ผลบอล วันที่ 2 ตุลาคม 2565
20:00
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
? - ?
แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
23:30
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
? - ?
เรสอัล เบติส เรสอัล เบติส
23:30
เอสปันญ่อล เอสปันญ่อล
? - ?
บาเลนเซีย บาเลนเซีย
23:30
คิโรน่า คิโรน่า
? - ?
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
23:30
เรอัลมาดริด เรอัลมาดริด
? - ?
โอซาซูนา โอซาซูนา
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
? - ?
ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
20:30
ชาลเก้ 04 ชาลเก้ 04
? - ?
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
20:00
อตาลันต้า อตาลันต้า
? - ?
ฟิออเรนติน่า ฟิออเรนติน่า
20:00
ยูเวนตุส ยูเวนตุส
? - ?
โบโลญญ่า โบโลญญ่า
20:00
ลาซิโอ ลาซิโอ
? - ?
สเปเซีย สเปเซีย
20:00
เลชเช่ เลชเช่
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
20:00
ซามพ์โดเรีย ซามพ์โดเรีย
? - ?
มอนซ่า	มอนซ่า
20:00
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
? - ?
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
20:00
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
? - ?
แกลร์มงต์	แกลร์มงต์
20:00
โอแซร์ โอแซร์
? - ?
แบร็สต์ แบร็สต์
20:00
ล็องส์ ล็องส์
? - ?
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
20:00
ลอริยองต์ ลอริยองต์
? - ?
ลีลล์ ลีลล์
20:00
โมนาโก โมนาโก
? - ?
น็องต์ น็องต์
20:00
ตูลูซ ตูลูซ
? - ?
มงต์เปลลิเย่ร์ มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
ทรัวส์ ทรัวส์
? - ?
แร็งส์ แร็งส์
21:00
สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
? - ?
วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
23:45
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
? - ?
อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
17:15
เอ็มเมน เอ็มเมน
? - ?
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
19:30
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
? - ?
เฟเยนูร์ด เฟเยนูร์ด
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
? - ?
โวเลนดัม โวเลนดัม
21:45
RKC วาลไวก์ RKC วาลไวก์
? - ?
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
22:00
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
? - ?
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
22:00
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
? - ?
อรัวก้า อรัวก้า
22:00
ริโอ อเว ริโอ อเว
? - ?
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
22:00
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
? - ?
ไวกิ้งค์	ไวกิ้งค์
22:00
ฮาม-คาม ฮาม-คาม
? - ?
เจร์ฟ เจร์ฟ
22:00
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
? - ?
ออด บีเค ออด บีเค
22:00
คริสเตียนซุน บีเค คริสเตียนซุน บีเค
? - ?
โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
22:00
ซานเดฟยอร์ด ซานเดฟยอร์ด
? - ?
ซาร์ปสบอร์ก 08	ซาร์ปสบอร์ก 08
22:00
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
? - ?
ดินาโม มอสโก ดินาโม มอสโก
22:00
F. Voronezh F. Voronezh
? - ?
ตอร์ปิโด มอสโค	ตอร์ปิโด มอสโค
22:00
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
? - ?
สปาร์ตัก มอสโก	สปาร์ตัก มอสโก
22:00
เซนิต เซนิต
? - ?
เอฟเค รอสตอฟ เอฟเค รอสตอฟ
00:00
คัลมาร์ คัลมาร์
? - ?
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
00:00
ซิริอุส ซิริอุส
? - ?
AIK โซลน่า AIK โซลน่า
00:00
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
? - ?
นอร์โคปิ้ง นอร์โคปิ้ง
00:00
วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี วาร์เบิร์ก โบไอเอส เอฟซี
? - ?
บีเค ฮัคเค่น	บีเค ฮัคเค่น
23:00
บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
? - ?
ลิงบี้ บีเค ลิงบี้ บีเค
23:00
เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
? - ?
อาร์ฮุส อาร์ฮุส
23:00
มิดทิลแลนด์ มิดทิลแลนด์
? - ?
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
23:00
ซิลเคบอร์ก ซิลเคบอร์ก
? - ?
ฮอร์เซ่นส์ ฮอร์เซ่นส์
19:15
ซิออน ซิออน
? - ?
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
21:30
ลูกาโน ลูกาโน
? - ?
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
21:30
ลูเซิร์น ลูเซิร์น
? - ?
ยังบอยส์ ยังบอยส์
23:15
อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
? - ?
ชาร์เลอรัว ชาร์เลอรัว
23:15
KAA เก้นท์ KAA เก้นท์
? - ?
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
23:15
คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
? - ?
รอแยล อันท์เวิร์พ รอแยล อันท์เวิร์พ
23:15
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
? - ?
ยูเปน ยูเปน
22:00
ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
22:00
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
? - ?
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00
เอสวี รีด เอสวี รีด
? - ?
อัลทัช อัลทัช
23:15
อลาเบส อลาเบส
? - ?
พอนเฟร์ราดิน่า พอนเฟร์ราดิน่า
23:15
กรานาดา กรานาดา
? - ?
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
23:15
เลกาเนส เลกาเนส
? - ?
อัลบาเซเต อัลบาเซเต
23:15
เรอัล โอเบียโด้ เรอัล โอเบียโด้
? - ?
คาร์ทาเกน่า คาร์ทาเกน่า
23:15
ยูดี อิบิซา ยูดี อิบิซา
? - ?
ซีดี ลูโก้ ซีดี ลูโก้
18:30
ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
? - ?
เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
18:30
คาร์ลสรูห์ คาร์ลสรูห์
? - ?
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
18:30
มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
? - ?
เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์
20:00
เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
? - ?
อัสโคลี่	อัสโคลี่
19:00
บรานน์ บรานน์
? - ?
ซทจอร์ดาล บลิ้งค์	ซทจอร์ดาล บลิ้งค์
19:00
ไบรน์ ไบรน์
? - ?
สคีด ออสโล สคีด ออสโล
19:00
เฟรดริกซ์สตัด เฟรดริกซ์สตัด
? - ?
เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
00:00
นูร์บี้ นูร์บี้
? - ?
เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
00:00
เอิสเตอรส์ เอิสเตอรส์
? - ?
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
00:00
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
? - ?
เวสเตรอส เวสเตรอส
00:00
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
? - ?
เอฟซี เฟรเดอริเซีย	เอฟซี เฟรเดอริเซีย
00:00
นาเอสท์เวด นาเอสท์เวด
? - ?
ฮิลเลอรอด ฮิลเลอรอด
19:15
วาดุซ วาดุซ
? - ?
สวิต ชาลเลนจ์ ลีก สวิต ชาลเลนจ์ ลีก
21:30
เบลินโซนา เบลินโซนา
? - ?
ชัฟเฮาเซิน ชัฟเฮาเซิน
00:00
อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
? - ?
กิเรซันสปอร์	กิเรซันสปอร์
00:00
เบซิคตัส เบซิคตัส
? - ?
เฟเนร์บาห์เช่ เฟเนร์บาห์เช่
00:00
คอนยาสปอร์ คอนยาสปอร์
? - ?
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
00:00
ซิวาสสปอร์ ซิวาสสปอร์
? - ?
ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
17:30
แบนเดอร์มาสปอร์ แบนเดอร์มาสปอร์
? - ?
ซัมซันสปอร์	ซัมซันสปอร์
17:30
มานิซ่า เอฟเค มานิซ่า เอฟเค
? - ?
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
20:00
โบลูสปอร์ โบลูสปอร์
? - ?
ทูซลาสปอร์	ทูซลาสปอร์
23:00
อัลตินอร์ดู อัลตินอร์ดู
? - ?
เคซิโอเรนกูคู เคซิโอเรนกูคู
01:00
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
? - ?
ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น ลีร์เซ่ เคมเปนโซเน่น
01:00
St. Liege U23 St. Liege U23
? - ?
Anderlecht U23 Anderlecht U23
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
? - ?
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
จบ
แบนฟิลด์ แบนฟิลด์
1 : 1
โกดอย ครูซ โกดอย ครูซ
01:30
พาโตรนาโต้ พาโตรนาโต้
? - ?
แอดเลติโก้ ทูคูแมน แอดเลติโก้ ทูคูแมน
04:00
โบคา จูเนียร์ส โบคา จูเนียร์ส
? - ?
เวเลซ ซาร์สฟิลด์ เวเลซ ซาร์สฟิลด์
04:30
ทัลเลเรส กอร์โดบา ทัลเลเรส กอร์โดบา
? - ?
ลานุส ลานุส
06:30
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
? - ?
ริเวอร์เพลท ริเวอร์เพลท
00:00
โตลูก้า โตลูก้า
? - ?
คัวเรทาโร่	คัวเรทาโร่
06:05
ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
มาซัตลาน เอฟซี มาซัตลาน เอฟซี
08:00
คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
ติฮัวน่า ติฮัวน่า
จบ
อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี อิตัวโน่ เอฟซี เอสพี
1 : 0
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
03:00
อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
03:00
Chaco For Ever Chaco For Ever
? - ?
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
03:00
คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่ คลับ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจนติโน่
? - ?
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
03:00
เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้ เอสตูเดียนเตส เดอ ริโอ คูอาร์โต้
? - ?
คลับ แอตเลติโก้ มิเตร คลับ แอตเลติโก้ มิเตร
03:00
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
? - ?
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
03:00
ซาน มาร์ติน ทูคูมัน ซาน มาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
ซีเอ แอตแลนต้า ซีเอ แอตแลนต้า
03:00
เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
? - ?
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
จบ
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
3 : 1
ฟาเจียโน โอกายาม่า ฟาเจียโน โอกายาม่า
จบ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
0 : 1
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
จบ
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
2 : 2
อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ อิวาเตะ กรุลล่า โมริโอกะ
จบ
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
0 : 2
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
ซูวอน ซูวอน
2 : 1
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
1 : 2
กังวอน เอฟซี กังวอน เอฟซี
จบ
แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
2 : 2
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
กยองนัม กยองนัม
2 : 0
ชุนนัม ดราก้อนส์ ชุนนัม ดราก้อนส์
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
? - ?
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
17:00
ชลบุรี เอฟซี ชลบุรี เอฟซี
? - ?
หนองบัว พิชญา หนองบัว พิชญา
17:00
การท่าเรือ เอฟซี (N) การท่าเรือ เอฟซี (N)
? - ?
แบงค็อก ยูไนเต็ด แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
? - ?
Lampang (Tha) Lampang (Tha)
03:00
กัวดาลูเป เอฟซี กัวดาลูเป เอฟซี
? - ?
เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า เดปอร์ติโว ซาปริสซ่า
03:00
Guanacasteca Guanacasteca
? - ?
Cartagines Cartagines
03:00
เปเรส เซเรดอน เปเรส เซเรดอน
? - ?
Sporting San Jose Sporting San Jose
FRO
Safa Safa
? - ?
Bourj FC Bourj FC
19:30
Salam Zgharta Salam Zgharta
? - ?
Al Ahed Al Ahed
19:30
Tadamon Tadamon
? - ?
