ผลบอล วันที่ 28 พฤศจิกายน 2564
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
? - ?
บาเรียเรส บาเรียเรส
จบ
Linares Linares
1 : 0
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
22:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
ยาโกสเตรา ยาโกสเตรา
22:00
UCAM Murcia UCAM Murcia
? - ?
Algeciras (Esp) Algeciras (Esp)
จบ
CD Calahorra CD Calahorra
2 : 0
คัลตูรัล เลโอเนซ่า คัลตูรัล เลโอเนซ่า
จบ
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
1 : 1
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
จบ
Internacional de Madrid Internacional de Madrid
1 : 1
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
22:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
? - ?
ราโย่ มายาดาฮองด้า ราโย่ มายาดาฮองด้า
22:00
ลา คอรุนญ่า ลา คอรุนญ่า
? - ?
แอทเลติกบิลบาโอ B แอทเลติกบิลบาโอ B
20:00
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
? - ?
เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
0 : 0
สเปอร์ส	สเปอร์ส
22:30
เชลซี เชลซี
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
20:00
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
? - ?
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
20:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
? - ?
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
พักครึ่ง
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
0 : 1
เลบานเต้ เลบานเต้
23:30
คาดิซ คาดิซ
? - ?
แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
23:30
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
? - ?
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
23:30
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
? - ?
เซบีญ่า เซบีญ่า
20:30
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
? - ?
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
22:30
RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
? - ?
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
20:00
เอซี มิลาน เอซี มิลาน
? - ?
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
23:00
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
? - ?
โตริโน่ โตริโน่
01:45
นาโปลี นาโปลี
? - ?
ลาซิโอ ลาซิโอ
20:00
สเปเซีย สเปเซีย
? - ?
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
จบ
อูดิเนเซ่ อูดิเนเซ่
? - ?
เจนัว เจนัว
20:00
บอร์กโดซ์ บอร์กโดซ์
? - ?
แบร็สต์ แบร็สต์
20:00
ลอริยองต์ ลอริยองต์
? - ?
แรนส์ แรนส์
20:00
โอลิมปิก มาร์กเซย โอลิมปิก มาร์กเซย
? - ?
ทรัวส์ ทรัวส์
20:00
โมนาโก โมนาโก
? - ?
อาร์ซี สตารส์บูร์ก	อาร์ซี สตารส์บูร์ก
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
? - ?
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
20:00
แร็งส์ แร็งส์
? - ?
แกลร์มงต์	แกลร์มงต์
แซงต์ เอเตียน แซงต์ เอเตียน
1 : 2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
1 : 0
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
Bas d'Avignon Bas d'Avignon
? - ?
Agde Agde
Chatou Chatou
3 : 2
ชาทร์ ชาทร์
เลื่อน
Hauts Lyonnais Hauts Lyonnais
? - ?
Bourgoin Jallieu Bourgoin Jallieu
Reims Ste Anne Reims Ste Anne
1 : 0
Magny Magny
Versailles Versailles
? - ?
Poissy Poissy
พักครึ่ง
เตรลิสซาค เตรลิสซาค
? - ?
ตูลูซ	ตูลูซ
Panazol Panazol
1 : 0
อ็องกูแลม อ็องกูแลม
พักครึ่ง
Perros-Louannec Perros-Louannec
0 : 1
Vitre Vitre
พักครึ่ง
Salouel Salouel
0 : 2
ES Wasquehal ES Wasquehal
US Tregunc US Tregunc
? - ?
La Roche La Roche
20:00
Chauvigny Chauvigny
? - ?
อาฟวร์เลอ อาฟวร์เลอ
จบ
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0 : 1
อาแจ็กซ์ อาแจ็กซ์
เอฟซี ทเวนเต้ เอฟซี ทเวนเต้
? - ?
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
? - ?
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
21:45
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
? - ?
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00
วิเทสส์ วิเทสส์
? - ?
อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
02:15
บราก้า บราก้า
? - ?
วิเซล่า วิเซล่า
02:30
ปอร์โต้ ปอร์โต้
? - ?
วิตอเรีย กิมาไรส์ วิตอเรีย กิมาไรส์
21:30
มาริติโม่ มาริติโม่
? - ?
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00
สปอร์ติ้ง ลิสบอน สปอร์ติ้ง ลิสบอน
? - ?
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
22:00
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
22:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
โมลด์ โมลด์
22:00
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
? - ?
โบโด กลิมท์	โบโด กลิมท์
22:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
22:00
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
22:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
22:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	คริสเตียนซุน บีเค
22:00
สตรอมส์ก็อดเซ็ต สตรอมส์ก็อดเซ็ต
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
22:00
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
? - ?
สตาเบ็ค สตาเบ็ค
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก ซีเอสเคเอ มอสโก
? - ?
เซนิต เซนิต
จบ
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
? - ?
ครีลย่า โซเวียตอฟ	ครีลย่า โซเวียตอฟ
รูบิน คาซาน รูบิน คาซาน
0 : 1
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
20:00
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
? - ?
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
20:00
เยอร์การ์เด้น เยอร์การ์เด้น
? - ?
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
20:00
โกเตนเบิร์ก โกเตนเบิร์ก
? - ?
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
22:30
ฮัล์มสตาด ฮัล์มสตาด
? - ?
ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
22:30
คัลมาร์ คัลมาร์
? - ?
มัลโม่ เอฟเอฟ มัลโม่ เอฟเอฟ
23:00
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
? - ?
เอฟซี โคเปนเฮเก้น	เอฟซี โคเปนเฮเก้น
21:00
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
? - ?
แรนเดอร์ แรนเดอร์
พักครึ่ง
โอบี โอเดนเซ่ โอบี โอเดนเซ่
1 : 0
นอร์ดเจลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์
พักครึ่ง
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
1 : 1
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
21:30
โลซาน โลซาน
? - ?
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
21:30
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
? - ?
บาเซิล บาเซิล
ซูริก ซูริก
? - ?
ยังบอยส์ ยังบอยส์
21:00
เซลติก เซลติก
? - ?
อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
ลิฟวิงสตัน ลิฟวิงสตัน
1 : 3
เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
02:00
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
? - ?
ออสเทนเด้ ออสเทนเด้
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
1 : 1
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
23:30
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
21:00
ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
? - ?
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
? - ?
ลาสค์ ลินซ์ ลาสค์ ลินซ์
22:00
เอสวี รีด เอสวี รีด
? - ?
ราปิด เวียนนา ราปิด เวียนนา
23:15
อมอเรเบียต้า อมอเรเบียต้า
? - ?
ซาราโกซา ซาราโกซา
23:15
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
? - ?
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
พักครึ่ง
เลกาเนส เลกาเนส
2 : 0
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
23:15
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
? - ?
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
ฮัมบูร์ก ฮัมบูร์ก
2 : 0
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
1 : 2
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
0 : 1
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
01:30
โคโม่ โคโม่
? - ?
ปาร์มา ปาร์มา
21:00
อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
? - ?
ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:30
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
? - ?
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
จบ
เฟยเรนเซ่ เฟยเรนเซ่
3 : 2
ปอร์โต้บี	ปอร์โต้บี
21:30
เลย์ซอยส์ เลย์ซอยส์
? - ?
โทรเฟนเซ่ โทรเฟนเซ่
20:00
ริโอ อเว ริโอ อเว
? - ?
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า	นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
พักครึ่ง
เอสเบิร์ก เอสเบิร์ก
1 : 0
ไนโคบิ้ง เอฟซี	ไนโคบิ้ง เอฟซี
20:00
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
? - ?
โฮโบร โฮโบร
จบ
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
3 : 2
คอนยาสปอร์	คอนยาสปอร์
พักครึ่ง
ฟาติห์ คารากัมรัก ฟาติห์ คารากัมรัก
0 : 1
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
พักครึ่ง
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
2 : 0
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
22:00
เยนิ มาลัทยาสปอร์ เยนิ มาลัทยาสปอร์
? - ?
กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
22:00
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
? - ?
เอ็มเคอี อันคารากูคู เอ็มเคอี อันคารากูคู
จบ
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
3 : 2
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
21:00
เปรูเวลซ์ เปรูเวลซ์
? - ?
Oosterzonen Oosterzonen
01:00
RWDM 47 (Bel) RWDM 47 (Bel)
? - ?
Deinze Deinze
เลื่อน
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
? - ?
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
03:00
แอตเลติโก้ มิเนโร่ แอตเลติโก้ มิเนโร่
? - ?
ฟลูมิเนนเซ่ ฟลูมิเนนเซ่
จบ
บรากันติโน้ บรากันติโน้
1 : 1
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
03:00
คอรินเทียนส์ เอสพี คอรินเทียนส์ เอสพี
? - ?
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
03:00
กูยาบา เอ็มที กูยาบา เอ็มที
? - ?
พัลไมรัส พัลไมรัส
03:00
ฟลาเมงโก้ อาร์เจ ฟลาเมงโก้ อาร์เจ
? - ?
ซิเอร่า ซิเอร่า
03:00
ฟอร์ตาเลซ่า ฟอร์ตาเลซ่า
? - ?
ยูเวนทูเด้ อาร์เอส	ยูเวนทูเด้ อาร์เอส
03:00
อินเตอร์นาซิอองนาล อินเตอร์นาซิอองนาล
? - ?
ซานโตส ซานโตส
03:00
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
? - ?
กิมนาเซีย ลา พลาต้า กิมนาเซีย ลา พลาต้า
03:00
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
? - ?
อินเดเปนเดียนเต อินเดเปนเดียนเต
03:00
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์ นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
03:00
เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
อาร์เซน่อล ซารานดี้ อาร์เซน่อล ซารานดี้
03:00
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
? - ?
โคล่อน โคล่อน
จบ
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
0 : 3
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
03:00
ซีเอ พลาเทนเซ่ ซีเอ พลาเทนเซ่
? - ?
ฮูราคาน ฮูราคาน
03:00
โรซาริโอ เซ็นทรัล โรซาริโอ เซ็นทรัล
? - ?
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
03:00
ซาน ลอเรนโซ่ ซาน ลอเรนโซ่
? - ?
ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
06:00
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
? - ?
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
08:05
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
พูอีบลา เอฟซี พูอีบลา เอฟซี
03:00
อาไว เอสซี อาไว เอสซี
? - ?
แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ
03:00
โบตาโฟโก้ โบตาโฟโก้
? - ?
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
03:00
ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
03:00
โกยาส โกยาส
? - ?
รีโม่ พีเอ	รีโม่ พีเอ
03:00
โลนดรีนา  โลนดรีนา
? - ?
วาสโก ดา กามา อาร์เจ วาสโก ดา กามา อาร์เจ
03:00
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
? - ?
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
03:00
รีโม่ พีเอ รีโม่ พีเอ
? - ?
คอนเฟียนก้า เอสอี	คอนเฟียนก้า เอสอี
03:00
วิตอเรีย วิตอเรีย
? - ?
วิลา โนวา วิลา โนวา
คิลเมส คิลเมส
2 : 1
โมรอน โมรอน
05:00
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
จบ
เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
3 : 0
บริสเบน รอร์ บริสเบน รอร์
จบ
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
2 : 2
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ นิวคาสเซิ่ล เจตส์
จบ
อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
? - ?
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
จบ
โซล โซล
? - ?
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
จบ
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
? - ?
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
จบ
Zibo Sunday Zibo Sunday
? - ?
Jiangxi Liansheng Jiangxi Liansheng
จบ
Heilongjiang Lava Heilongjiang Lava
1 : 0
Nanjing Fengfan Nanjing Fengfan
15:30
เบงกาลูรู เอฟซี เบงกาลูรู เอฟซี
? - ?
เคราล่า บลาสเตอร์ส (N)	เคราล่า บลาสเตอร์ส (N)
22:00
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
? - ?
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
21:00
Kingstonian Kingstonian
? - ?
Farnborough Farnborough
จบ
ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี
3 : 0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี	ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
จบ
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
? - ?
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
จบ
สุพรรณบุรี เอฟซี สุพรรณบุรี เอฟซี
2 : 0
แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
0 : 1
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
23:00
Archena Archena
? - ?
Bullense (Esp) Bullense (Esp)
23:00
Cartagena FC Cartagena FC
? - ?
ลอร์กา เดปอร์ติว่า ลอร์กา เดปอร์ติว่า
23:00
Deportiva Minera Deportiva Minera
? - ?
La Union La Union
จบ
E.G. El Palmar (Esp) E.G. El Palmar (Esp)
1 : 1
Cartagena B Cartagena B
จบ
Huercal-Overa Huercal-Overa
0 : 4
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
23:00
Mazarron CF Mazarron CF
? - ?
UD Los Garres UD Los Garres
จบ
Real Murcia B (Esp) Real Murcia B (Esp)
? - ?
Racing Murcia Racing Murcia
จบ
UCAM Murcia B UCAM Murcia B
0 : 1
CAP Ciudad de Murcia CAP Ciudad de Murcia
23:00
UD Caravaca UD Caravaca
? - ?
Bala Azul Bala Azul
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
? - ?
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
VPK Agro VPK Agro
1 : 1
Uzhhorod Uzhhorod
Debrecen Debrecen
1 : 1
Paks Paks
23:00
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
? - ?
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
20:45
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
? - ?
Zalaegerszegi Zalaegerszegi
Highlanders Highlanders
? - ?
Ngezi Platinum FC Ngezi Platinum FC
Triangle Triangle
1 : 0
Dynamos Dynamos
CAPS Utd CAPS Utd
? - ?
Harare City Harare City
23:00
Atzeneta Atzeneta
? - ?
Roda Roda
จบ
Beniganim Beniganim
0 : 3
ซากัลติโน่ ซากัลติโน่
จบ
Castellon B Castellon B
2 : 2
Hercules B Hercules B
23:00
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
? - ?
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
23:00
Jove Jove
? - ?
Villarreal C Villarreal C
23:00
Olimpic Xativa (Esp) Olimpic Xativa (Esp)
? - ?
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
23:00
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
Acero Acero
จบ
บาเลนเซีย B บาเลนเซีย B
2 : 0
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
23:00
Villajoyosa Villajoyosa
? - ?
Callosa Callosa
จบ
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
2 : 1
CSA Steaua CSA Steaua
FRO
Jong Holland Jong Holland
? - ?
Scherpenheuvel Scherpenheuvel
FRO
Sithoc Sithoc
? - ?
Willemstad Willemstad
FRO
Victory Boys Victory Boys
? - ?
Subt Subt
Afragolese (Ita) Afragolese (Ita)
? - ?
Cassino Cassino
Aprilia Aprilia
? - ?
Ostia Mare Ostia Mare
Atletico Uri Atletico Uri
? - ?
Calcio Giugliano Calcio Giugliano
Gladiator Gladiator
? - ?
Torres Torres
Insieme Formia Insieme Formia
? - ?
Lanusei Calcio Lanusei Calcio
Latte Dolce Latte Dolce
? - ?
Cynthialbalonga Cynthialbalonga
Muravera Muravera
1 : 0
R. Monterotondo R. Monterotondo
Vis Artena Vis Artena
0 : 0
Arzachena Arzachena
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
? - ?
JDR Stars JDR Stars
Venda Venda
1 : 1
Pretoria U. Pretoria U.
FRO
Gullegem Gullegem
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
FRO
Merelbeke Merelbeke
? - ?
Dikkelvenne Dikkelvenne
FRO
Menen Menen
? - ?
ฮองส์ ฮองส์
FRO
Petegem Petegem
? - ?
Olsa Brakel Olsa Brakel
FRO
Wetteren Wetteren
? - ?
Zwevezele Zwevezele
02:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
? - ?
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
04:30
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
? - ?
แนชวิลล์ เอสซี แนชวิลล์ เอสซี
21:00
Differdange Differdange
? - ?
Union Titus Petange Union Titus Petange
21:00
Ettelbruck Ettelbruck
? - ?
Mondorf Mondorf
21:00
ซีเอส โฟล่า เอสเช่ ซีเอส โฟล่า เอสเช่
? - ?
Hostert Hostert
21:00
Hesperange Hesperange
? - ?
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
21:00
Rodange Rodange
? - ?
Wiltz Wiltz
21:00
UNA Strassen UNA Strassen
? - ?
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
21:00
Victoria Rosport Victoria Rosport
? - ?
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
02:00
Managua FC U20 Managua FC U20
1 : 2
Ferretti U20 Ferretti U20
จบ
Zizkov Zizkov
0 : 2
Varnsdorf Varnsdorf
FRO
Alba Iulia W Alba Iulia W
? - ?
Olimpia Gherla W Olimpia Gherla W
จบ
Dobrudzha Dobrudzha
0 : 3
Etar Etar
FRO
FC Monheim FC Monheim
? - ?
SSVg Velbert (Ger) SSVg Velbert (Ger)
FRO
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
? - ?
TVD Velbert TVD Velbert
FRO
Jahn Hiesfeld Jahn Hiesfeld
? - ?
Union Nettetal Union Nettetal
FRO
Niederwenigern Niederwenigern
? - ?
Dusseldorf-West (Ger) Dusseldorf-West (Ger)
FRO
Schonnebeck (Ger) Schonnebeck (Ger)
? - ?
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
FRO
1.FC Monchengladbach (Ger) 1.FC Monchengladbach (Ger)
? - ?
Bocholt Bocholt
FRO
DJK Teutonia St.Tonis (Ger) DJK Teutonia St.Tonis (Ger)
? - ?
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
FRO
FSV Duisburg FSV Duisburg
? - ?
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
FRO
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
? - ?
Kleve Kleve
FRO
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
SpVgg Sterkrade-Nord (Ger) SpVgg Sterkrade-Nord (Ger)
จบ
Paraguay W Paraguay W
1 : 1
Peru W Peru W
21:35
Colombia W Colombia W
? - ?
Uruguay W Uruguay W
03:00
India W India W
? - ?
Chile W Chile W
06:00
Brazil W Brazil W
? - ?
Venezuela W Venezuela W
20:00
Tunisia W Tunisia W
? - ?
Algeria W Algeria W
จบ
Agoncillo Agoncillo
0 : 1
CDFC Calzada CDFC Calzada
23:00
Alfaro Alfaro
? - ?
Calahorra B Calahorra B
23:00
Arnedo Arnedo
? - ?
Oyonesa Oyonesa
จบ
Berceo Berceo
2 : 0
Haro Deportivo (Esp) Haro Deportivo (Esp)
23:00
Casalarreina Casalarreina
? - ?
Anguiano (Esp) Anguiano (Esp)
23:00
Cenicero Cenicero
? - ?
CF Rapid CF Rapid
23:00
Varea Varea
? - ?
Yague Yague
23:00
Vianes Vianes
? - ?
River Ebro River Ebro
จบ
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
1 : 2
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
จบ
Cacereno Cacereno
0 : 1
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
จบ
กอร์โดบา กอร์โดบา
3 : 0
เมริดา เมริดา
จบ
Don Benito Don Benito
2 : 3
Cadiz CF B Cadiz CF B
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
1 : 3
Ceuta Ceuta
จบ
San Fernando San Fernando
? - ?
Velez Velez
จบ
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
1 : 1
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
Tamaraceite Tamaraceite
1 : 0
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
เลื่อน
CFC Hertha CFC Hertha
? - ?
Brandenburger Brandenburger
เลื่อน
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
? - ?
Blau Weiss Berlin (Ger) Blau Weiss Berlin (Ger)
เลื่อน
Seelow Seelow
? - ?
Rostocker FC Rostocker FC
เลื่อน
Staaken Staaken
? - ?
Neustrelitz Neustrelitz
เลื่อน
Stern (Ger) Stern (Ger)
? - ?
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
จบ
Mizoram Mizoram
1 : 0
Tripura Tripura
FRO
Gujarat Gujarat
? - ?
Goa FT Goa FT
พักครึ่ง
Dila Gori Dila Gori
1 : 1
Telavi Telavi
พักครึ่ง
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
? - ?
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
จบ
Samtredia Samtredia
? - ?
ดินาโม ทบิลิซี่	ดินาโม ทบิลิซี่
Prijedor Prijedor
? - ?
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
18:30
Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
? - ?
เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า เอฟเค โบรัค บันยา ลูก้า
18:30
Siroki Brijeg Siroki Brijeg
? - ?
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
จบ
Minaj U19 Minaj U19
0 : 5
Dynamo Kiev U19 Dynamo Kiev U19
จบ
Oleksandriya U19 Oleksandriya U19
0 : 4
Zorya U19 Zorya U19
23:00
Barreda Balompie Barreda Balompie
? - ?
