara ASC Kara
เลื่อน
Anges de Notse Anges de Notse
? - ?
Maranatha Maranatha
เลื่อน
AS Togo-Port AS Togo-Port
? - ?
Entente II Entente II
เลื่อน
Binah Binah
? - ?
Ifodje Ifodje
เลื่อน
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
? - ?
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
เลื่อน
OTR OTR
? - ?
Gomido Gomido
เลื่อน
Unisport Unisport
? - ?
Sara Sport Sara Sport
จบ
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
4 : 0
Makedonikos Foufas Makedonikos Foufas
จบ
Sellana Sellana
0 : 0
Fikis Fikis
จบ
Makedonija GP Makedonija GP
2 : 0
Borec Borec
จบ
Pelister Pelister
3 : 0
Sileks Sileks
จบ
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
1 : 0
Akademija Pandev Akademija Pandev
จบ
Shkupi Shkupi
0 : 0
Belasica Belasica
จบ
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
1 : 0
Rabotnicki Rabotnicki
จบ
Vardar Vardar
1 : 0
Renova Renova
22:00
Celje Celje
? - ?
Radomlje Radomlje
22:00
Domzale Domzale
? - ?
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
22:00
Drava Drava
? - ?
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
22:00
Nafta Nafta
? - ?
โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า	โอลิมปิยา ลูบลิยาน่า
FRO
Luverdense Luverdense
? - ?
Acao Acao
FRO
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
Nova Mutum Nova Mutum
เลื่อน
Acao Acao
? - ?
Uniao Rondonopolis Uniao Rondonopolis
เลื่อน
Dom Bosco Dom Bosco
? - ?
กูยาบา เอ็มที	กูยาบา เอ็มที
เลื่อน
Luverdense Luverdense
? - ?
Pocone Pocone
เลื่อน
Operario Ltda Operario Ltda
? - ?
Gremio Sorriso Gremio Sorriso
เลื่อน
Sinop Sinop
? - ?
Nova Mutum Nova Mutum
จบ
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
1 : 0
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
จบ
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
2 : 0
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
FRO
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
? - ?
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
จบ
กอร์โดบา B กอร์โดบา B
3 : 0
Rota (Esp) Rota (Esp)
FRO
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
เลื่อน
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
? - ?
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
FRO
Puente Genil Puente Genil
? - ?
Ceuta Ceuta
FRO
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
? - ?
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
FRO
Castilleja CF (Esp) Castilleja CF (Esp)
? - ?
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
FRO
CD Gerena CD Gerena
? - ?
Arcos CF Arcos CF
FRO
Coria C.F. (Esp) Coria C.F. (Esp)
? - ?
Conil (Esp) Conil (Esp)
จบ
Sevilla FC C Sevilla FC C
1 : 0
21:00
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
? - ?
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
20:00
บารี บารี
? - ?
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
22:30
Casertana Casertana
? - ?
ยูเว่ สตาเบีย	ยูเว่ สตาเบีย
22:30
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
? - ?
Catania Catania
01:30
Cavese Cavese
? - ?
Turris Turris
22:30
Potenza (Ita) Potenza (Ita)
? - ?
Monopoli Monopoli
20:00
แตร์นานา แตร์นานา
? - ?
ทราปานี่ ทราปานี่
22:30
Vibonese Vibonese
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
22:30
Virtus Francavilla Virtus Francavilla
? - ?
Viterbese Viterbese
จบ
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
1 : 0
Foggia Foggia
01:30
Foggia Foggia
? - ?
Paganese Paganese
22:30
Teramo Teramo
? - ?
Bisceglie Bisceglie
จบ
Ecuador W Ecuador W
0 : 0
Colombia W Colombia W
Petro Atletico Petro Atletico
? - ?
อคาเดมิก้า อคาเดมิก้า
FRO
ซากราดา ซากราดา
? - ?
Petro Atletico Petro Atletico
FRO
Cham Cham
? - ?