Al Akhaa Al Ahli Aley Al Akhaa Al Ahli Aley
จบ
Kunoichi W Kunoichi W
1 : 2
Setagaya Sfida FC W Setagaya Sfida FC W
21:30
Domousice Domousice
? - ?
Lovosice Lovosice
20:00
Kovacova Kovacova
? - ?
Badin Badin
20:00
Krasno Krasno
? - ?
Cadca Cadca
20:00
L. Hradok L. Hradok
? - ?
Besenova Besenova
20:00
Lip. Stiavnica Lip. Stiavnica
? - ?
Zvolen Zvolen
20:00
Zarnovica Zarnovica
? - ?
K. Nove Mesto K. Nove Mesto
19:00
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
? - ?
ไอเอฟเค มารีฮาล์ม ไอเอฟเค มารีฮาล์ม
20:00
เอซี โอลู เอซี โอลู
? - ?
ลาห์ติ ลาห์ติ
20:00
วาร์ซ่า วีพีเอส วาร์ซ่า วีพีเอส
? - ?
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
20:00
ฮาก้า ฮาก้า
? - ?
เซย์นาโจเอน เจเค	เซย์นาโจเอน เจเค
20:00
คูพีเอส คูพีเอส
? - ?
ฮอนก้า เอสพู	ฮอนก้า เอสพู
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
? - ?
อินเตอร์ ตูร์คู	อินเตอร์ ตูร์คู
จบ
Forge Forge
2 : 0
York 9 York 9
02:30
Cavalry Cavalry
? - ?
Valour Valour
23:00
CDE Madrid CDE Madrid
? - ?
Canillas Canillas
23:00
Galapagar Galapagar
? - ?
Paracuellos Antamira Paracuellos Antamira
23:00
Getafe B Getafe B
? - ?
Pozuelo de Alarcon Pozuelo de Alarcon
23:00
ลาส โรซาส ซีเอฟ ลาส โรซาส ซีเอฟ
? - ?
Ursaria Ursaria
23:00
Rayo Vallecano B (Esp) Rayo Vallecano B (Esp)
? - ?
Ad Torrejon (Esp) Ad Torrejon (Esp)
23:00
Real Aranjuez (Esp) Real Aranjuez (Esp)
? - ?
Collado Villaba (Esp) Collado Villaba (Esp)
23:00
RSD Alcala (Esp) RSD Alcala (Esp)
? - ?
RSC International RSC International
23:00
Trival Valderas (Esp) Trival Valderas (Esp)
? - ?
CD Mostoles (Esp) CD Mostoles (Esp)
พักครึ่ง
Mendiola FC 1991 Mendiola FC 1991
0 : 4
Stallion Stallion
22:00
ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
? - ?
ติรานา ติรานา
16:00
DVSC-DEAC DVSC-DEAC
? - ?
Fuzesgyarmati SK Fuzesgyarmati SK
16:00
DVTK 2 (Hun) DVTK 2 (Hun)
? - ?
Hatvan Hatvan
16:00
Vasas II Vasas II
? - ?
Bekescsaba 1912 2 (Hun) Bekescsaba 1912 2 (Hun)
20:00
BKV Elore BKV Elore
? - ?
Egri Egri
20:00
Jaszberenyi Jaszberenyi
? - ?
Hajduszoboszloi SE Hajduszoboszloi SE
20:00
Karcagi Karcagi
? - ?
Penzugyor Penzugyor
20:00
Korosladany MSK Korosladany MSK
? - ?
Budapest Budapest
20:00
Putnok Putnok
? - ?
Debreceni EAC Debreceni EAC
20:00
Senyo Carnifex Senyo Carnifex
? - ?
Tiszaujvaros Tiszaujvaros
20:00
Tiszafuredi Tiszafuredi
? - ?
Kisvarda II Kisvarda II
20:00
Eintracht Rheine Eintracht Rheine
? - ?
Siegen (Ger) Siegen (Ger)
20:00
FC Gutersloh (Ger) FC Gutersloh (Ger)
? - ?
Preussen Munster 2 Preussen Munster 2
20:00
Gievenbeck Gievenbeck
? - ?
Schermbeck 2020 Schermbeck 2020
20:00
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
? - ?
Vreden Vreden
20:00
Sprockhovel (Ger) Sprockhovel (Ger)
? - ?
Delbrucker (Ger) Delbrucker (Ger)
20:00
Westfalia Rhynern Westfalia Rhynern
? - ?
ASC 09 Dortmund (Ger) ASC 09 Dortmund (Ger)
20:15
Ennepetal (Ger) Ennepetal (Ger)
? - ?
Erndtebruck Erndtebruck
20:30
Finnentrop/Bamenohl Finnentrop/Bamenohl
? - ?
Bovinghausen (Ger) Bovinghausen (Ger)
22:00
KKS Kalisz KKS Kalisz
? - ?
Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
23:00
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
? - ?
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย	จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
18:00
Buildcon Buildcon
? - ?
Nkwazi Nkwazi
20:00
ZESCO ZESCO
? - ?
Power Dynamos Power Dynamos
22:00
ฟารุล คอนสแตนต้า ฟารุล คอนสแตนต้า
? - ?
ยูทีเอ อารัด ยูทีเอ อารัด
22:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
? - ?
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
22:00
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
? - ?
เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ	เอฟซี อาร์เกส ปีเตสติ
Slavia Prague B (Cze) Slavia Prague B (Cze)
? - ?
Vyskov Vyskov
21:00
Varnsdorf Varnsdorf
? - ?
Vlasim Vlasim
22:00
อัล นาเซอร์ (คูเวต) อัล นาเซอร์ (คูเวต)
? - ?
Al Qadisiya Al Qadisiya
00:20
อัล คูเวต เอสซี อัล คูเวต เอสซี
? - ?
Al-Fahaheel Al-Fahaheel
20:30
Ivancice Ivancice
? - ?
Svratka Brno Svratka Brno
20:30
Rajecko Rajecko
? - ?
Kunstat (Cze) Kunstat (Cze)
18:00
Berliner AK 07 Berliner AK 07
? - ?
Altglienicke Altglienicke
18:00
Meuselwitz Meuselwitz
? - ?
Luckenwalde Luckenwalde
22:30
Academie de FAD Academie de FAD
? - ?
SO Armee SO Armee
01:00
ASEC Mimosas ASEC Mimosas
? - ?
San-Pedro San-Pedro
20:00
Arsenal Dzyarzhynsk Arsenal Dzyarzhynsk
? - ?
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
20:00
มินส์ค มินส์ค
? - ?
อีเนอร์เจติค บีจียู อีเนอร์เจติค บีจียู
20:00
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
? - ?
อิสลอช อิสลอช
23:00
Beti Onak Beti Onak
? - ?
Cortes Cortes
23:00
Burlades Burlades
? - ?
Pamplona Pamplona
23:00
CD Ardoi CD Ardoi
? - ?
Valle Egues Valle Egues
23:00
Ezcabarte Ezcabarte
? - ?
Subiza Subiza
23:00
Huarte Huarte
? - ?
Lagunak Lagunak
23:00
Oberena Oberena
? - ?
CD Cantolagua CD Cantolagua
23:00
Pena Pena
? - ?
Azkoyen Azkoyen
23:00
Txantrea Txantrea
? - ?
Alesves Alesves
18:30
Aksaray Bld. Aksaray Bld.
? - ?
Bergama Bld. Bergama Bld.
18:30
Arguvan Arguvan
? - ?
Efeler 09 Efeler 09
18:30
Fatsa Belediyespor Fatsa Belediyespor
? - ?
Ankara Adliyespor Ankara Adliyespor
18:30
Hopaspor Hopaspor
? - ?
Siirt Ozel Siirt Ozel
18:30
Musspor Musspor
? - ?
Nigde Belediyespor Nigde Belediyespor
19:00
Kepez Bld. Kepez Bld.
? - ?
Halide E. Halide E.
19:30
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
? - ?
Osmaniyespor Osmaniyespor
19:30
Bursa Bursa
? - ?
Erbaaspor Erbaaspor
19:30
Tepecik Tepecik
? - ?
Sapanca Genclikspor Sapanca Genclikspor
22:20
อัล เฟย์ฮา เอฟซี อัล เฟย์ฮา เอฟซี
? - ?
อัล ชาบับ ริยาด	อัล ชาบับ ริยาด
22:20
อัล อิตติฮัด เจดดาห์ อัล อิตติฮัด เจดดาห์
? - ?
อัล ทาวอน บูไรดาห์ อัล ทาวอน บูไรดาห์
01:00
อัล ฟาเตห์ อัล ฟาเตห์
? - ?
อับฮา อับฮา
01:00
Al-Nasr Al-Nasr
? - ?
Al-Ittihad FC Al-Ittihad FC
19:00
Warth (Aut) Warth (Aut)
? - ?
ASV Siegendorf ASV Siegendorf
ดัคเลค เอฟซี ดัคเลค เอฟซี
? - ?
Long An Long An
16:00
TTBD Phu Dong (Vie) TTBD Phu Dong (Vie)
? - ?
BHTS Quang Nam BHTS Quang Nam
16:30
Cong An (Vie) Cong An (Vie)
? - ?
Can Tho Can Tho
18:00
Ba Ria Vung Tau (Vie) Ba Ria Vung Tau (Vie)
? - ?
บิ่ญถ่วน เอฟซี บิ่ญถ่วน เอฟซี
18:00
ฟ๋อเฮียน เอฟซี ฟ๋อเฮียน เอฟซี
? - ?
ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น ซานนา คานห์ฮัว บีวีเอ็น
16:00
Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19
? - ?
Union Berlin U19 Union Berlin U19
16:00
Meppen U19 Meppen U19
? - ?
Dresden U19 Dresden U19
03:00
บาร์เซโลน่า เอสซี บาร์เซโลน่า เอสซี
? - ?
Guayaquil City Guayaquil City
03:00
Cumbaya Cumbaya
? - ?
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
03:00
Orense Orense
? - ?
เดลฟิน เอสซี เดลฟิน เอสซี
19:30
AS Roma W AS Roma W
? - ?
Parma W Parma W
19:30
Juventus W Juventus W
? - ?
Pomigliano W Pomigliano W
22:00
Mladost GAT Mladost GAT
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า	เซอร์เวน่า ซเวซด้า
22:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
Vojvodina Vojvodina
22:00
Sp. Subotica Sp. Subotica
? - ?
Radnicki 1923 Radnicki 1923
Jihlava B Jihlava B
1 : 0
Bystrice n. Pern. Bystrice n. Pern.
20:00
Lanzhot (Cze) Lanzhot (Cze)
? - ?
Velka Bites Velka Bites
20:00
Tasovice Tasovice
? - ?
Stara Rise Stara Rise
22:00
Chelghoum Chelghoum
? - ?
เจเอส คาบิลเย่ เจเอส คาบิลเย่
22:00
Paradou Paradou
? - ?
เคนเชลา เคนเชลา
00:00
อีเอส เซทีฟ อีเอส เซทีฟ
? - ?
Constantine Constantine
02:00
ออราน ออราน
? - ?
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
02:00
เซาอูร่า เซาอูร่า
? - ?
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
19:00
Sandvikens Sandvikens
? - ?