Torina Torina
23:00
Castro Castro
? - ?
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
23:00
CD Colindres CD Colindres
? - ?
Selaya Selaya
จบ
Guarnizo Guarnizo
2 : 2
Atletico Albericia Atletico Albericia
จบ
Siete Villas Siete Villas
1 : 1
Naval Reinosa Naval Reinosa
23:00
Textil Escudo Textil Escudo
? - ?
UD Samano UD Samano
23:00
Vimenor Vimenor
? - ?
Noja Noja
เบลินโซนา เบลินโซนา
0 : 1
เคียสโซ เคียสโซ
21:00
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
? - ?
เบียล เบียล
FRO
Diavolitsi Diavolitsi
? - ?
Anagennisi Arta Anagennisi Arta
FRO
Ethnikos Skoulikadou Ethnikos Skoulikadou
? - ?
Amvrakikos Loutrou Amvrakikos Loutrou
FRO
Panachaiki Panachaiki
? - ?
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
FRO
Panegialios FC Panegialios FC
? - ?
Diagoras Vrachneikon Diagoras Vrachneikon
FRO
PAO Varda PAO Varda
? - ?
Acheron Kanalaki Acheron Kanalaki
FRO
Tilikratis L. Tilikratis L.
? - ?
Panagriniakos Panagriniakos
Messina Messina
1 : 1
Andria Andria
Foggia Foggia
? - ?
Vibonese Vibonese
19:30
ยูเว่ สตาเบีย ยูเว่ สตาเบีย
? - ?
Taranto (Ita) Taranto (Ita)
จบ
Monopoli Monopoli
1 : 0
Paganese Paganese
Monterosi FC Monterosi FC
1 : 0
คาตันซาโร่ คาตันซาโร่
Picerno Picerno
? - ?
ปาแลร์โม ปาแลร์โม
Turris Turris
? - ?
อเวลลิโน่ อเวลลิโน่
18:00
Dabas-Gyon Dabas-Gyon
? - ?
Ferencvaros II Ferencvaros II
18:00
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
? - ?
Mohacsi Mohacsi
18:00
Ivancsa Ivancsa
? - ?
Honved II Honved II
Makoi Makoi
1 : 2
Balassagyarmat Balassagyarmat
18:00
Monori Monori
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
พักครึ่ง
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
? - ?
Dabas Dabas
จบ
Paks II Paks II
1 : 0
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
Rakosmenti KSK Rakosmenti KSK
3 : 4
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
Szekszardi Szekszardi
? - ?
Cegledi Cegledi
18:00
Vac Vac
? - ?
Gerjeni Gerjeni
19:30
Mogoditshane Mogoditshane
? - ?
Security Systems Security Systems
20:00
Extension Gunners Extension Gunners
? - ?
Morupule Morupule
Arconatese Arconatese
0 : 1
Sona Sona
Breno Breno
? - ?
Castellanzese Castellanzese
Caravaggio Caravaggio
? - ?
Virtus Bergamo Virtus Bergamo
Crema Crema
? - ?
Legnano Legnano
Calvina Calvina
0 : 1
Brusaporto (Ita) Brusaporto (Ita)
Folgore Caratese Folgore Caratese
? - ?
Vis Nova Giussano Vis Nova Giussano
Franciacorta Franciacorta
? - ?
Villa Alma Villa Alma
Olginatese Olginatese
? - ?
SG City Nova SG City Nova
Real Calepina Real Calepina
? - ?
Leon Leon
USD Casatese USD Casatese
? - ?
Pontisola Pontisola
จบ
Aguilas FC (Esp) Aguilas FC (Esp)
0 : 1
Eldense (Esp) Eldense (Esp)
จบ
CF Intercity (Esp) CF Intercity (Esp)
1 : 0
Socuellamos Socuellamos
จบ
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
1 : 0
Alzira Alzira
จบ
เมลียา เมลียา
1 : 2
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
23:00
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
มูร์เซีย มูร์เซีย
23:00
โตเลโด โตเลโด
? - ?
El Ejido El Ejido
FRO
Rochling Rochling
? - ?
Eppelborn (Ger) Eppelborn (Ger)
จบ
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
5 : 0
S. Rzeszow U18 S. Rzeszow U18
จบ
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
7 : 0
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
จบ
Milsami Milsami
5 : 0
Floresti Floresti
21:00
เชริฟฟ์ ติราสปอล เชริฟฟ์ ติราสปอล
? - ?
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
เลื่อน
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
? - ?
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
เลื่อน
Enppi Enppi
? - ?
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
จบ
Campos Campos
0 : 1
Portmany Portmany
23:00
Felanitx (Esp) Felanitx (Esp)
? - ?
Collerense Collerense
จบ
Inter Ibiza Inter Ibiza
1 : 0
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
จบ
Manacor Manacor
4 : 0
Serverense Serverense
จบ
Mercadal Mercadal
1 : 1
Santanyi Santanyi
23:00
Murense Murense
? - ?
Llosetense Llosetense
จบ
Platges de Calvia Platges de Calvia
1 : 1
Binissalem Binissalem
23:00
Rotlet Molinar Rotlet Molinar
? - ?
Soller Soller
จบ
San Rafael San Rafael
0 : 2
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
23:00
Son Veri Son Veri
? - ?
Mallorca B Mallorca B
22:00
Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Municipal Municipal
00:00
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
? - ?
Xelaju Xelaju
22:00
Nueva Concepcion Nueva Concepcion
? - ?
Solola Solola
23:00
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
? - ?
Ponteareas Ponteareas
23:00
Arnoia Arnoia
? - ?
Ourense CF Ourense CF
23:00
Arzua Arzua
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
23:00
Estradense Estradense
? - ?
Polvorin Polvorin
23:00
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
? - ?
Noia (Esp) Noia (Esp)
23:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
Viveiro Viveiro
จบ
Silva SD Silva SD
3 : 0
CD Choco CD Choco
23:00
Somozas Somozas
? - ?
Sofan Sofan
03:00
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
03:00
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
Calcio Chieti Calcio Chieti
0 : 2
S. N. Notaresco S. N. Notaresco
Castelfidardo Castelfidardo
? - ?
US Tolentino US Tolentino
19:30
Castelnuovo Vomano Castelnuovo Vomano
? - ?
Fiuggi Fiuggi
Fano Fano
? - ?
ASD Pineto Calcio (Ita) ASD Pineto Calcio (Ita)
Nereto Nereto
? - ?
Trastevere Calcio Trastevere Calcio
Porto D'Ascoli Porto D'Ascoli
? - ?
Recanatese Recanatese
19:30
Vastese Vastese
? - ?
Montegiorgio Montegiorgio
Vastogirardi Vastogirardi
1 : 0
Alto Casertano Alto Casertano
Matese Matese
? - ?
Sambenedettese Sambenedettese
Golden Arrows Golden Arrows
1 : 0
Baroka Baroka
Bloem Celtic Bloem Celtic
? - ?
Stellenbosch Stellenbosch
Maccabi Maccabi
? - ?
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
21:30
Maritzburg Utd Maritzburg Utd
? - ?
Amazulu Amazulu
FRO
Rebecquoise Rebecquoise
? - ?
วาแรม วาแรม
FRO
Solieres Sport Solieres Sport
? - ?
Hamoir Hamoir
FRO
Warnant Warnant
? - ?
Jette Jette
FRO
Acren Acren
? - ?
ทูบิซ ทูบิซ
07:30
Tampa Bay Tampa Bay
? - ?
Orange County SC Orange County SC
พักครึ่ง
EM Mahdia EM Mahdia
1 : 1
Oued Ellil Oued Ellil
Gabes Gabes
1 : 0
Msaken Msaken
พักครึ่ง
Korba Korba
? - ?
Stade Gabesien Stade Gabesien
Sidi Bouzid Sidi Bouzid
? - ?
AS Mohamdia AS Mohamdia
Sporting Ben Arous Sporting Ben Arous
? - ?
Gafsa Gafsa
พักครึ่ง
Tabarka Tabarka
? - ?
Sfax Railways Sfax Railways
19:00
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
? - ?
Karvina Karvina
19:00
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
Mlada Boleslav Mlada Boleslav
19:00
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
? - ?
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
19:00
สปาร์ต้า ปราก สปาร์ต้า ปราก
? - ?
Liberec Liberec
Lok. Sofia Lok. Sofia
1 : 1
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
FRO
Alfter Alfter
? - ?
FC Viktoria 08 FC Viktoria 08
FRO
Duren Duren
? - ?
Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
FRO
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
? - ?
Wesseling-Urfeld Wesseling-Urfeld
FRO
Hennef Hennef
? - ?
Freialdenhoven Freialdenhoven
FRO
Hurth Hurth
? - ?
Frechen Frechen
FRO
Pesch Pesch
? - ?
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
FRO
Deutz Deutz
? - ?
Eilendorf Eilendorf
FRO
VfL Vichttal VfL Vichttal
? - ?
Breinig Breinig
FRO
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
? - ?
Friesdorf Friesdorf
FRO
Tivat Tivat
? - ?
Grbalj Grbalj
จบ
Igalo Igalo
? - ?
Bokelj Bokelj
Kom Podgorica Kom Podgorica
4 : 1
FK Cetinje FK Cetinje
จบ
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
0 : 4
Jedinstvo Jedinstvo
จบ
Banjul Utd Banjul Utd
1 : 2
Sporting Real Sporting Real
22:00
Samger Samger
? - ?
Brikama U. Brikama U.
02:00
Armed Forces Armed Forces
? - ?
Gambia Ports Gambia Ports
23:00
Azkoyen Azkoyen
? - ?
CD Corellano (Esp) CD Corellano (Esp)
23:00
Beti Kozkor Beti Kozkor
? - ?
Valle Egues Valle Egues
23:00
CD Cantolagua CD Cantolagua
? - ?
Burlades Burlades
23:00
Huarte Huarte
? - ?
Pamplona Pamplona
23:00
Murchante Murchante
? - ?
Beti Onak Beti Onak
Subiza Subiza
0 : 0
Cirbonero Cirbonero
จบ
Txantrea Txantrea
2 : 1
CD Gares CD Gares
23:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
? - ?
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
จบ
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
? - ?