บาเซิล 2 บาเซิล 2
FRO
เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
? - ?
ซิยง 2 ซิยง 2
เลื่อน
บอเวียส บอเวียส
? - ?
เบลินโซนา เบลินโซนา
จบ
Kitwe United Kitwe United
2 : 0
Nkana Nkana
จบ
Power Dynamos Power Dynamos
1 : 0
Indeni Indeni
จบ
Young Green Eagles Young Green Eagles
2 : 0
Zanaco Zanaco
03:00
Treze PB Treze PB
? - ?
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
03:00
Nacional de Patos Nacional de Patos
? - ?
Cajazeirense de Desportos Cajazeirense de Desportos
03:00
Perilima Perilima
? - ?
Botafogo PB Botafogo PB
03:00
Sousa Sousa
? - ?
Campinense Campinense
Ipora Ipora
0 : 0
วิลา โนวา วิลา โนวา
02:00
โกยาส โกยาส
? - ?
Aparecidense Aparecidense
จบ
Cannara Cannara
0 : 0
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
จบ
Gavorrano Gavorrano
0 : 0
Siena Siena
จบ
Grassina Grassina
1 : 0
Sangiovannese Sangiovannese
จบ
Lornano Badesse Lornano Badesse
2 : 0
Ostia Mare Ostia Mare
จบ
Montespaccato Montespaccato
1 : 0
Flaminia Flaminia
จบ
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
3 : 0
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
จบ
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
4 : 0
UC Sinalunghese UC Sinalunghese
จบ
Scandicci Scandicci
0 : 0
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
จบ
Trestina Trestina
0 : 0
Pianese Pianese
03:00
Leones Leones
? - ?
Real Santander Real Santander
03:00
Llaneros Llaneros
? - ?
Cartagena Cartagena
03:00
Valledupar Valledupar
? - ?
Popayan Popayan
Fola Fola
5 : 0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
Hesperange Hesperange
5 : 0
UNA Strassen UNA Strassen
Mondorf Mondorf
1 : 0
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
21:00
Union Titus Petange Union Titus Petange
? - ?
Wiltz Wiltz
21:00
Benfica Benfica
? - ?
Victoria Rosport Victoria Rosport
21:00
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
? - ?
Mondorf Mondorf
21:00
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
? - ?
Rodange Rodange
21:00
Niedercorn Niedercorn
? - ?
Fola Fola
21:00
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
? - ?
Hostert Hostert
21:00
UNA Strassen UNA Strassen
? - ?
Ettelbruck Ettelbruck
21:00
Union Titus Petange Union Titus Petange
? - ?
Hesperange Hesperange
21:00
Wiltz Wiltz
? - ?
Differdange Differdange
จบ
Tivat Tivat
0 : 0
Igalo Igalo
จบ
Berane Berane
1 : 0
Mornar Bar Mornar Bar
จบ
Bokelj Bokelj
2 : 0
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
Grbalj Grbalj
1 : 0
Drezga Drezga
จบ
Kom Podgorica Kom Podgorica
2 : 0
Ibar Ibar
จบ
Balassagyarmat Balassagyarmat
1 : 0
Sajobabony Sajobabony
จบ
Budapest Budapest
1 : 0
Jaszberenyi Jaszberenyi
จบ
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
1 : 0
Kisvarda II Kisvarda II
จบ
Egri Egri
0 : 0
Cegledi Cegledi
จบ
Mezokovesd-Zsory II Mezokovesd-Zsory II
1 : 0
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
จบ
Putnok Putnok
3 : 0
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
จบ
SBTC SBTC
2 : 0
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
จบ
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
1 : 0
Gyongyosi Gyongyosi
จบ
Tallya Tallya
1 : 0
Hatvan Hatvan
จบ
Tiszafuredi Tiszafuredi
2 : 0
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
05:15
เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่ เกรมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ่
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
07:30
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
? - ?