Ragsveds Ragsveds
20:00
Jarfalla Jarfalla
? - ?
Osteraker IFK Osteraker IFK
23:00
Arosa SC Arosa SC
? - ?
Alondras (Esp) Alondras (Esp)
23:00
Arzua Arzua
? - ?
Paiosaco Paiosaco
23:00
Atletico Arteixo (Esp) Atletico Arteixo (Esp)
? - ?
CD Choco CD Choco
23:00
Estradense Estradense
? - ?
Dep. La Coruna B Dep. La Coruna B
23:00
Gran Pena Gran Pena
? - ?
Somozas Somozas
23:00
Rapido de Bouzas Rapido de Bouzas
? - ?
Barco Barco
23:00
Silva SD Silva SD
? - ?
UD Ourense UD Ourense
23:00
Viveiro Viveiro
? - ?
Racing Club Villalbes Racing Club Villalbes
03:00
Guastatoya Guastatoya
? - ?
Comunicaciones Comunicaciones
จบ
Municipal Municipal
1 : 1
Achuapa (Gtm) Achuapa (Gtm)
03:00
Santa Lucia Santa Lucia
? - ?
Iztapa Iztapa
03:00
Xinabajul Xinabajul
? - ?
Coban Imperial Coban Imperial
23:00
Rapide Oued Zem Rapide Oued Zem
? - ?
Chabab Atlas Khenifra Chabab Atlas Khenifra
23:00
Widad Temara Widad Temara
? - ?
Stade Marocain Stade Marocain
23:00
Wydad Fes Wydad Fes
? - ?
Sale Sale
FRO
Capricorne Capricorne
? - ?
Trois Bassins Trois Bassins
FRO
Excelsior Excelsior
? - ?
Tamponnaise Tamponnaise
18:30
Jeanne d'Arc Jeanne d'Arc
? - ?
Sainte-Suzanne Sainte-Suzanne
FRO
Parfin Parfin
? - ?
Sainte Rose Sainte Rose
FRO
Saint-Pauloise Saint-Pauloise
? - ?
Saint-Denis Saint-Denis
FRO
Sainte-Marienne Sainte-Marienne
? - ?
AS Marsouins AS Marsouins
FRO
St. Louis St. Louis
? - ?
Saint-Pierroise Saint-Pierroise
00:00
Tirol (Am) Tirol (Am)
? - ?
SV Worgl SV Worgl
21:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
? - ?
SC Kundl (Aut) SC Kundl (Aut)
19:30
Le Havre W (Fra) Le Havre W (Fra)
? - ?
Paris SG W Paris SG W
16:00
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
? - ?
ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี ยะไข่ ยูไนเต็ด เอฟซี
20:00
Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
? - ?
Mbeya City Mbeya City
23:00
Simba Simba
? - ?
Dodoma Jiji Dodoma Jiji
17:30
Trat FC Trat FC
? - ?
Customs Utd (Tha) Customs Utd (Tha)
18:00
Uthai Thani Uthai Thani
? - ?
Nakhon Si Nakhon Si
18:30
Chainat (Tha) Chainat (Tha)
? - ?
Ayutthaya United (Tha) Ayutthaya United (Tha)
19:00
Ranong Ranong
? - ?
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
20:00
Aigle Noir FC Aigle Noir FC
? - ?
Tigre Noir Tigre Noir
20:00
Bumamuru Bumamuru
? - ?
Magara Young Boys Magara Young Boys
20:00
Dynamik Dynamik
? - ?
Bujumbura C. Bujumbura C.
20:00
Kayanza Kayanza
? - ?
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
20:00
Musongati Musongati
? - ?
Inter Star Inter Star
20:00
Olympic S. Olympic S.
? - ?
Rukinzo Rukinzo
เลื่อน
Bechem United Bechem United
? - ?
Kotoku Royals Kotoku Royals
เลื่อน
Nsoatreman Nsoatreman
? - ?
Karela Karela
เลื่อน
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
? - ?
Accra Lions Accra Lions
เลื่อน
King Faisal King Faisal
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
เลื่อน
Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Berekum Chelsea Berekum Chelsea
เลื่อน
Medeama Medeama
? - ?
Aduana Stars Aduana Stars
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
? - ?
Nejdek Nejdek
21:00
Touzim Touzim
? - ?
Nove Sedlo Nove Sedlo
19:30
FK Cana FK Cana
? - ?
Medzilaborce Medzilaborce
19:30
Kechnec Kechnec
? - ?
Gerlachov Gerlachov
19:30
Medzev Medzev
? - ?
Velky Saris (Svk) Velky Saris (Svk)
19:30
Mladost Kalsa Mladost Kalsa
? - ?
Lubovna Lubovna
19:30
Raslavice Raslavice
? - ?
OSK Rudnany OSK Rudnany
19:30
Sabinov Sabinov
? - ?
Sokol Lubotice Sokol Lubotice
19:30
Sokolany Sokolany
? - ?
Pavlovce n. Uhom Pavlovce n. Uhom
19:30
MSK Spisske Podhradie MSK Spisske Podhradie
? - ?
V. Revistia V. Revistia
21:00
Kingstonian Kingstonian
? - ?
Potters Potters
18:00
Moron W Moron W
? - ?
Alvsjo W Alvsjo W
19:00
Team TG FF W (Swe) Team TG FF W (Swe)
? - ?
Gamla Upsala W Gamla Upsala W
19:00
Ravasens IK W Ravasens IK W
? - ?
Alvsjo W Alvsjo W
23:00
Atzeneta Atzeneta
? - ?
Patacona Patacona
23:00
Gandia (Esp) Gandia (Esp)
? - ?
Levante B Levante B
23:00
Hercules B Hercules B
? - ?
Rayo Ibense (Esp) Rayo Ibense (Esp)
23:00
Orihuela (Esp) Orihuela (Esp)
? - ?
Roda Roda
23:00
Silla CF (Esp) Silla CF (Esp)
? - ?
Acero Acero
23:00
Torrellano (Esp) Torrellano (Esp)
? - ?
Elche CF Ilicitano (Esp) Elche CF Ilicitano (Esp)
23:00
Torrent (Esp) Torrent (Esp)
? - ?
Jove Jove
23:00
Villarreal C Villarreal C
? - ?
Castellon B Castellon B
FRO
โคโซวา โคโซวา
? - ?
ตาเวิร์น ตาเวิร์น
03:00
กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N) กัวเรน่า วิลลาร์ริก้า เอฟซี (N)
? - ?
โอลิมเปีย อาซุนซิออน โอลิมเปีย อาซุนซิออน
03:00
Tacuary Tacuary
? - ?
Ameliano Ameliano
05:30
ลิเบอร์ตาด ลิเบอร์ตาด
? - ?
General Caballero JLM General Caballero JLM
19:30
Sable Farming Sable Farming
? - ?
Kamuzu Barracks Kamuzu Barracks
19:30
Big Bullets Big Bullets
? - ?
Civo Utd Civo Utd
เลื่อน
Rumphi United Rumphi United
? - ?
Red Lions Red Lions
19:30
Dedza Dynamos Dedza Dynamos
? - ?
Azam Tigers Azam Tigers
19:30
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
? - ?
Karonga United Karonga United
16:00
Freiburg 2 W (Ger) Freiburg 2 W (Ger)
? - ?
Jena W (Ger) Jena W (Ger)
16:00
Gutersloh W Gutersloh W
? - ?
Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
16:00
RB Leipzig W RB Leipzig W
? - ?
FC Koln II W FC Koln II W
16:00
Wolfsburg 2 W Wolfsburg 2 W
? - ?
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
19:00
Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
? - ?
Andernach W Andernach W
19:00
Sand W Sand W
? - ?
1.FC Nurnberg W (Ger) 1.FC Nurnberg W (Ger)
20:00
Arminia Hannover (Ger) Arminia Hannover (Ger)
? - ?
Hannoverscher SC (Ger) Hannoverscher SC (Ger)
20:00
Egestorf-Langreder Egestorf-Langreder
? - ?
Schoningen Schoningen
20:00
Eintracht Celle Eintracht Celle
? - ?
Heeslinger Heeslinger
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg (Ger) Lupo-Martini Wolfsburg (Ger)
? - ?
FT Braunschweig FT Braunschweig
20:00
Papenburg Papenburg
? - ?
Ramlingen-Ehlershausen (Ger) Ramlingen-Ehlershausen (Ger)
23:00
พุสช่า เนียโพโลมิซ พุสช่า เนียโพโลมิซ
? - ?
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
23:00
รุช ชอร์ซอว์ รุช ชอร์ซอว์
? - ?
แซนเดคจา โนวี่ แซ็คซ์	แซนเดคจา โนวี่ แซ็คซ์
23:00
Termalica B-B. Termalica B-B.
? - ?
พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า พอดเบสคิดซี่ เบียสโค เบียล่า
03:00
Academia Anzoategui Academia Anzoategui
? - ?
Petare Petare
03:00
Angostura Angostura
? - ?
Atletico La Cruz Atletico La Cruz
21:00
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
21:00
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
? - ?
สโลวาน ลิเบอเรค	สโลวาน ลิเบอเรค
21:00
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
? - ?
FK Pardubice FK Pardubice
21:00
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
? - ?
สโลวัคโค สโลวัคโค
23:00
RDF RDF
? - ?
Royal Royal
23:00
ASFA Yennega ASFA Yennega
? - ?
ASF Dioulasso ASF Dioulasso
23:00
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
? - ?
Etoile Filante Etoile Filante
16:30
Albirex Niigata Albirex Niigata
? - ?
โฮกัง ยูไนเต็ด โฮกัง ยูไนเต็ด
16:30
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
? - ?
โฮม ยูไนเต็ด โฮม ยูไนเต็ด
Sapeli Polna Sapeli Polna
0 : 1
Ledec nad Sazavou Ledec nad Sazavou
20:00
Rapotice Rapotice
? - ?
Nova Ves Nova Ves
20:00
Vrchovina B Vrchovina B
? - ?
Kamenice nad Lipou Kamenice nad Lipou
19:00
Norderstedt Norderstedt
? - ?
แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2 แวร์เดอร์ เบรเมน ทีม2
20:00
เบร์เมอร์ เอสเฟา (N) เบร์เมอร์ เอสเฟา (N)
? - ?
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
20:30
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
? - ?
เซปาฮาน เซปาฮาน
22:00
ปาดิเดห์ โคราซาน ปาดิเดห์ โคราซาน
? - ?
Tractor Tractor
22:30
ซาแนท นาฟท์ ซาแนท นาฟท์
? - ?
Rafsanjan Rafsanjan
03:00
Antoniana Antoniana
? - ?
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส
03:00
โบคา ยูนิโดส โบคา ยูนิโดส
? - ?
แอตเลติโก พารานา แอตเลติโก พารานา
03:00
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
? - ?
Argentino MM Argentino MM
03:00
กวาเลไกวชู กวาเลไกวชู
? - ?
Gimnasia y Tiro Gimnasia y Tiro
03:00
Desamparados Desamparados
? - ?
Circulo Deportivo Circulo Deportivo
03:00
Douglas Haig Douglas Haig
? - ?