เอโบร เอโบร
จบ
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
2 : 1
Cerdanyola Cerdanyola
จบ
นูมานเซีย นูมานเซีย
1 : 1
Ibiza Islas Pitiusas Ibiza Islas Pitiusas
จบ
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
2 : 1
แยย์ดา แยย์ดา
จบ
Prat Prat
1 : 0
Andratx Andratx
23:00
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
? - ?
Espanyol B (Esp) Espanyol B (Esp)
FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
0 : 1
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
จบ
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
4 : 0
Hong Kong FC Hong Kong FC
15:30
คิทซี คิทซี
2 : 1
Southern District Southern District
จบ
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
0 : 2
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
พักครึ่ง
ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
2 : 0
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
จบ
Belediye Derince Belediye Derince
0 : 3
Modafenspor Modafenspor
จบ
Fethiyespor Fethiyespor
1 : 0
Agri 1970 Agri 1970
จบ
Kardemir Karabuk Kardemir Karabuk
0 : 4
Orduspor 1967 Orduspor 1967
จบ
Karsiyaka Karsiyaka
4 : 2
Edirnespor Edirnespor
จบ
Turk Metal Turk Metal
1 : 0
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
จบ
Ofspor Ofspor
1 : 2
Gumushanespor Gumushanespor
23:00
กัวดาล กัวดาล
? - ?
El San Martin El San Martin
23:00
CD Colunga CD Colunga
? - ?
Gijon Industrial Gijon Industrial
23:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
R. Oviedo B R. Oviedo B
23:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
Real Titanico Real Titanico
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
SD Navarro CF (Esp) SD Navarro CF (Esp)
23:00
Langreo B Langreo B
? - ?
Luarca Luarca
23:00
Llanes Llanes
? - ?
Mosconia Mosconia
จบ
Praviano Praviano
4 : 0
SD Lenense (Esp) SD Lenense (Esp)
23:00
Roces Roces
? - ?
Basico Urraca Basico Urraca
23:00
Tuilla Tuilla
? - ?
เลอัลตาด เลอัลตาด
B. Bystrica B. Bystrica
4 : 1
Rohoznik Rohoznik
21:30
AS Douanes AS Douanes
? - ?
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
21:30
Vitesse Vitesse
? - ?
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
23:45
USFA USFA
? - ?
ASFA Yennega ASFA Yennega
FRO
Aetos Makrychoriou Aetos Makrychoriou
? - ?
Nea Artaki Nea Artaki
FRO
Atalanti Atalanti
? - ?
Dimitra Efxeinoupolis Dimitra Efxeinoupolis
FRO
Atromitos Palamas Atromitos Palamas
? - ?
Ethnikos Neou Ethnikos Neou
FRO
Elassona Elassona
? - ?
Ipato Ipato
FRO
Iraklis Larissa Iraklis Larissa
? - ?
Fikis Fikis
FRO
Thiseas Agria Thiseas Agria
? - ?
Amvrysseas Amvrysseas
Carrarese Carrarese
? - ?
Teramo Teramo
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
? - ?
เชเซน่า เชเซน่า
Fermana Fermana
? - ?
Imolese Imolese
Gubbio Gubbio
? - ?
Ancona Ancona
Modena Modena
1 : 0
Pistoiese Pistoiese
Montevarchi Calcio Montevarchi Calcio
? - ?
Vis Pesaro Vis Pesaro
เปสคารา เปสคารา
? - ?
Lucchese Lucchese
เอซี เรจเจียน่า เอซี เรจเจียน่า
? - ?
Viterbese Viterbese
จบ
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
3 : 3
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
18:00
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
? - ?
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
จบ
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
2 : 3
Jaszberenyi Jaszberenyi
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
3 : 3
Hidasnemeti VSC Hidasnemeti VSC
18:00
SBTC Szerdan SBTC Szerdan
? - ?
Debreceni EAC Debreceni EAC
18:00
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
? - ?
BKV Elore BKV Elore
Tallya Tallya
2 : 0
Kisvarda II Kisvarda II
Tiszafuredi Tiszafuredi
1 : 2
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
Torokszentmiklos Torokszentmiklos
0 : 2
Putnok Putnok
จบ
Ujpest II Ujpest II
3 : 2
Egri Egri
22:00
โบโตซานิ โบโตซานิ
? - ?
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
22:00
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
? - ?
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
FRO
U. Sucre U. Sucre
? - ?
Garcia Agreda Garcia Agreda
Asti Asti
1 : 1
Caronnese Caronnese
Borgosesia Borgosesia
? - ?
Casale Casale
Bra Bra
? - ?
Sestri Levante Sestri Levante
Chieri Chieri
? - ?
P.D.H.A.E. P.D.H.A.E.
Citta di Varese Citta di Varese
? - ?
Sanremese Sanremese
Gozzano Gozzano
? - ?
Fossano Fossano
19:30
Imperia Imperia
? - ?
Vado Vado
Lavagnese Lavagnese
? - ?
HSL Derthona HSL Derthona
Ligorna (Ita) Ligorna (Ita)
? - ?
Ticino Ticino
โนวาร่า โนวาร่า
1 : 0
Saluzzo Saluzzo
Bregalnica Stip Bregalnica Stip
2 : 1
Borec Borec
Makedonija GP Makedonija GP
1 : 2
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
Pelister Pelister
? - ?
FK Skopje FK Skopje
Shkupi Shkupi
4 : 0
Struga Trim & Lum Struga Trim & Lum
Tikves Tikves
2 : 0
Rabotnicki Rabotnicki
FRO
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
? - ?
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
FRO
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
? - ?
Eintracht Northeim Eintracht Northeim
FRO
Gifhorn (Ger) Gifhorn (Ger)
? - ?
Ramlingen-Ehlershausen (Ger) Ramlingen-Ehlershausen (Ger)
FRO
Lohne (Ger) Lohne (Ger)
? - ?
Heeslinger Heeslinger
FRO
Spelle-Venhaus Spelle-Venhaus
? - ?
Eintracht Celle Eintracht Celle
FRO
SVG Gottingen (Ger) SVG Gottingen (Ger)
? - ?
Tundern Tundern
02:00
สปอร์ตติ้ง คริสตัล สปอร์ตติ้ง คริสตัล
? - ?
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
FRO
St. Andrews St. Andrews
? - ?
Luqa Luqa
FRO
Qrendi Qrendi
? - ?
Tarxien Tarxien
FRO
Vittoriosa Vittoriosa
? - ?
Melita FC Melita FC
FRO
Mqabba FC Mqabba FC
? - ?
Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
FRO
Dandy Town Hornets Dandy Town Hornets
? - ?
SBRC SBRC
FRO
Devonshire Cougars Devonshire Cougars
? - ?
Somerset Somerset
FRO
Devonshire Colts Devonshire Colts
? - ?
Southampton Southampton
FRO
X-Roads Warriors X-Roads Warriors
? - ?
PHC Zebras PHC Zebras
จบ
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
1 : 2
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
23:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
? - ?
Palencia Palencia
23:00
Ciudad Rodrigo CF Ciudad Rodrigo CF
? - ?
Leonesa B Leonesa B
จบ
Colegios Diocesanos Colegios Diocesanos
1 : 0
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
La Virgen La Virgen
0 : 0
Almazan Almazan
23:00
Numancia B Numancia B
? - ?
Ribert Ribert
จบ
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
0 : 2
Arandina Arandina
Auerbach Auerbach
0 : 4
TB Berlin TB Berlin
Hertha Berlin II Hertha Berlin II
5 : 2
Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
จบ
เยนา เยนา
4 : 1
Furstenwalde Furstenwalde
Lichtenberg Lichtenberg
? - ?
Halberstadt Halberstadt
จบ
Tasmania Berlin Tasmania Berlin
0 : 2
เชมนิตเซอร์ เชมนิตเซอร์
จบ
Gvardeyets Gvardeyets
1 : 3
Rubin Yalta Rubin Yalta
จบ
Kyzyltash Kyzyltash
4 : 1
Yevpatoriya Yevpatoriya
จบ
Ocean Kerch Ocean Kerch
3 : 0
Kafa Kafa
จบ
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
0 : 1
TSK Simferopol TSK Simferopol
พักครึ่ง
โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
1 : 0
Ionikos Ionikos
พักครึ่ง
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
? - ?
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
23:30
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
? - ?
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
23:30
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
เลื่อน
Zhejiang Yiteng Zhejiang Yiteng
? - ?
Quanzhou Yaxin Quanzhou Yaxin
จบ
Xian Daxing Chongde Xian Daxing Chongde
1 : 0
Hebei Elite Hebei Elite
จบ
Qingdao Red Lions Qingdao Red Lions
0 : 1
Yichun Grand Tiger Yichun Grand Tiger
จบ
Sichuan Minzu Sichuan Minzu
0 : 3
China U20 China U20
Cannara Cannara
0 : 1
Gavorrano Gavorrano
Flaminia Flaminia
1 : 0
Montespaccato Montespaccato
Lornano Badesse Lornano Badesse
? - ?
Rieti (Ita) Rieti (Ita)
Pianese Pianese
0 : 1
Sangiovannese Sangiovannese
Poggibonsi Poggibonsi
1 : 0
อาเรสโซ่ อาเรสโซ่
Pro Livorno Pro Livorno
? - ?
San Donato (Ita) San Donato (Ita)
Scandicci Scandicci
? - ?
Foligno (Ita) Foligno (Ita)
Tiferno Lerchi Tiferno Lerchi
? - ?
ASD Cascina (Ita) ASD Cascina (Ita)
Unipomezia Unipomezia
? - ?
Trestina Trestina
FRO
AD Limianos AD Limianos
? - ?
Vilaverdense Vilaverdense
FRO
Alvarenga Alvarenga
? - ?
Gouveia Gouveia
FRO
Amarante Amarante
? - ?
Paredes Paredes
FRO
Berco (Por) Berco (Por)
? - ?
SC Mirandela SC Mirandela
FRO
Castro Daire Castro Daire
? - ?
Valadares Gaia Valadares Gaia
FRO
Condeixa Condeixa
? - ?
Vitoria Sernache Vitoria Sernache
FRO
Coruchense Coruchense
? - ?
Sacavenense Sacavenense
FRO
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
? - ?
Uniao Montemor Uniao Montemor
FRO
FC Barreirense FC Barreirense
? - ?