Libertad Asuncion Libertad Asuncion
จบ
Adiyamanspor Adiyamanspor
2 : 0
Silivrispor Silivrispor
จบ
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
2 : 0
Duzcespor Duzcespor
จบ
Bergama Bld. Bergama Bld.
0 : 0
Kestel Kestel
จบ
Kelkit Kelkit
1 : 0
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
จบ
Turk Metal Turk Metal
0 : 0
Karakopru Karakopru
จบ
Kozan Kozan
2 : 0
Siirt Ozel Siirt Ozel
จบ
Modafenspor Modafenspor
0 : 0
Bursa Bursa
จบ
Muglaspor Muglaspor
3 : 0
Bayrampasa Bayrampasa
จบ
Arhavispor Arhavispor
0 : 0
Erbaaspor Erbaaspor
จบ
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
2 : 0
Icel Icel
จบ
Carsambaspor Carsambaspor
0 : 0
Osmaniyespor Osmaniyespor
จบ
Catalca Catalca
1 : 0
Isparta Davrazspor Isparta Davrazspor
จบ
Cizrespor Cizrespor
0 : 0
Erokspor Erokspor
จบ
Karsiyaka Karsiyaka
1 : 0
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
จบ
Soma Spor Soma Spor
1 : 0
Altindag Bld. Altindag Bld.
จบ
Yalovaspor Yalovaspor
2 : 0
Golcukspor Golcukspor
23:35
Al Salmiya Al Salmiya
? - ?
Kazma SC Kazma SC
Al-Fahaheel Al-Fahaheel
0 : 0
Al Qadisiya Al Qadisiya
จบ
Crotone U19 Crotone U19
0 : 0
Cosenza U19 Cosenza U19
จบ
Benevento U19 Benevento U19
2 : 0
Frosinone U19 Frosinone U19
จบ
Cremonese U19 Cremonese U19
2 : 0
Pordenone U19 Pordenone U19
จบ
Napoli U19 Napoli U19
2 : 0
Spezia U19 Spezia U19
จบ
Fiorentina U19 Fiorentina U19
2 : 0
Genoa U19 Genoa U19
Verona U19 Verona U19
3 : 0
Lazio U19 Lazio U19
จบ
Konoplev Academy U19 Konoplev Academy U19
0 : 0
Arsenal Tula U19 Arsenal Tula U19
จบ
R. Volgograd U19 R. Volgograd U19
3 : 0
Khimki U19 Khimki U19
จบ
Ufa U19 Ufa U19
6 : 0
Tambov U19 Tambov U19
จบ
UOR U19 UOR U19
5 : 0
Chertanovo M. U19 Chertanovo M. U19
จบ
Ural U19 Ural U19
1 : 0
Dynamo Moscow U19 Dynamo Moscow U19
จบ
CSKA Moscow U19 CSKA Moscow U19
8 : 0
Akhmat Grozny U19 Akhmat Grozny U19
จบ
FK Strogino Moscow U19 FK Strogino Moscow U19
0 : 0
Spartak Moscow U19 Spartak Moscow U19
จบ
Lokomotiv Moscow U19 Lokomotiv Moscow U19
2 : 0
FK Rostov U19 FK Rostov U19
จบ
Rubin Kazan U19 Rubin Kazan U19
0 : 0
Krasnodar U19 Krasnodar U19
จบ
Zenit Petersburg U19 Zenit Petersburg U19
3 : 0
Sochi U19 Sochi U19
07:30
พัลไมรัส พัลไมรัส
? - ?
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
จบ
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
1 : 0
Alki Oroklini Alki Oroklini
จบ
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
1 : 0
ASIL Lysi ASIL Lysi
จบ
Aris Aris
2 : 0
Zakakiou Zakakiou
จบ
Chloraka Chloraka
1 : 0
Ayia Napa Ayia Napa
จบ
Othellos Athienou Othellos Athienou
1 : 0
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
จบ
Sotiras Sotiras
1 : 0
Paeek Paeek
จบ
Thoi Lakatamias Thoi Lakatamias
4 : 0
Omonoia Psevda Omonoia Psevda
จบ
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
4 : 0
Kouris Erimi (Cyp) Kouris Erimi (Cyp)
จบ
Ypsonas Ypsonas
1 : 0
Dighenis Dighenis
FRO
Alhaurin Alhaurin
? - ?