Defensores Belgrano VR Defensores Belgrano VR
03:00
Gimnasia E.R. Gimnasia E.R.
? - ?
Union Sunchales Union Sunchales
03:00
Racing Cordoba (Arg) Racing Cordoba (Arg)
? - ?
Def. Pronunciamiento Def. Pronunciamiento
03:00
สปอร์ติโว เบลกราโน่ สปอร์ติโว เบลกราโน่
? - ?
San Martin Formosa San Martin Formosa
03:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
? - ?
Sol de Mayo Sol de Mayo
03:00
Villa Mitre Villa Mitre
? - ?
ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
23:00
Arroyo Arroyo
? - ?
AD Llerenense AD Llerenense
23:00
CD Calamonte CD Calamonte
? - ?
Villafranca Villafranca
23:00
Don Alvaro Don Alvaro
? - ?
UP Plasencia UP Plasencia
23:00
Fuente de Cantos Fuente de Cantos
? - ?
Pueblonuevo Pueblonuevo
23:00
Jerez CF Jerez CF
? - ?
Montehermoso Montehermoso
23:00
Miajadas (Esp) Miajadas (Esp)
? - ?
Olivenza Olivenza
23:00
Moralo Moralo
? - ?
La Estrella La Estrella
23:00
Trujillo Trujillo
? - ?
Azuaga Azuaga
18:30
Gumushanespor Gumushanespor
? - ?
Eynesil Eynesil
18:30
Igdir Igdir
? - ?
Elaziz Bld. Elaziz Bld.
18:30
Ofspor Ofspor
? - ?
Kahramanmarasspor Kahramanmarasspor
19:00
Karaman Bld. Karaman Bld.
? - ?
Kestel Kestel
19:00
Turk Metal Turk Metal
? - ?
Ayvalikgucu Ayvalikgucu
19:30
Bayrampasa Bayrampasa
? - ?
Bulvarspor Bulvarspor
19:30
Kusadasispor Kusadasispor
? - ?
Ergene Velimese Ergene Velimese
23:00
Orduspor 1967 Orduspor 1967
? - ?
Darica Genclerbirligi Darica Genclerbirligi
20:00
Birkirkara Birkirkara
? - ?
Valletta Valletta
21:00
Gzira Gzira
? - ?
Pieta Hotspurs Pieta Hotspurs
22:15
Balzan Balzan
? - ?
ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
20:00
Cailungo Cailungo
? - ?
San Giovanni San Giovanni
20:00
Faetano Faetano
? - ?
Folgore Folgore
20:00
Tre Penne Tre Penne
? - ?
Tre Fiori Tre Fiori
FRO
Cerklje W Cerklje W
? - ?
Primorje W Primorje W
FRO
O. Ljubljana W (Slo) O. Ljubljana W (Slo)
? - ?
Krim W Krim W
FRO
Pomurje W (Slo) Pomurje W (Slo)
? - ?
Radomlje W Radomlje W
03:00
Defensores Unidos Defensores Unidos
? - ?
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
03:00
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
? - ?
Colegiales Colegiales
03:00
Deportivo Armenio Deportivo Armenio
? - ?
ซีเอ ลอส อันเดส ซีเอ ลอส อันเดส
03:00
ซานมิเกล ซานมิเกล
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
03:00
Villa San Carlos Villa San Carlos
? - ?
เจเจ อูร์กุยซ่า เจเจ อูร์กุยซ่า
20:00
Germania Ratingen (Ger) Germania Ratingen (Ger)
? - ?
MSV Dusseldorf (Ger) MSV Dusseldorf (Ger)
20:00
Hamborn (Ger) Hamborn (Ger)
? - ?
Cronenberger (Ger) Cronenberger (Ger)
20:00
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
? - ?
SC St. Tonis SC St. Tonis
20:00
Kray (Ger) Kray (Ger)
? - ?
Sonsbeck (Ger) Sonsbeck (Ger)
20:00
Meerbusch (Ger) Meerbusch (Ger)
? - ?
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
20:00
SW Essen (Ger) SW Essen (Ger)
? - ?
Union Nettetal Union Nettetal
20:30
Hilden (Ger) Hilden (Ger)
? - ?
Baumberg (Ger) Baumberg (Ger)
20:30
TuRU Dusseldorf (Ger) TuRU Dusseldorf (Ger)
? - ?
TVD Velbert TVD Velbert
จบ
เรอัล คาร์ตาจีน่า เรอัล คาร์ตาจีน่า
? - ?
Popayan Popayan
20:00
Bologna U19 Bologna U19
? - ?
AC Milan U19 AC Milan U19
20:00
Fiorentina U19 Fiorentina U19
? - ?
Verona U19 Verona U19
21:00
Amkar Amkar
? - ?
Nosta Nosta
21:00
Sibir Sibir
? - ?
Orenburg 2 Orenburg 2
21:00
Miass Miass
? - ?
Chelyabinsk Chelyabinsk
21:00
Omsk Omsk
? - ?
Dynamo Barnaul Dynamo Barnaul
Chrudim B Chrudim B
? - ?
Dvur Kralove Dvur Kralove
Liberec B (Cze) Liberec B (Cze)
2 : 0
Hlinsko Hlinsko
21:00
Turnov Turnov
? - ?
Dobrovice Dobrovice
17:30
เบรุต เบรุต
? - ?
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
20:00
Burreli Burreli
? - ?
Oriku Oriku
21:00
ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
? - ?
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
00:00
Puebla W Puebla W
? - ?
Santos Laguna W Santos Laguna W
04:00
Necaxa W Necaxa W
? - ?
Atlas W Atlas W
04:00
Pachuca W Pachuca W
? - ?
Juarez W Juarez W
06:00
Guadalajara Chivas W Guadalajara Chivas W
? - ?
Club America W Club America W
08:00
Mazatlan FC W Mazatlan FC W
? - ?
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
23:00
CD Utrera (Esp) CD Utrera (Esp)
? - ?
กรานาดา B กรานาดา B
23:00
Cartagena B Cartagena B
? - ?
El Ejido El Ejido
23:00
แอตเลติโก้ มานชา เรอัล แอตเลติโก้ มานชา เรอัล
? - ?
UCAM Murcia UCAM Murcia
23:00
Mar Menor (Esp) Mar Menor (Esp)
? - ?
Antequera (Esp) Antequera (Esp)
23:00
เรเครติโบ อูเอลบ้า เรเครติโบ อูเอลบ้า
? - ?
Cadiz CF B Cadiz CF B
23:00
เซบีญ่า B เซบีญ่า B
? - ?
แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ แอตเลติโก้ ซานลูเกโน่ ซีเอฟ
23:00
Juventud Torremolinos Juventud Torremolinos
? - ?
เยคราโน่ เดปอร์ติโว เยคราโน่ เดปอร์ติโว
23:00
Velez Velez
? - ?
San Roque (Esp) San Roque (Esp)
23:00
Xerez Deportivo (Esp) Xerez Deportivo (Esp)
? - ?
เบติส B เบติส B
23:00
แอสเตราส ตริโปลิส แอสเตราส ตริโปลิส
? - ?
โอเอฟไอ เครเต้	โอเอฟไอ เครเต้
23:00
โอลิมเปียกอส โอลิมเปียกอส
? - ?
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
23:00
พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ พีเอโอเค เทสซาโลนิกิ
? - ?
พานาธิไนกอส พานาธิไนกอส
23:00
โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
? - ?
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
22:00
FUS Rabat FUS Rabat
? - ?
มาเกร็บ เดอ เฟส มาเกร็บ เดอ เฟส
00:15
โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน โมเกร็บ แอตเลติก เทโตอวน
? - ?
Union Touarga Union Touarga
02:30
ฮาสซาเนีย อกาเดียร์ ฮาสซาเนีย อกาเดียร์
? - ?
Mouloudia Oujda Mouloudia Oujda
02:30
วีแดด คาซาบลานก้า วีแดด คาซาบลานก้า
? - ?
เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน เรเนซองส์ เดอ เบอร์เคน
20:00
บาราโนวีชี บาราโนวีชี
? - ?
เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
20:00
Naftan Naftan
? - ?
Dnepr Rogachev (Blr) Dnepr Rogachev (Blr)
20:00
Petrikov (Blr) Petrikov (Blr)
? - ?
Molodechno Molodechno
19:00
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
? - ?
Braga W (Por) Braga W (Por)
21:00
Amora W Amora W
? - ?
Ouriense W Ouriense W
21:00
Damaiense W Damaiense W
? - ?
Maritimo W Maritimo W
21:00
Famalicao W Famalicao W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
21:00
Benfica W Benfica W
? - ?
Vilaverdense W (Por) Vilaverdense W (Por)
19:00
Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
? - ?
Brondby W Brondby W
19:00
Koge W Koge W
? - ?
Sundby W Sundby W
19:00
Thisted FC W Thisted FC W
? - ?
Koldingq FC W Koldingq FC W
FRO
Black Bulls Black Bulls
? - ?
Ferroviario Beira Ferroviario Beira
FRO
ENH Vilankulo ENH Vilankulo
? - ?
UD Songo UD Songo
FRO
Ferroviario Lichinga Ferroviario Lichinga
? - ?
Ferroviario Nampula Ferroviario Nampula
FRO
Ferroviario Maputo Ferroviario Maputo
? - ?
Incomati Xinavane Incomati Xinavane
FRO
LD Maputo LD Maputo
? - ?
Costa do Sol Costa do Sol
23:00
Atl. Paso Atl. Paso
? - ?
Diocesano Diocesano
23:00
CD Coria CD Coria
? - ?
ค. เซโกเบียน่า ค. เซโกเบียน่า
23:00
ตาลาเบราเดลาเรย์นา ตาลาเบราเดลาเรย์นา
? - ?
แอต. มาดริด B แอต. มาดริด B
23:00
เมลียา เมลียา
? - ?
Socuellamos Socuellamos
23:00
ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่ ซีดี อาร์ทิสติโก้ นาวัลคาร์เนโร่
? - ?
Guadalajara (Esp) Guadalajara (Esp)
23:00
วิลล่าโนเวนเซ่ วิลล่าโนเวนเซ่
? - ?
Cacereno Cacereno
20:00
Bocholter Bocholter
? - ?
Lyra-Lierse Berlaar Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Cappellen Cappellen
? - ?
Spouwen-Mopertingen Spouwen-Mopertingen
20:00
City Pirates City Pirates
? - ?
KRC Mechelen KRC Mechelen
20:00
Diegem Diegem
? - ?
Beerschot VA 2 Beerschot VA 2
20:00
KV Mechelen 2 KV Mechelen 2
? - ?
K. Berchem Sport K. Berchem Sport
20:00
Pepingen-Halle Pepingen-Halle
? - ?
Tongeren Tongeren
22:00
Awassa Awassa
? - ?
Legetafo Legedadi Legetafo Legedadi
22:00
Welayta Dicha Welayta Dicha
? - ?
Ethiopia Bunna Ethiopia Bunna
18:00
Bolnisi Bolnisi
? - ?
ดินาโม บาตูมิ	ดินาโม บาตูมิ
18:00
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
? - ?