Moncarapachense Moncarapachense
FRO
Forjaes Forjaes
? - ?
Maritimo B Maritimo B
FRO
Gondomar Gondomar
? - ?
Salgueiros Salgueiros
FRO
Leca (Por) Leca (Por)
? - ?
Ferreira de Aves Ferreira de Aves
FRO
Louletano Louletano
? - ?
Pinhalnovense Pinhalnovense
FRO
Macedo de Cavaleiros Macedo de Cavaleiros
? - ?
Sao Martinho Sao Martinho
FRO
Maria de Fonte Maria de Fonte
? - ?
SC Vianense SC Vianense
FRO
Merelinense Merelinense
? - ?
Camacha Camacha
FRO
Oleiros Oleiros
? - ?
Marinhense	Marinhense
21:00
Olhanense Olhanense
? - ?
Imortal Imortal
FRO
Peniche Peniche
? - ?
Sertanense Sertanense
FRO
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
? - ?
O Elvas CAD O Elvas CAD
FRO
Santa Marta Penaguiao Santa Marta Penaguiao
? - ?
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
FRO
SB Castelo Branco SB Castelo Branco
? - ?
Fontinhas Fontinhas
FRO
SC Espinho SC Espinho
? - ?
Uniao de Coimbra Uniao de Coimbra
FRO
SC Vila Real SC Vila Real
? - ?
Vila Mea Vila Mea
FRO
Serpa Serpa
? - ?
Juv. Evora Juv. Evora
FRO
Sintrense Sintrense
? - ?
OS Belenense OS Belenense
FRO
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
? - ?
Sporting Ideal Sporting Ideal
FRO
Operario Operario
? - ?
Loures Loures
FRO
SC Praiense SC Praiense
? - ?
Idanhense Idanhense
FRO
U. Madeira U. Madeira
? - ?
Pedras Salgadas Pedras Salgadas
FRO
Imortal Imortal
? - ?
Olhanense Olhanense
FRO
Boom Boom
? - ?
UR La Louviere UR La Louviere
FRO
Knokke Knokke
? - ?
Dessel Dessel
FRO
RFC Liege RFC Liege
? - ?
Francs Borains Francs Borains
FRO
Anges de Notse Anges de Notse
? - ?
Gomido Gomido
FRO
AS Togo-Port AS Togo-Port
? - ?
Dynamic Togolais Dynamic Togolais
FRO
Entente II Entente II
? - ?
Gbohloe-Su Gbohloe-Su
FRO
Kara Kara
? - ?
Ifodje Ifodje
FRO
Kotoko Kotoko
? - ?
OTR OTR
FRO
Semassi Semassi
? - ?
ASC Kara ASC Kara
22:00
Sibenik Sibenik
? - ?
ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
20:00
Fiorentino Fiorentino
? - ?
Libertas Libertas
20:00
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
? - ?
Virtus Virtus
20:00
San Giovanni San Giovanni
? - ?
Cosmos Cosmos
เลื่อน
Belenenses U23 Belenenses U23
? - ?
Maritimo U23 Maritimo U23
FRO
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
? - ?
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
FRO
Clarholz Clarholz
? - ?
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
เลื่อน
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
? - ?
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
FRO
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
? - ?
Erndtebruck Erndtebruck
FRO
Kaan-Marienborn (Ger) Kaan-Marienborn (Ger)
? - ?
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
FRO
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
? - ?
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
FRO
Wattenscheid Wattenscheid
? - ?
Hammer SpVgg. Hammer SpVgg.
FRO
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
? - ?
RSV Meinerzhagen RSV Meinerzhagen
FRO
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Vreden Vreden
01:00
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
? - ?
Sutjeska Sutjeska
01:00
Decic Decic
? - ?
OFK Petrovac OFK Petrovac
Iskra Iskra
? - ?
Mornar Bar Mornar Bar
เลื่อน
Jezero Jezero
? - ?
Zeta Zeta
Rudar Rudar
0 : 1
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
03:00
Leones Leones
? - ?
Cartagena Cartagena
03:00
U. Magdalena U. Magdalena
? - ?
Fortaleza Fortaleza
23:00
CD Buzanada (Esp) CD Buzanada (Esp)
? - ?
SD Tenisca SD Tenisca
23:00
Herbania Herbania
? - ?
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
23:00
Las Zocas Las Zocas
? - ?
La Cuadra La Cuadra
23:00
Tenerife B Tenerife B
? - ?
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
23:00
Vera (Esp) Vera (Esp)
? - ?
Lanzarote Lanzarote
จบ
Yaiza Yaiza
3 : 1
Santa Ursula Santa Ursula
จบ
Gernika Club Gernika Club
0 : 2
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
จบ
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
3 : 1
Pena Pena
จบ
Laredo Laredo
2 : 3
Racing Rioja Racing Rioja
จบ
Naxara Naxara
1 : 2
โอซาซูนา B โอซาซูนา B
จบ
Real Sociedad C Real Sociedad C
2 : 2
Burgos Promesas Burgos Promesas
23:00
Tropezon Tropezon
? - ?
CD Ardoi CD Ardoi
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
0 : 1
เอสซี ไฟร์บวร์ก II เอสซี ไฟร์บวร์ก II
พักครึ่ง
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
2 : 0
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
FRO
Ashanti GB Ashanti GB
? - ?
Horoya (Gui) Horoya (Gui)
FRO
Elephant Coleah Elephant Coleah
? - ?
Kaloum Star (Gui) Kaloum Star (Gui)
03:00
Macara Macara
? - ?
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
03:00
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า เดล เอกวาดอร์
? - ?
Nueve de Octubre Nueve de Octubre
FRO
Desportivo Huila Desportivo Huila
? - ?
Caala Caala
20:30
Wiliet Wiliet
? - ?
Interclube Interclube
FRO
Progresso Progresso
? - ?
Petro Atletico Petro Atletico
จบ
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
3 : 0
Malatya Malatya
จบ
Bayrampasa Bayrampasa
0 : 1
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
จบ
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
0 : 1
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
จบ
Igdir Igdir
2 : 1
Halide E. Halide E.
จบ
Erzin Erzin
3 : 1
Duzcespor Duzcespor
จบ
Kizilcaboluk Spor Kulubu Kizilcaboluk Spor Kulubu
3 : 0
Hacettepe Hacettepe
จบ
Siirt Ozel Siirt Ozel
1 : 0
Kusadasispor Kusadasispor
Hannover II Hannover II
2 : 0
Oberneuland (Ger) Oberneuland (Ger)
เลื่อน
Altona Altona
? - ?
Heider SV Heider SV
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
0 : 1
Jeddeloh Jeddeloh
Hildesheim Hildesheim
? - ?
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
พักครึ่ง
Oldenburg Oldenburg
3 : 0
Luneburger Hansa Luneburger Hansa
St. Pauli II St. Pauli II
? - ?
Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
FRO
Bougouba Bougouba
? - ?
CO Bamako CO Bamako
เลื่อน
Stade Malien Stade Malien
? - ?
ASOM ASOM
FRO
Agios Matthaios Agios Matthaios
? - ?
Karagiannion Karagiannion
FRO
Giannitsa Giannitsa
? - ?
M. Alexandros Trikala M. Alexandros Trikala
FRO
Iraklis Ampelokipi Iraklis Ampelokipi
? - ?
Asteras Kalirachis Asteras Kalirachis
FRO
Kozani FC Kozani FC
? - ?
Lefkimmi Lefkimmi
FRO
Poseidonas Michanionas Poseidonas Michanionas
? - ?
Thyella Sarakinoi Thyella Sarakinoi
22:30
อัลบิโนเลฟเฟ่ อัลบิโนเลฟเฟ่
? - ?
Piacenza Piacenza
22:30
Fiorenzuola Fiorenzuola
? - ?
Legnago Salus Legnago Salus
22:30
Juventus U23 Juventus U23
? - ?
Virtus Verona Virtus Verona
22:30
Lecco Lecco
? - ?
Sudtirol Sudtirol
22:30
Mantova Mantova
? - ?
Renate Renate
02:00
ปาโดว่า ปาโดว่า
? - ?
โปร เวอร์เซลลี่ โปร เวอร์เซลลี่
22:30
Pro Sesto Pro Sesto
? - ?
Trento Trento
22:30
Seregno Seregno
? - ?
Giana Erminio Giana Erminio
22:30
Triestina Triestina
? - ?
Pro Patria Pro Patria
จบ
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
1 : 1
Schalke U19 Schalke U19
จบ
Dortmund U19 Dortmund U19
9 : 1
Dusseldorf U19 Dusseldorf U19
จบ
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
2 : 0
Duisburg U19 Duisburg U19
จบ
RW Essen U19 RW Essen U19
2 : 1
Fortuna Koln U19 Fortuna Koln U19
จบ
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
1 : 5
Koln U19 Koln U19
จบ
Wuppertaler U19 Wuppertaler U19
2 : 1
Alemannia Aachen U19 Alemannia Aachen U19
Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
1 : 2
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
23:00
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
? - ?
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
01:00
Royal Pari Royal Pari
? - ?
Real Potosi Real Potosi
03:15
Wilstermann Wilstermann
? - ?
Bolivar Bolivar
ซัมกายิต ซัมกายิต
0 : 3
ซีร่า ซีร่า
FRO
Primorje W Primorje W
? - ?
MSM Ptuj W MSM Ptuj W
Inhulets Inhulets
0 : 1
ชักตาร์ โดเน็ตส์ ชักตาร์ โดเน็ตส์
21:00
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
? - ?
Veres Rivne Veres Rivne
21:00
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
? - ?
Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
KF Feronikeli KF Feronikeli
0 : 1
KF Ballkani KF Ballkani
Malisheva Malisheva
2 : 0
Drenica Drenica
KF Llapi KF Llapi
? - ?
Gjilani Gjilani
จบ
บาเต้ บาเต้
4 : 0
เอฟเควีเทคสก์ เอฟเควีเทคสก์
จบ
อิสลอช อิสลอช
0 : 4
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
จบ
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
3 : 1
โซดิโน่ โซดิโน่
จบ
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
3 : 2
แบร็สต์ แบร็สต์
จบ
ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
0 : 1
โกเมล โกเมล
จบ
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
? - ?
ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
จบ
เอฟซี สมอร์กอน เอฟซี สมอร์กอน
1 : 0
มินส์ค มินส์ค
20:00
สปุตนิก สปุตนิก
? - ?