Huetor Vega Huetor Vega
จบ
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
2 : 0
Huetor Tajar Huetor Tajar
FRO
Malaga B Malaga B
? - ?
CD Torreperogil CD Torreperogil
FRO
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
? - ?
Mancha Mancha
FRO
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
Torredonjimeno Torredonjimeno
จบ
Velez Velez
1 : 0
Almeria B Almeria B
FRO
CD Alhaurino (Esp) CD Alhaurino (Esp)
? - ?
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
เลื่อน
Estepona Estepona
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
จบ
Melilla CD Melilla CD
1 : 0
CP Almeria CP Almeria
เลื่อน
Motril Motril
? - ?
Loja Loja
จบ
AC Rangers AC Rangers
1 : 0
Mazembe Mazembe
จบ
RCK RCK
1 : 0
AS Vita Club AS Vita Club
Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
Simba Simba
จบ
AS Maniema AS Maniema
1 : 0
FC Renaissance FC Renaissance
01:30
เชเซน่า เชเซน่า
? - ?
Imolese Imolese
01:30
FeralpiSalo FeralpiSalo
? - ?
คาร์ปิ คาร์ปิ
20:00
Gubbio Gubbio
? - ?
Mantova Mantova
22:30
Legnago Salus Legnago Salus
? - ?
อาเรสโซ่ อาเรสโซ่
01:30
Matelica Matelica
? - ?
Fano Fano
22:30
Modena Modena
? - ?
ปาโดว่า ปาโดว่า
22:30
Ravenna Ravenna
? - ?
เปรูเกีย เปรูเกีย
01:30
Triestina Triestina
? - ?
Sudtirol Sudtirol
22:30
Virtus Verona Virtus Verona
? - ?
Sambenedettese Sambenedettese
01:30
Vis Pesaro Vis Pesaro
? - ?
Fermana Fermana
จบ
เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล
2 : 0
อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)	อลิอันซ่า ยูนิเวอร์ซิแดด (N)
พักครึ่ง
อคาเดเมีย กันโตเลา อคาเดเมีย กันโตเลา
0 : 0
Cienciano Cienciano
03:30
Sport Huancayo Sport Huancayo
? - ?
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
06:00
Cesar Vallejo Cesar Vallejo
? - ?
Carlos Manucci Carlos Manucci
จบ
ซิริอุส ซิริอุส
6 : 0
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
จบ
Detroit Detroit
0 : 0
California Utd. California Utd.
01:30
Ituano Ituano
? - ?
โบตาโฟโก้ เอสพี	โบตาโฟโก้ เอสพี
03:15
Sao Caetano Sao Caetano
? - ?
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
03:00
เซาเปาโล เซาเปาโล
? - ?
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
เลื่อน
โบตาโฟโก้ เอสพี โบตาโฟโก้ เอสพี
? - ?
เซา เบนโต้ เซา เบนโต้
เลื่อน
บรากันติโน้ บรากันติโน้
? - ?
ซานโตส ซานโตส
เลื่อน
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
เซาเปาโล เซาเปาโล
เลื่อน
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
? - ?
โนโวริซอนติโน่ โนโวริซอนติโน่
เลื่อน
อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี อินเตอร์ ลิเมร่า เอสพี
? - ?
Sao Caetano Sao Caetano
เลื่อน
Ituano Ituano
? - ?
ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
เลื่อน
Mirassol (Bra) Mirassol (Bra)
? - ?
Ferroviaria Ferroviaria
เลื่อน
ซานโต อันเดร เอสพี ซานโต อันเดร เอสพี
? - ?