ดินาโม ทบิลิซี่	ดินาโม ทบิลิซี่
21:00
Stankov Stankov
? - ?
Plzen-Cernice Plzen-Cernice
21:00
Vejprnice Vejprnice
? - ?
Start Tlumacov Start Tlumacov
21:00
Zruc Zruc
? - ?
Sokol Radnice Sokol Radnice
19:30
Blava Jaslovske Bohunice Blava Jaslovske Bohunice
? - ?
Pata Pata
19:30
FK TJ Lokomotiva Kozarovce FK TJ Lokomotiva Kozarovce
? - ?
Imel Imel
19:30
Gabcikovo Gabcikovo
? - ?
Crystal Crystal
19:30
Gbely Gbely
? - ?
Boleraz Boleraz
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
2 : 0
Sokolov Sokolov
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
1 : 0
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
? - ?
Zapy Zapy
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
0 : 1
Kolin Kolin
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
? - ?
Zizkov Zizkov
21:00
Brozany Brozany
? - ?
Pardubice B Pardubice B
20:00
Angered (Swe) Angered (Swe)
? - ?
Vanersborgs FK Vanersborgs FK
19:00
Mjolby AI FF (Swe) Mjolby AI FF (Swe)
? - ?
Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
19:00
Saffle SK Saffle SK
? - ?
Yxhults IK (Swe) Yxhults IK (Swe)
23:00
บาดาโลนา บาดาโลนา
? - ?
Cerdanyola Cerdanyola
23:00
CE Europa (Esp) CE Europa (Esp)
? - ?
FE Grama FE Grama
23:00
Girona B Girona B
? - ?
Vilafranca Vilafranca
23:00
L Hospitalet L Hospitalet
? - ?
เปราลาด้า เปราลาด้า
23:00
Montanesa (Esp) Montanesa (Esp)
? - ?
UE Tona UE Tona
23:00
San Cristobal CP San Cristobal CP
? - ?
Castelldefels Castelldefels
23:00
Sant Andreu Sant Andreu
? - ?
Rapitenca (Esp) Rapitenca (Esp)
23:00
Vilassar de Mar (Esp) Vilassar de Mar (Esp)
? - ?
Pobla Mafumet Pobla Mafumet
FRO
มุนชิงเง่น มุนชิงเง่น
? - ?
Rotkreuz Rotkreuz
FRO
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
? - ?
เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
FRO
Muri Muri
? - ?
ชวอทซ์ ชวอทซ์
FRO
ลังเกนธัล ลังเกนธัล
? - ?
Dornach (Sui) Dornach (Sui)
เลื่อน
PSIS Semarang PSIS Semarang
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
เลื่อน
Persib Bandung Persib Bandung
? - ?
เปอร์ซิย่า จาการ์ต้า เปอร์ซิย่า จาการ์ต้า
04:00
Tauro Tauro
? - ?
Alianza Alianza
06:15
Chorrillo Chorrillo
? - ?
Chiriqui Chiriqui
08:30
Herrera Herrera
? - ?
Veraguas Veraguas
03:00
Luis Angel Firpo Luis Angel Firpo
? - ?
Platense Municipal Platense Municipal
03:00
Alianza FC Alianza FC
? - ?
FAS FAS
จบ
Atletico Marte (Sal) Atletico Marte (Sal)
2 : 1
Metapan Metapan
03:00
Dragon Dragon
? - ?
Aguila Aguila
Havirov Havirov
? - ?
Novy Jicin Novy Jicin
20:00
Bohumin Bohumin
? - ?
Bilovec Bilovec
20:00
Bruntal Bruntal
? - ?
Valasske Mezirici Valasske Mezirici
20:00
Polanka Polanka
? - ?
Rymarov Rymarov
20:00
Union 60 Bremen Union 60 Bremen
? - ?
Vatan Bremen Vatan Bremen
20:30
Leher Leher
? - ?
Komet Arsten Komet Arsten
23:00
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
? - ?
โคโรนา เคียลเซ่ โคโรนา เคียลเซ่
23:00
มีดซ์ เลกนิก้า มีดซ์ เลกนิก้า
? - ?
สตาล เมียเลค	สตาล เมียเลค
23:00
วิดเซว ลอดซ์ วิดเซว ลอดซ์
? - ?
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
23:30
Rampla Juniors Rampla Juniors
? - ?
Uruguay Montevideo Uruguay Montevideo
FRO
Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
? - ?
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
FRO
Legnica U18 Legnica U18
? - ?
Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
19:00
อาโปเอล นิโคเซีย อาโปเอล นิโคเซีย
? - ?
AEL Limassol AEL Limassol
19:00
Chloraka Chloraka
? - ?
Aris Aris
จบ
Aurora (Bol) Aurora (Bol)
? - ?
Vinto Vinto
02:00
Universitario de Vinto Universitario de Vinto
? - ?
Always Ready Always Ready
04:15
The Strongest The Strongest
? - ?
U. Sucre U. Sucre
06:30
โอเรียนท์ เปโตรเลโร่ โอเรียนท์ เปโตรเลโร่
? - ?
Blooming Blooming
20:00
Ceska Trebova Ceska Trebova
? - ?
Moravany Moravany
20:00
Svitavy Svitavy
? - ?
SK Pardubicky SK Pardubicky
20:30
Beltinci Beltinci
? - ?
Aluminij Aluminij
20:30
Jadran Dekani Jadran Dekani
? - ?
Rogaska Rogaska
20:30
NK Bistrica NK Bistrica
? - ?
Grosuplje (Slo) Grosuplje (Slo)
20:30
Rudar Rudar
? - ?
Triglav Triglav
19:00
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
? - ?
โอเดนเบิร์ก	โอเดนเบิร์ก
19:00
เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
? - ?
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส	เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
22:00
เคฟลาวิค เคฟลาวิค
? - ?
ไอเอ อคราเนส	ไอเอ อคราเนส
00:15
ฟราม เรคยาวิก ฟราม เรคยาวิก
? - ?
เลคเนียร์ เรคยาวิก เลคเนียร์ เรคยาวิก
22:00
เซนจาร์นาน เซนจาร์นาน
? - ?
เคอาร์ เรคยาวิก เคอาร์ เรคยาวิก
23:00
Arucas (Esp) Arucas (Esp)
? - ?
Yaiza Yaiza
23:00
Gran Tarajal (Esp) Gran Tarajal (Esp)
? - ?
Estrella Estrella
23:00
Ibarra (Esp) Ibarra (Esp)
? - ?
Panaderia Pulido San Mateo Panaderia Pulido San Mateo
23:00
Lanzarote Lanzarote
? - ?
CD Marino (Esp) CD Marino (Esp)
23:00
ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
? - ?
San Fernando San Fernando
23:00
Mensajero (Esp) Mensajero (Esp)
? - ?
La Cuadra La Cuadra
23:00
Santa Ursula Santa Ursula
? - ?
Tamaraceite Tamaraceite
23:00
Villa Santa Brigida Villa Santa Brigida
? - ?
Tenerife B Tenerife B
18:30
Elazigspor Elazigspor
? - ?
Catalca Catalca
18:30
Karakopru Karakopru
? - ?
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
19:00
Anadolu Selcukspor Anadolu Selcukspor
? - ?
Yomraspor Yomraspor
19:00
Altindag Bld. Altindag Bld.
? - ?
Karsiyaka Karsiyaka
19:00
Nevsehirspor Nevsehirspor
? - ?
Agri 1970 Agri 1970
19:30
Belediye Derince Belediye Derince
? - ?
Yeni Amasyaspor Yeni Amasyaspor
19:30
Edirnespor Edirnespor
? - ?
Icel Icel
19:30
Kutahyaspor Kutahyaspor
? - ?
Yeni Orduspor Yeni Orduspor
19:30
Sile Yildizspor Sile Yildizspor
? - ?
Kelkit Kelkit
16:00
NFA Kaunas NFA Kaunas
? - ?
Trakai 2 Trakai 2
20:00
Musanze Musanze
? - ?
Espoir Espoir
20:00
Rutsiro Rutsiro
? - ?
AS Kigali AS Kigali
20:00
Rwamagana City Rwamagana City
? - ?
APR APR
00:00
Zitacuaro Zitacuaro
? - ?
Alebrijes de Oaxaca 2 Alebrijes de Oaxaca 2
06:30
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
? - ?
Richmond Kickers Richmond Kickers
20:00
Hennef Hennef
? - ?
VfL Vichttal VfL Vichttal
20:00
Hurth Hurth
? - ?
Fortuna Koln II Fortuna Koln II
20:00
Wegberg-Beeck Wegberg-Beeck
? - ?
Friesdorf Friesdorf
20:30
Eintracht Hohkeppel Eintracht Hohkeppel
? - ?
Glesch-Paffendorf (Ger) Glesch-Paffendorf (Ger)
20:30
Konigsdorf (Ger) Konigsdorf (Ger)
? - ?
Siegburger (Ger) Siegburger (Ger)
20:30
Pesch Pesch
? - ?
Freialdenhoven Freialdenhoven
21:00
Duisburg W Duisburg W
? - ?
Bayern Munich W Bayern Munich W
21:00
Eintracht Frankfurt W Eintracht Frankfurt W
? - ?
Werder Bremen W Werder Bremen W
21:00
Freiburg W Freiburg W
? - ?
SGS Essen W SGS Essen W
21:00
Meppen W Meppen W
? - ?
Hoffenheim W Hoffenheim W
21:00
Baltika 2 Baltika 2
? - ?
Leningradets Leningradets
21:00
Dynamo Moscow 2 (Rus) Dynamo Moscow 2 (Rus)
? - ?
Dynamo Vologda Dynamo Vologda
21:00
Dynamo Petersburg Dynamo Petersburg
? - ?
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
21:00
Velikiy Novgorod Velikiy Novgorod
? - ?
Yenisey 2 Yenisey 2
21:00
Khimik (Rus) Khimik (Rus)
? - ?
Torpedo Moscow 2 Torpedo Moscow 2
21:00
Murom Murom
? - ?
S. Kostroma S. Kostroma
21:00
Zvezda St. Peterburg Zvezda St. Peterburg
? - ?
Krasnogorsk Krasnogorsk
Meteor Prague Meteor Prague
2 : 0
Vilemov Vilemov
จบ
Monagas Monagas
0 : 2
Metropolitanos Metropolitanos
04:00
Portuguesa Portuguesa
? - ?
Puerto Cabello Puerto Cabello
06:15
Lara Lara
? - ?
เดปอร์ติโว ทาชิร่า เดปอร์ติโว ทาชิร่า
18:00
ไอเอฟ คาร์ลสตาด ไอเอฟ คาร์ลสตาด
? - ?
โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
21:00
วาซาลุนด์ วาซาลุนด์
? - ?
พิเทโอ พิเทโอ
20:00
Koberice Koberice
? - ?
Bolatice Bolatice
20:00
Pusta Polom Pusta Polom
? - ?
Repiste Repiste
20:00
Vresina Vresina
? - ?
Jakubcovice Jakubcovice
23:00
CE Manresa CE Manresa
? - ?
Terrassa (Esp) Terrassa (Esp)
23:00
เอโบร เอโบร
? - ?