สลุตสค์ สลุตสค์
พักครึ่ง
Gzira Gzira
1 : 0
Gudja Gudja
21:00
Hamrun Hamrun
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
23:00
Balzan Balzan
? - ?
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
Cagliari U19 Cagliari U19
2 : 0
AC Milan U19 AC Milan U19
20:00
Fiorentina U19 Fiorentina U19
? - ?
Genoa U19 Genoa U19
จบ
Inter U19 Inter U19
2 : 0
Pescara U19 Pescara U19
จบ
Sampdoria U19 Sampdoria U19
2 : 0
Empoli U19 Empoli U19
จบ
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
0 : 1
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
จบ
Alcorcon B (Esp) Alcorcon B (Esp)
2 : 0
Carabanchel Carabanchel
จบ
CDE Madrid CDE Madrid
1 : 1
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
23:00
Galapagar Galapagar
? - ?
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
จบ
Getafe B Getafe B
3 : 0
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
จบ
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
1 : 0
Colonia M. Colonia M.
จบ
Parla (Esp) Parla (Esp)
1 : 1
Alcala Alcala
จบ
Tres Cantos Tres Cantos
3 : 0
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
จบ
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
0 : 2
Villaviciosa Villaviciosa
23:00
Ursaria Ursaria
? - ?
Moratalaz (Esp) Moratalaz (Esp)
FRO
Lugano II Lugano II
? - ?
ทุกเก่น ทุกเก่น
FRO
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
? - ?
โกซซัว โกซซัว
Sukhothai Sukhothai
2 : 2
Kasetsart (Tha) Kasetsart (Tha)
จบ
Khonkaen (Tha) Khonkaen (Tha)
? - ?
Ayutthaya United (Tha) Ayutthaya United (Tha)
จบ
Phrae Phrae
1 : 1
Lampang (Tha) Lampang (Tha)
Chiangmai FC Chiangmai FC
1 : 0
Nakhon Pathom Nakhon Pathom
จบ
Cesena U19 Cesena U19
4 : 3
Cosenza U19 Cosenza U19
พักครึ่ง
Bumamuru Bumamuru
? - ?
Dynamik Dynamik
19:00
Dynamik Dynamik
? - ?
Rukinzo Rukinzo
19:00
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
? - ?
New Oil New Oil
19:00
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
? - ?
Bumamuru Bumamuru
20:00
Trnava Trnava
? - ?
รูซอมเบร็อค รูซอมเบร็อค
22:00
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
? - ?
Coastal Union Coastal Union
DEM DEM
1 : 1
Blauw Geel Blauw Geel
Dongen Dongen
1 : 0
GVV Unitas GVV Unitas
19:00
Hoogland Hoogland
? - ?
USV Hercules USV Hercules
เลื่อน
HVV Hollandia HVV Hollandia
? - ?
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
เลื่อน
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
? - ?
Westlandia Westlandia
เลื่อน
EVV EVV
? - ?
UNA UNA
เลื่อน
Groene Ster Groene Ster
? - ?
HV & CV Quick HV & CV Quick
Hsc 21 Hsc 21
1 : 0
OSS '20 OSS '20
เลื่อน
Oostzaan Oostzaan
? - ?
Gemert Gemert
19:00
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
? - ?
Inter Club Escaldes Inter Club Escaldes
ออดิโน ออดิโน
1 : 0
Carroi Carroi
19:00
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
? - ?
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
จบ
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
1 : 1
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
02:00
Central Norte Central Norte
? - ?
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
02:00
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
? - ?
Chaco For Ever Chaco For Ever
FRO
Huracanes Izcalli Huracanes Izcalli
? - ?
Cuautla Cuautla
03:00
Alajuelense Alajuelense
? - ?
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
03:00
Cartagines Cartagines
? - ?
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
03:00
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
? - ?
Santos DG Santos DG
03:00
Guanacasteca Guanacasteca
? - ?
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
03:00
Sporting San Jose Sporting San Jose
? - ?
เฮเรเดียโน่ เฮเรเดียโน่
พักครึ่ง
Espoir Espoir
? - ?
Etincelles Etincelles
พักครึ่ง
Marines Marines
1 : 0
Rutsiro Rutsiro
เบซ่า เบซ่า
1 : 0
เบรุต เบรุต
Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
? - ?
Terbuni Terbuni
Burreli Burreli
? - ?
ลุชเนีย ลุชเนีย
Butrinti Sarande Butrinti Sarande
0 : 2
Erzeni Erzeni
Bylis Bylis
? - ?
Maliqi Maliqi
Cerrik Cerrik
0 : 1
Shkumbini Peqin Shkumbini Peqin
Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
1 : 0
Vora Vora
โปกราเดซ โปกราเดซ
0 : 1
Apolonia Fier Apolonia Fier
จบ
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
3 : 3
Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
FRO
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
? - ?
TuS Osdorf TuS Osdorf
FRO
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
? - ?
Curslack-Neuengamme Curslack-Neuengamme
พักครึ่ง
FK Panevezys FK Panevezys
2 : 1
Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
พักครึ่ง
Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
? - ?
Banga Banga
พักครึ่ง
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
0 : 4
Trakai Trakai
พักครึ่ง
Suduva Suduva
? - ?
Dainava Alytus Dainava Alytus
พักครึ่ง
ชัลกิริส วิลนิอุส ชัลกิริส วิลนิอุส
1 : 1
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
02:00
UAI Urquiza UAI Urquiza
? - ?
Canuelas Canuelas
23:00
Cabecense (Esp) Cabecense (Esp)
? - ?
Xerez CD (Esp) Xerez CD (Esp)
23:00
Cartaya (Esp) Cartaya (Esp)
? - ?
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
จบ
CD Gerena CD Gerena
0 : 1
Rota (Esp) Rota (Esp)
23:00
Conil (Esp) Conil (Esp)
? - ?
Antoniano (Esp) Antoniano (Esp)
จบ
Los Barrios (Esp) Los Barrios (Esp)
0 : 3
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
23:00
Pozoblanco (Esp) Pozoblanco (Esp)
? - ?
Tomares UD (Esp) Tomares UD (Esp)
23:00
Puente Genil Puente Genil
? - ?
Ceuta B Ceuta B
23:00
Sevilla FC C Sevilla FC C
? - ?
Ciudad de Lucena Ciudad de Lucena
23:00
Arenteiro (Esp) Arenteiro (Esp)
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
จบ
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
? - ?
โกรูโซ โกรูโซ
จบ
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
0 : 1
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
23:00
Leganes B (Esp) Leganes B (Esp)
? - ?
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
23:00
Marino de Luanco Marino de Luanco
? - ?
Llanera Llanera
23:00
ปอนเตเบดรา ปอนเตเบดรา
? - ?
Arosa SC Arosa SC
23:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
AS Acireale AS Acireale
? - ?
Portici 1906 Portici 1906
Cavese Cavese
? - ?
Aversa Aversa
Cittanovese Cittanovese
? - ?
Gelbison Cilento Gelbison Cilento
Paterno Paterno
1 : 0
Citta di Messina Citta di Messina
Rende Rende
? - ?
Licata Licata
19:30
S. Agata S. Agata
? - ?
Lamezia Terme Lamezia Terme
Sancataldese Sancataldese
1 : 0
Biancavilla Biancavilla
Santa Maria Cilento Santa Maria Cilento
? - ?
Castrovillari Castrovillari
ทราปานี่ ทราปานี่
? - ?
San Luca San Luca
Troina Troina
? - ?
Giarre Giarre
จบ
Hendek Hendek
1 : 2
Batman Petrolspor Batman Petrolspor
จบ
Kahta Kahta
0 : 1
Bursa Bursa
จบ
Karaman Bld. Karaman Bld.
0 : 1
Hopaspor Hopaspor
จบ
Kelkit Kelkit
? - ?
Bugsasspor Bugsasspor
จบ
Nevsehirspor Nevsehirspor
2 : 1
Arnavutkoy Bl. Arnavutkoy Bl.
จบ
Osmaniyespor Osmaniyespor
1 : 1
Erbaaspor Erbaaspor
จบ
Sancaktepe Sancaktepe
1 : 3
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
23:00
AEL Limassol AEL Limassol
? - ?
AEK Larnaca AEK Larnaca
22:30
ASEC Ndiambour ASEC Ndiambour
? - ?
US Goree US Goree
22:30
Excellence Excellence
? - ?
Generation F. Generation F.
22:30
Guediawaye Guediawaye
? - ?
Douanes Douanes
08:00
Ferretti Ferretti
? - ?
Esteli Esteli
FRO
Antheias-Aristinou Antheias-Aristinou
? - ?
F.C. Pandramaikos F.C. Pandramaikos
FRO
Aris Avato Aris Avato
? - ?
Thermaikos FC Thermaikos FC
FRO
Chrisoupolis Chrisoupolis
? - ?
Ethnikos Sochos Ethnikos Sochos
FRO
Dramas Dramas
? - ?
A. Asteras A. Asteras
FRO
M. Alexandros Orfaniou M. Alexandros Orfaniou
? - ?
Apollon Paralimniou Apollon Paralimniou
FRO
Anagennisi Plagia Anagennisi Plagia
? - ?
Orfeas Xanthi Orfeas Xanthi
20:00
Adama City Adama City
? - ?
Addis Ababa Kenema Addis Ababa Kenema
Dire Dawa Dire Dawa
0 : 1
Wolkite Kenema Wolkite Kenema
จบ
Furth U19 Furth U19
1 : 7
Bayern U19 Bayern U19
จบ
Kassel U19 Kassel U19
0 : 2
Saarbrucken U19 Saarbrucken U19
จบ
Mainz U19 Mainz U19
3 : 2
Ulm U19 Ulm U19
จบ
Walldorf U19 Walldorf U19
5 : 0
Offenbach U19 Offenbach U19
23:00
แซนเดคจา โนวี่ แซ็คซ์ แซนเดคจา โนวี่ แซ็คซ์
? - ?
เคเอส กอร์นิค พอลโควิค เคเอส กอร์นิค พอลโควิค
จบ
จีเคเอส ไทชี จีเคเอส ไทชี
0 : 1
เรโซเวีย อาร์เซสซูฟ เรโซเวีย อาร์เซสซูฟ
23:00
วิดเซว ลอดซ์ วิดเซว ลอดซ์
? - ?
ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค ซาเกลบี้ ซอสโนเวียค
02:00
Dock Suda Dock Suda
? - ?
เบรัสเตกี เบรัสเตกี
23:00
Albacete B Albacete B
? - ?
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
23:00
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
? - ?
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
จบ
Hogar Alcarreno Hogar Alcarreno
0 : 3
Almansa (Esp) Almansa (Esp)
23:00
Huracan de Balazote Huracan de Balazote
? - ?
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
23:00
Quintanar Quintanar
? - ?
Miguelturreno (Esp) Miguelturreno (Esp)
23:00
San Clemente (Esp) San Clemente (Esp)
? - ?
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
จบ
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
3 : 1
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
23:00
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
? - ?
La Roda La Roda
23:00
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
? - ?
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
เลื่อน
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
? - ?
Bordesholm Bordesholm
FRO
Frisia Risum-Lindholm Frisia Risum-Lindholm
? - ?
SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
เลื่อน
Preussen Reinfeld Preussen Reinfeld
? - ?
Dornbreite Lubeck Dornbreite Lubeck
FRO
Todesfelde Todesfelde
? - ?
Eutin Eutin
เลื่อน
Krsko Krsko
? - ?
Dob Dob
18:30
NK Krka NK Krka
? - ?
Bilje Bilje
20:30
ไครัต อัลมาตี้ ไครัต อัลมาตี้
? - ?
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
FRO
Ginsheim (Ger) Ginsheim (Ger)
? - ?
Waldgirmes Waldgirmes
FRO
Zeilsheim Zeilsheim
? - ?
Hessen Dreieich Hessen Dreieich
FRO
Eddersheim Eddersheim
? - ?
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
23:00
Castelldefels Castelldefels
? - ?
เปราลาด้า เปราลาด้า
23:00
CE Manresa CE Manresa
? - ?
Asco Asco
23:00
Girona B Girona B
? - ?
FE Grama FE Grama
23:00
โอลอต โอลอต
? - ?
L Hospitalet L Hospitalet
23:00
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
? - ?
San Cristobal CP San Cristobal CP
23:00
UE Figueres UE Figueres
? - ?
Guineueta (Esp) Guineueta (Esp)
จบ
Vilafranca Vilafranca
1 : 0
Granollers (Esp) Granollers (Esp)
23:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
Sant Andreu Sant Andreu
FRO
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
? - ?
โคโซวา โคโซวา
FRO
Aias Aias
? - ?
Aiolikos Aiolikos
FRO
Karavas Karavas
? - ?
Ethnikos Piraeus Ethnikos Piraeus
FRO
Panelefsiniakos Panelefsiniakos
? - ?
Kyanos A. V. Kyanos A. V.
FRO
Thyella D. Thyella D.
? - ?
Pyliou Pyliou
พักครึ่ง
Buildcon Buildcon
0 : 2
ZESCO ZESCO
Green Eagles Green Eagles
1 : 0
Green Buffaloes FC Green Buffaloes FC
จบ
เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย เอฟซี อารารัต-อาร์มีเนีย
2 : 0
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
เลื่อน
BKMA BKMA
? - ?
Junior Sevan FC (Arm) Junior Sevan FC (Arm)
22:00
Javor Javor
? - ?
Zarkovo Zarkovo
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
1 : 0
Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
21:00
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
? - ?
อิตาเลียโน่ อิตาเลียโน่
03:00
โคโล โคโล โคโล โคโล
? - ?
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
03:00
คูริโค ยูนิโด คูริโค ยูนิโด
? - ?
ปาเลสติโน่ ปาเลสติโน่
03:00
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
? - ?
ฮัวชิปาโต	ฮัวชิปาโต
03:00
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
? - ?
เดปอร์เตส ลา เซเรน่า เดปอร์เตส ลา เซเรน่า
Ath. Carpi Ath. Carpi
1 : 0
Alcione Milano Alcione Milano
Forli Forli
? - ?
SCD Progresso SCD Progresso
G.S. Bagnolese G.S. Bagnolese
? - ?
Real Forte Querceta (Ita) Real Forte Querceta (Ita)
Ghivizzano Borgo Ghivizzano Borgo
1 : 0
Aglianese Calcio (Ita) Aglianese Calcio (Ita)
Lentigione Lentigione
? - ?
Correggese Correggese
Prato Prato
? - ?
San Donnino San Donnino
Rimini Rimini
? - ?
Ravenna Ravenna
Sasso Marconi Sasso Marconi
? - ?
Mezzolara Mezzolara
Seravezza Pozzi Seravezza Pozzi
0 : 1
Fanfulla (Ita) Fanfulla (Ita)
Tritium Tritium
1 : 0
Sammaurese Sammaurese
21:00
College 1975 FC College 1975 FC
? - ?
Lynx Lynx
23:30
Europa Point Europa Point
? - ?
Europa FC Europa FC
FRO
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
? - ?
Freiburger Freiburger
01:00
เดปอร์ติโว ลา กูเอียร่า เดปอร์ติโว ลา กูเอียร่า
? - ?
Lara Lara
01:00
Monagas Monagas
? - ?
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
03:30
เดปอร์ติโว ทาชิร่า เดปอร์ติโว ทาชิร่า
? - ?
Caracas Caracas
17:00
Sputnik 2 Sputnik 2
0 : 3
Slutsk 2 Slutsk 2
FRO
Montaneses Montaneses
? - ?
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
20:30
Chabab Benguerir Chabab Benguerir
? - ?
โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน
20:30
Dcheira Dcheira
? - ?
Sale Sale
20:30
Jeunesse Massira Jeunesse Massira
? - ?
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
23:00
Aceuchal Aceuchal
? - ?
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
23:00
Arroyo Arroyo
? - ?
Extremadura UD B Extremadura UD B
จบ
Azuaga Azuaga
2 : 0
Villafranca Villafranca
จบ
CD Calamonte CD Calamonte
2 : 1
AD Llerenense AD Llerenense
23:00
Don Alvaro Don Alvaro
? - ?
Moralo Moralo
23:00
Jerez CF Jerez CF
? - ?
CD Badajoz B (Esp) CD Badajoz B (Esp)
จบ
Trujillo Trujillo
1 : 3
Diocesano Diocesano
จบ
UP Plasencia UP Plasencia
1 : 0
Olivenza Olivenza
จบ
Chernihiv Chernihiv
1 : 3
AFSC Kyiv AFSC Kyiv
22:00
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
? - ?
Budafoki Budafoki
22:00
Csakvari Csakvari
? - ?
Soroksar Soroksar
22:00
DVTK DVTK
? - ?
Ajka Ajka
Gyor Gyor
0 : 2
Szeged Szeged
จบ
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
1 : 0
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
22:00
Pecsi MFC Pecsi MFC
? - ?
Dorogi Dorogi
18:00
Siofok Siofok
? - ?
Szentlorinc Szentlorinc
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
? - ?
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
22:00
Vasas Vasas
? - ?
Budaorsi SC Budaorsi SC
23:00
Alhaurin Alhaurin
? - ?
Atletico de Porcuna Atletico de Porcuna
จบ
Almeria B Almeria B
2 : 2
Jaen (Esp) Jaen (Esp)
23:00
CD Torreperogil CD Torreperogil
? - ?
Motril Motril
23:00
El Palo (Esp) El Palo (Esp)
? - ?
UD San Pedro (Esp) UD San Pedro (Esp)
จบ
Huetor Vega Huetor Vega
1 : 2
Malaga B Malaga B
จบ
มาร์เบลล่า มาร์เบลล่า
0 : 1
Huetor Tajar Huetor Tajar
23:00
Torredonjimeno Torredonjimeno
? - ?
Torre del Mar (Esp) Torre del Mar (Esp)
Abha Abha
1 : 1
อัล ฮิลาล ริยาดห์	อัล ฮิลาล ริยาดห์
เลื่อน
Einheit Rudolstadt Einheit Rudolstadt
? - ?
Krieschow (Ger) Krieschow (Ger)
เลื่อน
Erfurt Erfurt
? - ?
Einheit Wernigerode Einheit Wernigerode
เลื่อน
Nordhausen Nordhausen
? - ?
Halle Halle
เลื่อน
Bautzen Bautzen
? - ?
FC Merseburg FC Merseburg
US Bitonto US Bitonto
1 : 0
Nardo (Ita) Nardo (Ita)
Brindisi Brindisi
? - ?
Bisceglie Bisceglie
Francavilla (Ita) Francavilla (Ita)
? - ?
Gravina Gravina
Mariglianese Mariglianese
? - ?
Casertana Casertana
19:30
Molfetta Calcio Molfetta Calcio
? - ?
Citta di Fasano (Ita) Citta di Fasano (Ita)
Nocerina Nocerina
1 : 1
Lavello Lavello
Rotonda Rotonda
? - ?
Casarano (Ita) Casarano (Ita)
San Giorgio San Giorgio
? - ?
SS Nola 1925 SS Nola 1925
Sorrento Sorrento
? - ?
Altamura Altamura
Virtus Matino Virtus Matino
? - ?
Audace Cerignola Audace Cerignola
16:00
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
? - ?
Kastamonuspor Kastamonuspor
FRO
Londerzeel Londerzeel
? - ?
Diegem Diegem
FRO
Wijgmaal Wijgmaal
? - ?
City Pirates City Pirates
FRO
Bocholter Bocholter
? - ?
Pepingen Pepingen
FRO
Cappellen Cappellen
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
02:00
CSR Espanol CSR Espanol
? - ?
Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
Zaglebie 2 Zaglebie 2
5 : 3
Piast Zmigrod Piast Zmigrod
FRO
San-Pedro San-Pedro
? - ?
Entente Sportive Entente Sportive
19:00
เออี ลาริสซ่า เออี ลาริสซ่า
? - ?
O. Volos O. Volos
19:00
ตริคาล่า ตริคาล่า
? - ?
Thesprotos Thesprotos
19:00
Apollon Larissa Apollon Larissa
? - ?
Karditsa Karditsa
19:00
Apollon Pontou Apollon Pontou
? - ?
Panserraikos Panserraikos
19:00
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
? - ?
คาลามาต้า คาลามาต้า
19:00
Irodotos Irodotos
? - ?
Episkopi Episkopi
19:00
Kallithea Kallithea
? - ?