พัลไมรัส พัลไมรัส
จบ
Ararat-Armenia 2 (Arm) Ararat-Armenia 2 (Arm)
0 : 0
BKMA BKMA
15:00
Shirak Gyumri 2 Shirak Gyumri 2
? - ?
West Armenia (Arm) West Armenia (Arm)
จบ
West Armenia (Arm) West Armenia (Arm)
0 : 0
Shirak Gyumri 2 Shirak Gyumri 2
FRO
USFAS Bamako USFAS Bamako
? - ?
Onze Createurs Onze Createurs
จบ
Correggese Correggese
1 : 0
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
จบ
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
1 : 0
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
จบ
Lentigione Lentigione
2 : 0
Marignanese Marignanese
จบ
Mezzolara Mezzolara
1 : 0
Prato Prato
จบ
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
1 : 0
Forli Forli
จบ
Rimini Rimini
4 : 0
Pro Livorno Pro Livorno
จบ
Sammaurese Sammaurese
1 : 0
Fiorenzuola Fiorenzuola
จบ
SCD Progresso SCD Progresso
2 : 0
Corticella Corticella
จบ
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
1 : 0
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
1 : 0
Macara Macara
03:00
LDU Quito LDU Quito
? - ?
Manta Manta
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
Emelec Emelec
จบ
คงคาร์โน คงคาร์โน
1 : 0
เรด สตาร์ เรด สตาร์
01:00
เลอมองส์ เลอมองส์
? - ?
เกรไตล์ เกรไตล์
จบ
Chita Chita
1 : 0
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
05:00
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
? - ?
Ferroviario Ferroviario
07:30
ABC ABC
? - ?
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
07:30
America RN America RN
? - ?
ครูไซโร่ ครูไซโร่
03:00
Estrela do Norte Estrela do Norte
? - ?
Vilavelhense Vilavelhense
03:00
Real Noroeste Real Noroeste
? - ?
Pinheiros Pinheiros
03:00
Rio Branco ES Rio Branco ES
? - ?
Desportiva Ferroviaria Desportiva Ferroviaria
พักครึ่ง
SAO Mateus SAO Mateus
0 : 0
Serra Serra
พักครึ่ง
Vitoria ES Vitoria ES
0 : 0
Rio Branco-VN Rio Branco-VN
จบ
Agri 1970 Agri 1970
3 : 0
Tepecik Tepecik
จบ
Cengelkoyspor Cengelkoyspor
0 : 0
Karaman Bld. Karaman Bld.
จบ
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
0 : 0
Yozgatspor 1959 FK Yozgatspor 1959 FK
จบ
Erzin Erzin
1 : 0
Kahta Kahta
จบ
Halide E. Halide E.
3 : 0
Fethiyespor Fethiyespor
จบ
Kutahyaspor Kutahyaspor
6 : 0
Ceyhanspor Ceyhanspor
จบ
Nazillispor Nazillispor
5 : 0
Tekirdagspor Tekirdagspor
จบ
Tokatspor Tokatspor
0 : 0
Yomraspor Yomraspor
จบ
Messina Messina
2 : 0
Dattilo Dattilo
จบ
AS Acireale AS Acireale
0 : 0
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
จบ
Biancavilla Biancavilla
1 : 0
Castrovillari Castrovillari
จบ
Cittanovese Cittanovese
0 : 0
Citta di Messina Citta di Messina
จบ
Marina di Ragusa Marina di Ragusa
3 : 0
Roccella (Ita) Roccella (Ita)
จบ
Rende Rende
3 : 0
San Luca San Luca
จบ
S. Agata S. Agata
0 : 0
Paterno Paterno
จบ
Troina Troina
1 : 0
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
จบ
Kisvarda Kisvarda
0 : 0
Ujpest Ujpest

hilo88-เพื่อนชวนเพื่อนsalvo88-เกมส์เสือมังกรออนไลน์hattrick-ฝากติดต่อกัน