Alzira Alzira
23:00
ฟอร์เมนเตร่า ฟอร์เมนเตร่า
? - ?
แยย์ดา แยย์ดา
23:00
เพน่า เดปอร์ติโบ เพน่า เดปอร์ติโบ
? - ?
โอลอต โอลอต
23:00
Prat Prat
? - ?
Mallorca B Mallorca B
23:00
Teruel (Esp) Teruel (Esp)
? - ?
เอร์กูเลส เอร์กูเลส
23:00
College 1975 FC College 1975 FC
? - ?
Europa Point Europa Point
23:30
Lions Gibraltar Lions Gibraltar
? - ?
St Josephs St Josephs
FRO
Avenir Beggen Avenir Beggen
? - ?
Jeunesse Canach Jeunesse Canach
FRO
Echternach Echternach
? - ?
Bissen Bissen
FRO
AS Luxembourg/Porto AS Luxembourg/Porto
? - ?
Kaerjeng Kaerjeng
FRO
AS Wincrange AS Wincrange
? - ?
Niedercorn Niedercorn
FRO
Blo Weiss Itzig Blo Weiss Itzig
? - ?
Union Titus Petange Union Titus Petange
FRO
? - ?
Rumelange Rumelange
FRO
CS Sanem CS Sanem
? - ?
Marisca Mersch Marisca Mersch
FRO
Diekirch Diekirch
? - ?
Benfica Benfica
FRO
Esch Esch
? - ?
Bettembourg Bettembourg
FRO
FC Munsbach FC Munsbach
? - ?
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
FRO
FC Red Black/Egalite FC Red Black/Egalite
? - ?
Alisontia Steinsel Alisontia Steinsel
FRO
FC Schengen FC Schengen
? - ?
Schifflange Schifflange
FRO
Harlange/Tarchamps Harlange/Tarchamps
? - ?
Hesperange Hesperange
FRO
Jeunesse Gilsdorf Jeunesse Gilsdorf
? - ?
Wiltz Wiltz
FRO
Kehlen Kehlen
? - ?
ซีเอส โฟล่า เอสเช่	ซีเอส โฟล่า เอสเช่
FRO
Koeppchen Koeppchen
? - ?
Hostert Hostert
FRO
Les Ardoisiers Perle Les Ardoisiers Perle
? - ?
Jeunesse Esch Jeunesse Esch
FRO
Mertzig Mertzig
? - ?
Mondorf Mondorf
FRO
Norden Norden
? - ?
Grevenmacher Grevenmacher
FRO
Pratzerthal/Redange Pratzerthal/Redange
? - ?
Berbourg Berbourg
FRO
Racing Troisvierges Racing Troisvierges
? - ?
Differdange Differdange
FRO
Red Star Merl/Belair Red Star Merl/Belair
? - ?
Blo Weiss Medernach Blo Weiss Medernach
FRO
Sandweiler Sandweiler
? - ?
Jeunesse Schieren Jeunesse Schieren
FRO
Sp. Bertrange Sp. Bertrange
? - ?
UNA Strassen UNA Strassen
FRO
Syra Mensdorf Syra Mensdorf
? - ?
Rodange Rodange
FRO
Union Remich/Bous Union Remich/Bous
? - ?
Ettelbruck Ettelbruck
FRO
US Feulen US Feulen
? - ?
Yellow Boys Yellow Boys
FRO
Walferdange Walferdange
? - ?
FC Mamer FC Mamer
17:00
Tukums 2000 2 Tukums 2000 2
? - ?
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
21:00
Alberts (Lat) Alberts (Lat)
? - ?
Jelgava Jelgava
FRO
Ferencvaros W (Hun) Ferencvaros W (Hun)
? - ?
Gyor W Gyor W
FRO
Astra Hungary W Astra Hungary W
? - ?
MOL Vidi W MOL Vidi W
20:00
Wolves U21 Wolves U21
? - ?
 แมนเชสเตอร์ซิตี้ U21 แมนเชสเตอร์ซิตี้ U21
22:00
Celik Niksic Celik Niksic
? - ?
Berane Berane
22:00
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
? - ?
Kom Podgorica Kom Podgorica
22:00
Grbalj Grbalj
? - ?
Mladost DG Mladost DG
22:00
Igalo Igalo
? - ?
Bokelj Bokelj
22:00
Zeta Zeta
? - ?
Otrant Otrant
20:30
Kaizer Chiefs Kaizer Chiefs
? - ?
Amazulu Amazulu
20:00
Keshla Keshla
? - ?
Sabah Baku Sabah Baku
20:00
ซัมกายิต ซัมกายิต
? - ?
คาปาซ คาปาซ
20:00
Pobeda Pobeda
? - ?
เอฟเค สเคนดิจา เอฟเค สเคนดิจา
20:00
เอฟเค ชคูปิ เอฟเค ชคูปิ
? - ?
Sileks Sileks
20:00
Tikves Tikves
? - ?
FK Skopje FK Skopje
02:00
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
? - ?
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
02:00
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
? - ?
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
จบ
อ็องเซ่ คัลดาส อ็องเซ่ คัลดาส
0 : 1
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
02:00
เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า เดปอร์ติโบ เปเรย์ร่า
? - ?
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
02:00
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่ อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
? - ?
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี	เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
02:00
แอตเลติโก้ นาซิอองนาล แอตเลติโก้ นาซิอองนาล
? - ?
ริโอเนโกร อกุยลาส ริโอเนโกร อกุยลาส
02:00
แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า แอตเลติโก้ บูคาราแมงก้า
? - ?
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
02:00
Cortulua Cortulua
? - ?
อ็องเซ่ คัลดาส	อ็องเซ่ คัลดาส
02:00
เดปอร์ติโว กาลี เดปอร์ติโว กาลี
? - ?
อเมริกา เดอ กาลี อเมริกา เดอ กาลี
02:00
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
? - ?
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
02:00
เอ็นวิกาโด้ เอฟซี เอ็นวิกาโด้ เอฟซี
? - ?
ปาตริโอตาส เอฟซี ปาตริโอตาส เอฟซี
02:00
แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา แจ็คคัวเรส เดอ กอร์โดบา
? - ?
ลา อีคิวดัด ลา อีคิวดัด
02:00
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
? - ?
อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่	อินดิเพนเดนเต้ ซานตา เฟ่
02:00
จากัวเรส เดอ กอร์โดบา จากัวเรส เดอ กอร์โดบา
? - ?
มิลโลนาริออส มิลโลนาริออส
00:00
Tirol (Am) Tirol (Am)
? - ?
SV Worgl SV Worgl
21:00
RW Rankweil RW Rankweil
? - ?
Gofis Gofis
21:00
Telfs (Aut) Telfs (Aut)
? - ?
SC Kundl (Aut) SC Kundl (Aut)
16:00
Rotenberg Rotenberg
? - ?
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
20:30
Altach (Am) Altach (Am)
? - ?
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
21:00
HB Torshavn HB Torshavn
? - ?
Toftir Toftir
21:00
นซี ลูนาวิค นซี ลูนาวิค
? - ?
เคไอ คลากสวิค	เคไอ คลากสวิค
21:00
AB Argir AB Argir
? - ?
Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
21:00
B36 Torshavn B36 Torshavn
? - ?
Vikingur Vikingur
21:00
Streymur Streymur
? - ?
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur
Mas Taborsko B Mas Taborsko B
? - ?
Protivin Protivin
Trebon Trebon
? - ?
Olesnik Olesnik
21:00
Hluboka nad Vltavou Hluboka nad Vltavou
? - ?
Jindrichuv Hradec Jindrichuv Hradec
21:00
Milevsko Milevsko
? - ?
Strakonice Strakonice
เลื่อน
Samorin Samorin
0 : 0
Zilina B Zilina B
20:00
D. Kubin D. Kubin
? - ?
Petrzalka Akademia Petrzalka Akademia
20:00
Achyronas-Onisilos (Cyp) Achyronas-Onisilos (Cyp)
? - ?
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
20:00
Olympiada Lympion Olympiada Lympion
? - ?
Alki Oroklini Alki Oroklini
09:00
Fresno Fresno
? - ?
Tampa Bay Tampa Bay
07:00
Los Angeles 2 Los Angeles 2
? - ?
Sacramento Republic Sacramento Republic
23:00
Anaitasuna FT Anaitasuna FT
? - ?
Aurrera Ondarroa Aurrera Ondarroa
23:00
Aurrera de Vitoria Aurrera de Vitoria
? - ?
Pasaia Pasaia
23:00
บารากัลโด บารากัลโด
? - ?
Basconia (Esp) Basconia (Esp)
23:00
SCD Durango SCD Durango
? - ?
Portugalete (Esp) Portugalete (Esp)
23:00
Padura Padura
? - ?
เลเอียวอา เลเอียวอา
23:00
SD Deusto (Esp) SD Deusto (Esp)
? - ?
วิคโตริอา วิคโตริอา
23:00
Touring KE Touring KE
? - ?
San Ignacio San Ignacio
23:00
Urduliz Urduliz
? - ?
Lagun Onak Lagun Onak
FRO
Coffrane Coffrane
? - ?
Servette U21 Servette U21
FRO
Sarraz-Ecleplens Sarraz-Ecleplens
? - ?
ลาโช-เดอ-ฟง ลาโช-เดอ-ฟง
20:00
Dorogi Dorogi
? - ?
Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE
20:00
Szentlorinc Szentlorinc
? - ?
DVTK DVTK
22:00
Ajka Ajka
? - ?
Siofok Siofok
22:00
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
? - ?
Mosonmagyarovari TE Mosonmagyarovari TE
22:00
Gyirmot SE Gyirmot SE
? - ?
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
22:00
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
? - ?
Gyor Gyor
22:00
MTK Budapest MTK Budapest
? - ?
Csakvari Csakvari
22:00
Pecsi MFC Pecsi MFC
? - ?
Haladas Haladas
22:00
Szeged Szeged
? - ?
Budafoki Budafoki
22:00
Tiszakecske (Hun) Tiszakecske (Hun)
? - ?
Soroksar Soroksar
20:00
Asane W Asane W
? - ?
Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
20:00
Avaldsnes W Avaldsnes W
? - ?
Tromso W Tromso W
20:00
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
? - ?
Lyn W Lyn W
20:00
Roa W Roa W
? - ?
Kolbotn W Kolbotn W
20:00
Stabaek W Stabaek W
? - ?
Sandviken W Sandviken W
21:00
Valerenga W Valerenga W
? - ?
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
17:00
BATE 2 BATE 2
? - ?
Zhodino 2 Zhodino 2
17:00
Belshina 2 Belshina 2
? - ?
Brest 2 Brest 2
17:00
Din. Minsk 2 Din. Minsk 2
? - ?
Sachter Soligorsk 2 Sachter Soligorsk 2
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
? - ?
Zizkov Zizkov
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
? - ?
Zapy Zapy
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
0 : 1
Kolin Kolin
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
1 : 0
Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
21:00
Brozany Brozany
? - ?
Pardubice B Pardubice B
15:45
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
? - ?
Rugenbergen Rugenbergen
15:45
Paloma Paloma
? - ?