AEK Athens FC B (Gre) AEK Athens FC B (Gre)
19:00
Kifisias Kifisias
? - ?
Karaiskakis Karaiskakis
19:00
Levadiakos Levadiakos
? - ?
Diagoras Diagoras
19:00
Ierapetra Ierapetra
? - ?
PAE Egaleo PAE Egaleo
19:00
Olympiacos Piraeus B Olympiacos Piraeus B
? - ?
Almopos Almopos
19:00
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
? - ?
Ergotelis Ergotelis
19:00
Rodos Rodos
? - ?
Panathinaikos B Panathinaikos B
19:00
Veria Veria
? - ?
PAOK B PAOK B
Iraklis Iraklis
0 : 1
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
19:00
Kifisias Kifisias
? - ?
Diagoras Diagoras
Levadiakos Levadiakos
1 : 0
Ierapetra Ierapetra
Karditsa Karditsa
1 : 0
O. Volos O. Volos
พักครึ่ง
Veria Veria
? - ?
ตริคาล่า ตริคาล่า
เลื่อน
AEK Athens FC B (Gre) AEK Athens FC B (Gre)
? - ?
Asteras Vlachioti Asteras Vlachioti
Pierikos Pierikos
0 : 1
Niki Volos Niki Volos
ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
? - ?
Almopos Almopos
Episkopi Episkopi
? - ?
Chania Kissamikos Chania Kissamikos
พักครึ่ง
Irodotos Irodotos
? - ?
Kallithea Kallithea
Apollon Pontou Apollon Pontou
0 : 2
PAOK B PAOK B
ยกเลิก
Rodos Rodos
? - ?
Zakynthos Zakynthos
Thesprotos Thesprotos
4 : 0
Kavala Kavala
Achyronas Liopetriou Achyronas Liopetriou
1 : 3
Paralimni Paralimni
Olympiada Lympion Olympiada Lympion
0 : 1
Ayia Napa Ayia Napa
Omonia 29th May Omonia 29th May
0 : 1
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
17:00
RB Leipzig U19 RB Leipzig U19
? - ?
Hallescher U19 Hallescher U19
20:00
Osnabruck U19 Osnabruck U19
? - ?
Bremen U19 Bremen U19
23:00
เลช พอซแนน เลช พอซแนน
? - ?
วอร์ตา พอชแนน วอร์ตา พอชแนน
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์ ลีเกีย วอร์ซอว์
? - ?
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
2 : 1
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
Tusker Tusker
? - ?
Sfaxien Sfaxien
พักครึ่ง
APR APR
? - ?
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
19:00
รอยัล ลีโอพาร์ดส์ รอยัล ลีโอพาร์ดส์
? - ?
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
Simba Simba
2 : 0
Red Arrows Red Arrows
พักครึ่ง
Zanaco Zanaco
1 : 0
Binga (Mli) Binga (Mli)
Mazembe Mazembe
1 : 0
Tshakhuma Tshakhuma
20:30
Otoho d'Oyo Otoho d'Oyo
? - ?
Gor Mahia Gor Mahia
21:00
Hearts of Oak Hearts of Oak
? - ?
เซาอูร่า เซาอูร่า
21:00
AS Maniema AS Maniema
? - ?
พีระมิดส์ เอฟซี พีระมิดส์ เอฟซี
21:00
Rivers United FC Rivers United FC
? - ?
เอล มาสรี่ เอล มาสรี่
21:30
US Gendarmerie US Gendarmerie
? - ?
Motema Pembe Motema Pembe
22:00
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
? - ?
Interclube Interclube
22:00
LPRC Oiler LPRC Oiler
? - ?
Orlando Pirates Orlando Pirates
22:00
Nouadhibou Nouadhibou
? - ?
Cotonsport Cotonsport
22:00
Stade Malien Stade Malien
? - ?
Al Ahly Tripoli Al Ahly Tripoli
00:00
Al-Ittihad Al-Ittihad
? - ?
Enyimba Enyimba
23:00
Biescas Biescas
? - ?
Calamocha Calamocha
จบ
Binefar Binefar
1 : 0
Belchite 97 Belchite 97
23:00
Borja Borja
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
23:00
Caspe Caspe
? - ?
CF Illueca CF Illueca
23:00
Epila Epila
? - ?
Barbastro Barbastro
23:00
Giner Torrero Giner Torrero
? - ?
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
23:00
Robres Robres
? - ?
Santa Anastasia Santa Anastasia
จบ
ซาราโกซา B ซาราโกซา B
3 : 1
Utebo FC Utebo FC
20:00
Liverpool U23 Liverpool U23
? - ?
Leicester U23 Leicester U23
20:00
Southampton U23 Southampton U23
? - ?
West Brom U23 West Brom U23
NK Bravo NK Bravo
1 : 2
เอฟซี โคเปอร์	เอฟซี โคเปอร์
22:00
เอ็นเอส มูล่า เอ็นเอส มูล่า
? - ?
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
จบ
Persita Persita
1 : 0
PSS Sleman PSS Sleman
จบ
บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
0 : 3
Madura United Madura United
จบ
Persik Kediri Persik Kediri
? - ?
Persebaya Persebaya
Persib Bandung Persib Bandung
? - ?
Arema FC Arema FC
21:00
Bechem United Bechem United
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
21:00
Bibiani Gold Stars Bibiani Gold Stars
? - ?
Accra Lions Accra Lions
21:00
Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
Elmina Sharks Elmina Sharks
21:00
Karela Karela
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
21:00
King Faisal King Faisal
? - ?
Medeama Medeama
21:00
Real Tamale Real Tamale
? - ?
Ashanti Ashanti
จบ
Geestemunde Geestemunde
3 : 1
Schwachhausen Schwachhausen
FRO
Hemelingen Hemelingen
? - ?
Komet Arsten Komet Arsten
FRO
Leher Leher
? - ?
Werder Bremen III Werder Bremen III
FRO
Borgfeld Borgfeld
? - ?
OSC Bremerhaven (Ger) OSC Bremerhaven (Ger)
FRO
Hastedt Hastedt
? - ?
SFL Bremerhaven SFL Bremerhaven
FRO
Habenhauser Habenhauser
? - ?
BTS Neustadt BTS Neustadt
FRO
Vatan Bremen Vatan Bremen
? - ?
Bremer Bremer
23:00
Alaves B Alaves B
? - ?
Beti Gazte Beti Gazte
23:00
Amurrio Club (Esp) Amurrio Club (Esp)
? - ?
Tolosa Tolosa
จบ
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
0 : 3
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
23:00
บารากัลโด บารากัลโด
? - ?
Uritarra Uritarra
จบ
Beasain Beasain
0 : 1
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
23:00
วิคโตริอา วิคโตริอา
? - ?
เลเอียวอา เลเอียวอา
23:00
Lagun Onak Lagun Onak
? - ?
Urduliz Urduliz
23:00
Pasaia Pasaia
? - ?
San Ignacio San Ignacio
จบ
Santuxu (Esp) Santuxu (Esp)
1 : 1
SCD Durango SCD Durango
จบ
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
3 : 0
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
FRO
Monthey Monthey
? - ?
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
FRO
Charavgiakos Charavgiakos
? - ?
Agios Ierotheos Agios Ierotheos
FRO
Foinikas N. Epidavrou Foinikas N. Epidavrou
? - ?
Aris Skalas Aris Skalas
FRO
Mykonos Mykonos
? - ?
Fostiras Fostiras
FRO
Panarkadikos Panarkadikos
? - ?
Ermis Meligous Ermis Meligous
FRO
Santorini Santorini
? - ?
Ilioupoli Ilioupoli
03:00
เซอร์โร ปอร์เตโน่ เซอร์โร ปอร์เตโน่
? - ?
12 de Octubre 12 de Octubre
03:00
Guairena FC Guairena FC
? - ?
Guarani Guarani
21:00
Bicskei Bicskei
? - ?
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
18:00
Gardony Varosi Gardony Varosi
? - ?
Kaposvar Kaposvar
จบ
Gyirmot II Gyirmot II
4 : 0
Balatonfuredi Balatonfuredi
จบ
Gyor II Gyor II
0 : 2
Papai Perutz Papai Perutz
18:00
Kelen Kelen
? - ?
Tatabanya Tatabanya
18:00
Komaromi VSE Komaromi VSE
? - ?
SC Sopron SC Sopron
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
4 : 0
Andrashida Andrashida
จบ
Puskas Academy II Puskas Academy II
0 : 1
Nagykanizsa Nagykanizsa
18:00
Veszprem Veszprem
? - ?
Erdi Erdi
16:00
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
? - ?
Budapest Budapest
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
1 : 0
Sp. Subotica Sp. Subotica
22:00
FK Vozdovac FK Vozdovac
? - ?
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
2 : 1
Backa Topola Backa Topola
จบ
Radnicki Nis Radnicki Nis
3 : 0
Radnik Radnik
20:00
Sao Paulo U20 Sao Paulo U20
? - ?
Internacional U20 Internacional U20
Caldiero Terme Caldiero Terme
? - ?
Cartigliano Cartigliano
Cjarlins Muzane Cjarlins Muzane
? - ?
Montebelluna Montebelluna
19:30
Delta Rovigo Delta Rovigo
? - ?
Ambrosiana Ambrosiana
Dolomiti Bellunesi (Ita) Dolomiti Bellunesi (Ita)
? - ?
Adriese Adriese
Levico Terme Levico Terme
? - ?
San Martino Speme San Martino Speme
Luparense San Paolo Luparense San Paolo
? - ?
Este Este
Marignanese Marignanese
? - ?
ArzignanoChiampo ArzignanoChiampo
Mestre Mestre
0 : 1
Campodarsego Campodarsego
Spinea Spinea
? - ?
Clodiense Clodiense
พักครึ่ง
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
? - ?
Kastrioti Kastrioti
พักครึ่ง
คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
เลื่อน
Schwabmunchen Schwabmunchen
? - ?
Munich 1860 II Munich 1860 II
เลื่อน
Blue Star Blue Star
? - ?
Air Force Air Force
เลื่อน
Colombo (Sri) Colombo (Sri)
? - ?
Navy Navy
BUL BUL
1 : 1
Gadaffi Gadaffi

hilo88-เพื่อนชวนเพื่อนsalvo88-เกมส์เสือมังกรออนไลน์hattrick-ฝากติดต่อกัน