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
18:00
Turkiye Wilhelmsburg (Ger) Turkiye Wilhelmsburg (Ger)
? - ?
TSV Buchholz 08 TSV Buchholz 08
20:00
Sasel (Ger) Sasel (Ger)
? - ?
Hamburger SV III Hamburger SV III
00:10
Oman FC Oman FC
? - ?
Sur Club Sur Club
00:15
Al-Rustaq Al-Rustaq
? - ?
Al Oruba Al Oruba
02:30
Al Nahda Al Nahda
? - ?
Al Suwaiq Al Suwaiq
16:00
Lebedin Lebedin
? - ?
Skoruk Tomakovka Skoruk Tomakovka
17:30
Dunaivtsi Dunaivtsi
? - ?
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
19:00
Bukovyna Bukovyna
? - ?
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
20:00
Gullegem Gullegem
? - ?
Dikkelvenne Dikkelvenne
20:00
Merelbeke Merelbeke
? - ?
KRC Harelbeke KRC Harelbeke
20:00
Westhoek Westhoek
? - ?
อุนนาเรอ อุนนาเรอ
20:00
Wetteren Wetteren
? - ?
Petegem Petegem
20:00
Zelzate Zelzate
? - ?
Torhout Torhout
20:30
Solin Solin
? - ?
Rudes Rudes
Solnice Solnice
? - ?
Dobruska Dobruska
19:00
Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
? - ?
Jicin Jicin
21:00
Police nad Metuji Police nad Metuji
? - ?
Jaromer Jaromer
21:00
Tyniste n. Orl. Tyniste n. Orl.
? - ?
Horice Horice
21:00
Vrchlabi Vrchlabi
? - ?
Slavia Hradec Slavia Hradec
22:00
Celje Celje
? - ?
Radomlje Radomlje
22:00
ND Gorica ND Gorica
? - ?
เอ็นเค มาริบอร์ เอ็นเค มาริบอร์
Resources Capital Resources Capital
1 : 1
Hong Kong FC Hong Kong FC
03:00
Colegiales Colegiales
? - ?
Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense
03:00
San Lorenzo San Lorenzo
? - ?
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
23:00
Binissalem Binissalem
? - ?
Portmany Portmany
23:00
Collerense Collerense
? - ?
Llosetense Llosetense
23:00
Manacor Manacor
? - ?
Mercadal Mercadal
23:00
Penya Independent Penya Independent
? - ?
Sant Jordi Sant Jordi
23:00
Poblense (Esp) Poblense (Esp)
? - ?
ซีอี อันดราทส์ ซีอี อันดราทส์
23:00
Sant Jordi Sant Jordi
? - ?
Constancia (Esp) Constancia (Esp)
23:00
Santanyi Santanyi
? - ?
Inter Manacor Inter Manacor
23:00
Soller Soller
? - ?
Platges de Calvia Platges de Calvia
21:55
FK Panevezys FK Panevezys
? - ?
Suduva Suduva
23:15
อัล อราบี้ (กาตาร์) อัล อราบี้ (กาตาร์)
? - ?
Al Markhiya Al Markhiya
23:15
อัล เรย์แยน อัล เรย์แยน
? - ?
อัล ชามาล	อัล ชามาล
23:15
อัล การาฟา เอสซี อัล การาฟา เอสซี
? - ?
ดูฮาลเอสซี ดูฮาลเอสซี
23:00
FC Van (Arm) FC Van (Arm)
? - ?
Artsakh Artsakh
16:00
Gyor II Gyor II
? - ?
VLS Veszprem VLS Veszprem
16:00
Puskas Academy II Puskas Academy II
? - ?
Mori SE Mori SE
16:00
Zalaegerszegi II Zalaegerszegi II
? - ?
Tatabanya Tatabanya
20:00
Kelen Kelen
? - ?
Gyirmot II Gyirmot II
20:00
Zsambek Zsambek
? - ?
Erdi Erdi
20:00
Budaorsi SC Budaorsi SC
? - ?
Komaromi VSE Komaromi VSE
20:00
Csornai Csornai
? - ?
Videoton II (Hun) Videoton II (Hun)
20:00
III. keruleti TUE UPE III. keruleti TUE UPE
? - ?
Bicskei Bicskei
20:00
Nagykanizsa Nagykanizsa
? - ?
Teskand Teskand
21:00
Kaposvar Kaposvar
? - ?
Balatonfuredi Balatonfuredi
จบ
ชาร์ล็อตต์ เอฟซี ชาร์ล็อตต์ เอฟซี
4 : 0
ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน ฟิลาเดเฟีย ยูเนี่ยน
06:00
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
? - ?
ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี ออร์แลนโด้ ซิตี้ เอสซี
02:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
? - ?
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี
04:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
? - ?
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:30
แนชวิลล์ เอสซี แนชวิลล์ เอสซี
? - ?
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
20:00
Rielasingen-Arlen (Ger) Rielasingen-Arlen (Ger)
? - ?
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
20:00
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
? - ?
Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
20:30
Sandomierz Sandomierz
? - ?
Biala Podlaska Biala Podlaska
05:00
Atletico Pantoja Atletico Pantoja
? - ?
Vega Real Vega Real
Domazlice B Domazlice B
? - ?
Rokycany Rokycany
จบ
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์
1 : 1
นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ	นาซิอองนาล มอนเตวิเดโอ
21:00
ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ ริเวอร์ เพลท มอนเตวิเดโอ
? - ?
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
02:00
ซีเอ บอสตัน ริเวอร์ ซีเอ บอสตัน ริเวอร์
? - ?
เรนติสตัส เรนติสตัส
05:30
มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส มอนเตวิเดโอ วันเดอเรอร์ส
? - ?
เพนารอล เพนารอล
20:00
Osvetimany Osvetimany
? - ?
Strani Strani
20:00
Francova Lhota Francova Lhota
? - ?
Brumov Brumov
20:00
Stitna nad Vlari Stitna nad Vlari
? - ?
Napajedla Napajedla
จบ
Arnedo Arnedo
1 : 2
AD San Juan AD San Juan
23:00
Brea Brea
? - ?
Mutilvera Mutilvera
23:00
อิซาร์ร่า อิซาร์ร่า
? - ?
Alfaro Alfaro
จบ
Racing Rioja Racing Rioja
2 : 2
Alaves B Alaves B
23:00
Real Sociedad C Real Sociedad C
? - ?
Gernika Club Gernika Club
23:00
Sestao (Esp) Sestao (Esp)
? - ?
อเรนาส คลับ อเรนาส คลับ
23:00
Tarazona Tarazona
? - ?
Utebo FC Utebo FC
23:00
ซีดี ตูเดลาโน่ ซีดี ตูเดลาโน่
? - ?
Logrones Promesas Logrones Promesas
18:30
ทีเอสจี นอยสเตรลิทซ์ ทีเอสจี นอยสเตรลิทซ์
? - ?
Schwerin Schwerin
19:00
Furstenwalde Furstenwalde
? - ?
CFC Hertha CFC Hertha
19:00
Mahlsdorf (Ger) Mahlsdorf (Ger)
? - ?
Hansa Rostock II Hansa Rostock II
20:00
Pampow (Ger) Pampow (Ger)
? - ?
Rsv Eintracht (Ger) Rsv Eintracht (Ger)
FRO
LPRC Oiler LPRC Oiler
? - ?
Sandi Sandi
FRO
Invincible Eleven Invincible Eleven
? - ?
Heaven Eleven Heaven Eleven
FRO
LISCR FC LISCR FC
? - ?
Jubilee Jubilee
FRO
Nimba Kwado Nimba Kwado
? - ?
Watanga Watanga
FRO
Nimba Nimba
? - ?
Muscat Muscat
FRO
Mighty Barrolle Mighty Barrolle
? - ?
Cece United Cece United
05:00
Chicago W Chicago W
? - ?
Angel City W Angel City W
23:00
Ciudad Real (Esp) Ciudad Real (Esp)
? - ?
Quintanar Quintanar
23:00
Conquense (Esp) Conquense (Esp)
? - ?
Villacanas (Esp) Villacanas (Esp)
23:00
Illescas (Esp) Illescas (Esp)
? - ?
Tarancon (Esp) Tarancon (Esp)
23:00
La Solana (Esp) La Solana (Esp)
? - ?
Azuqueca (Esp) Azuqueca (Esp)
23:00
Marchamalo Marchamalo
? - ?
Villarrubia (Esp) Villarrubia (Esp)
23:00
Puertollano C.F. Puertollano C.F.
? - ?
Tomelloso CF Tomelloso CF
23:00
โตเลโด โตเลโด
? - ?
CF Talavera B CF Talavera B
23:00
Torrijos (Esp) Torrijos (Esp)
? - ?
Villarrobledo (Esp) Villarrobledo (Esp)
21:00
Din. Samarkand Din. Samarkand
? - ?
Olympic Olympic
21:00
Pakhtakor Pakhtakor
? - ?
Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
22:00
บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า บูดัคนอสต์ พอดโกริก้า
? - ?
Iskra Iskra
Maritzburg Utd U23 Maritzburg Utd U23
? - ?
Cape Town City U23 Cape Town City U23
พักครึ่ง
Supersport Utd U23 Supersport Utd U23
2 : 1
TS Galaxy U23 TS Galaxy U23
17:00
Amazulu U23 Amazulu U23
? - ?
Richards Bay U23 Richards Bay U23
17:30
Swallows U23 Swallows U23
? - ?
Orlando Pirates U23 Orlando Pirates U23
16:00
Vorderland W Vorderland W
? - ?
First Vienna W (Aut) First Vienna W (Aut)
18:00
BW Linz W BW Linz W
? - ?
ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู ซังคท์เพิลเทิน ดับเบิลยู
19:00
Bergheim W Bergheim W
? - ?
สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู สตวร์ม กราซ ดับเบิลยู
00:00
Hapoel Tel Aviv Hapoel Tel Aviv
? - ?
Hapoel Katamon Hapoel Katamon
00:00
Sakhnin Sakhnin
? - ?
Nes Tziona (Isr) Nes Tziona (Isr)
จบ
D. Puerto Montt D. Puerto Montt
2 : 1
S. Morning S. Morning
03:00
เดปอร์เตส เมลิพิลล่า เดปอร์เตส เมลิพิลล่า
? - ?
Arturo Fernandez Vial Arturo Fernandez Vial
03:00
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
? - ?
ซีดี มากัลลาเนส	ซีดี มากัลลาเนส
03:00
San Luis San Luis
? - ?
เดปอร์เตส อิควิเก้ เดปอร์เตส อิควิเก้
03:00
ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น ยูนิเวอร์ซิแดด เดอ คอนเซปชั่น
? - ?
Deportes Temuco Deportes Temuco
16:00
Duisburg U19 Duisburg U19
? - ?
B. Monchengladbach U19 B. Monchengladbach U19
16:00
Koln U19 Koln U19
? - ?
Oberhausen U19 Oberhausen U19
16:00
Preussen Munster U19 Preussen Munster U19
? - ?
Schalke U19 Schalke U19
16:00
Verl U19 Verl U19
? - ?
Paderborn U19 Paderborn U19
16:00
Viktoria Koln U19 Viktoria Koln U19
? - ?
RW Essen U19 RW Essen U19
16:30
Flora U21 Flora U21
? - ?
FC Alliance FC Alliance
21:00
Mnichovohradistsky SK Mnichovohradistsky SK
? - ?
SK Doksy SK Doksy
21:00
Sedlcany Sedlcany
? - ?
Hvozdnice Hvozdnice
23:00
สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
? - ?
Podbrezova Podbrezova
23:00
Z. Moravce Z. Moravce
? - ?
สปาร์ตัก แตนาวา	สปาร์ตัก แตนาวา
FRO
Montreal Montreal
? - ?
Laval Laval
FRO
Sherbrooke Sherbrooke
? - ?
UQTR UQTR
FRO
Trent Trent
? - ?
Laurentian Laurentian
FRO
UOIT UOIT
? - ?
Nipissing Nipissing
FRO
UQAM UQAM
? - ?
Concordia Concordia
FRO
Memorial Memorial
? - ?
StFX StFX
FRO
MacEwan MacEwan
? - ?
เล็ธบริดจ์ เล็ธบริดจ์
FRO
Dalhousie Dalhousie
? - ?
Acadia Acadia
FRO
Moncton Moncton
? - ?
Saint Marys Saint Marys
FRO
UPEI UPEI
? - ?
UNB UNB
FRO
โตรอนโต้ โตรอนโต้
? - ?
RMC RMC
FRO
Toronto Metropolitan Toronto Metropolitan
? - ?
ควีนส์ ควีนส์
FRO
ยอร์ค ยอร์ค
? - ?
Algoma Algoma
FRO
Alberta Alberta
? - ?
Saskatchewan Saskatchewan
FRO
Laurier Laurier
? - ?
Windsor Windsor
FRO
วอเตอร์ลู วอเตอร์ลู
? - ?
Guelph Guelph
19:00
อราเมียสก้า อราเมียสก้า
? - ?
คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
21:00
อัสซีริสก้า เอฟเอฟ อัสซีริสก้า เอฟเอฟ
? - ?
สเล็ปเนอร์ สเล็ปเนอร์
22:00
แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
? - ?
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
23:00
Union Montanesa Escobedo Union Montanesa Escobedo
? - ?
Atletico Albericia Atletico Albericia
23:00
Gama (Esp) Gama (Esp)
? - ?
Naval Reinosa Naval Reinosa
23:00
Guarnizo Guarnizo
? - ?
Vimenor Vimenor
23:00
Siete Villas Siete Villas
? - ?
Cayon Cayon
23:00
Solares Solares
? - ?
Revilla Revilla
23:00
Textil Escudo Textil Escudo
? - ?
Tropezon Tropezon
23:00
Torina Torina
? - ?
Castro Castro
23:00
UD Samano UD Samano
? - ?
UC Cartes UC Cartes
21:00
เซนต์ กัลเลน 2 เซนต์ กัลเลน 2
? - ?
Bruhl Bruhl
20:00
เบียล เบียล
? - ?
Breitenrain Breitenrain
22:00
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
? - ?
เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
22:00
ปุชคัช อคาเดเมีย ปุชคัช อคาเดเมีย
? - ?
วีดีโอตัน วีดีโอตัน
04:00
Diriangen U20 Diriangen U20
? - ?
Ocotal U20 Ocotal U20
05:00
Esteli U20 Esteli U20
? - ?
Export Sebaco U20 Export Sebaco U20
03:00
Chacaritas Chacaritas
? - ?
Puerto Quito Puerto Quito
03:00
Imbabura Imbabura
? - ?
Olmedo Olmedo
03:00
Libertad Libertad
? - ?
America de Quito America de Quito
03:00
America de Quito America de Quito
? - ?
Olmedo Olmedo
03:00
Guayaquil SC Guayaquil SC
? - ?
Chacaritas Chacaritas
03:00
Ind. Juniors Ind. Juniors
? - ?
Libertad Libertad
03:00
Manta Manta
? - ?
EL Nacional EL Nacional
03:00
Puerto Quito Puerto Quito
? - ?
Imbabura Imbabura
Bohemians 1905 B Bohemians 1905 B
2 : 0
Sokolov Sokolov
19:00
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
? - ?
Heider SV Heider SV
19:00
Lubeck II Lubeck II
? - ?
GW Siebenbaumen (Ger) GW Siebenbaumen (Ger)
20:00
Eckernforder SV (Ger) Eckernforder SV (Ger)
? - ?
Flensburg Flensburg
00:30
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
? - ?
Heerenveen W Heerenveen W
00:30
PSV W PSV W
? - ?
Den Haag W Den Haag W
17:00
เอฟซี มินาจ เอฟซี มินาจ
? - ?
ดินาโม เคียฟ ดินาโม เคียฟ
19:00
Ch. Odessa Ch. Odessa
? - ?
โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
21:00
ซอร์ยา ลูกานสค์ ซอร์ยา ลูกานสค์
? - ?
Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
20:00
Acren Acren
? - ?
Stade Disonais Stade Disonais
20:00
Binche Binche
? - ?
Jette Jette
20:00
Hamoir Hamoir
? - ?
Solieres Sport Solieres Sport
20:00
Seraing Utd 2 Seraing Utd 2
? - ?
Ganshoren Ganshoren
20:00
Warnant Warnant
? - ?
Meux Meux
01:00
Royal Union SG 2 (Bel) Royal Union SG 2 (Bel)
? - ?
Verlaine Verlaine
20:00
PAOK Kristonis PAOK Kristonis
? - ?
Panthrakikos Panthrakikos
20:00
Almyros Gaziou Almyros Gaziou
? - ?
Elassona Elassona
20:00
อพอลล่อน สมายร์นิส อพอลล่อน สมายร์นิส
? - ?
Kifisias Kifisias
20:00
Byron Kavala Byron Kavala
? - ?
Panachaiki Panachaiki
20:00
Ionikos Ionias Ionikos Ionias
? - ?
Diagoras Vrachneikon Diagoras Vrachneikon
20:00
Nafpaktiakos Nafpaktiakos
? - ?
เออี ลาริสซ่า	เออี ลาริสซ่า
22:00
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
? - ?
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
22:00
Sibenik Sibenik
? - ?
Gorica Gorica
23:00
Saoura U21 Saoura U21
? - ?
CR Belouizdad U21 CR Belouizdad U21
17:00
FK Akzhayik FK Akzhayik
? - ?
Aktobe Aktobe
17:00
Kyzylzhar Kyzylzhar
? - ?
ไครัต อัลมาตี้	ไครัต อัลมาตี้
17:00
โทบอล คอสตาเนย์ โทบอล คอสตาเนย์
? - ?
Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
17:00
Arys Arys
? - ?
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
Skalice Skalice
? - ?
FC Pencin FC Pencin
20:30
D. Luzna D. Luzna
? - ?
Malacky Malacky
20:30
Jarovce Jarovce
? - ?
MSK Senec MSK Senec
20:30
Kalinkovo Kalinkovo
? - ?
Rovinka Rovinka
20:30
Rohoznik Rohoznik
? - ?
Rusovce Rusovce
20:30
Slovan Most Slovan Most
? - ?
Slovan Ivanka Slovan Ivanka
21:00
อีไอเอฟ อีเคนาส อีไอเอฟ อีเคนาส
? - ?
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
21:00
มิคเคเลน พาลโลลิจาท มิคเคเลน พาลโลลิจาท
? - ?
เปะโปะ ลัปเปนรันตะ เปะโปะ ลัปเปนรันตะ
18:00
Valmiera Valmiera
? - ?
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
23:00
Arandina Arandina
? - ?
Almazan Almazan
23:00
Atl. Astorga (Esp) Atl. Astorga (Esp)
? - ?
Santa Marta Tormes (Esp) Santa Marta Tormes (Esp)
23:00
Atl. Tordesillas (Esp) Atl. Tordesillas (Esp)
? - ?
Mirandes 2 Mirandes 2
23:00
Becerril Becerril
? - ?
Bembibre (Esp) Bembibre (Esp)
23:00
Numancia B Numancia B
? - ?
La Virgen La Virgen
23:00
Ponferradina B Ponferradina B
? - ?
Palencia CF Palencia CF
23:00
Salmantino (Esp) Salmantino (Esp)
? - ?
Leonesa B Leonesa B
23:00
Unami CP Unami CP
? - ?
Real Avila Real Avila
20:00
KF Ballkani KF Ballkani
? - ?
Gjilani Gjilani
18:00
Prishtina Prishtina
? - ?
Trepca 89 Trepca 89
17:00
Gondomar Gondomar
? - ?
เปนาฟิลด์ เปนาฟิลด์
17:00
? - ?
Camacha Camacha
17:00
Sao Joao Ver Sao Joao Ver
? - ?
Esperanca de Lagos Esperanca de Lagos
20:00
Santarem Santarem
? - ?
มาฟรา มาฟรา
21:00
เอดี ฟาเฟ่ เอดี ฟาเฟ่
? - ?
แอนาเดีย แอนาเดีย
21:00
Coruchense Coruchense
? - ?
โทรเฟนเซ่ โทรเฟนเซ่
21:00
Fabril do Barreiro (Por) Fabril do Barreiro (Por)
? - ?
อคาเดมิโก วิเซอู อคาเดมิโก วิเซอู
21:00
GD Braganca GD Braganca
? - ?
Montijo Montijo
21:00
GD Resende GD Resende
? - ?
Felgueiras Felgueiras
21:00
Juv. Evora Juv. Evora
? - ?
วิล่าฟรานเควนเซ่ วิล่าฟรานเควนเซ่
21:00
Loures Loures
? - ?
Beira Mar (Por) Beira Mar (Por)
21:00
Machico Machico
? - ?
FC Alverca	FC Alverca
21:00
Merelinense Merelinense
? - ?
CD Rabo Peixe CD Rabo Peixe
21:00
Moura AC Moura AC
? - ?
Dumiense Dumiense
21:00
Olhanense Olhanense
? - ?
21:00
Oriental Oriental
? - ?
Paredes Paredes
21:00
Oriental Dragon Oriental Dragon
? - ?
ซีเอฟ คาเนลาส 2010 ซีเอฟ คาเนลาส 2010
21:00
? - ?
Tirsense (Por) Tirsense (Por)
21:00
Pero Pinheiro Pero Pinheiro
? - ?
Ferreiras Ferreiras
21:00
Pombal Pombal
? - ?
Vigor Mocidade Vigor Mocidade
21:00
Sao Martinho Sao Martinho
? - ?
Guarda Desportiva Guarda Desportiva
21:00
Sertanense Sertanense
? - ?
Castro Daire Castro Daire
21:00
Silves FC Silves FC
? - ?
21:00
Sintrense Sintrense
? - ?
Real SC Real SC
21:00
Uniao Da Serra Uniao Da Serra
? - ?
ยูดี โอริเวียเรนเซ่ ยูดี โอริเวียเรนเซ่
21:00
Valadares Gaia Valadares Gaia
? - ?
Olivais e Moscavide Olivais e Moscavide
21:00
? - ?
Amora Amora
21:00
Vilaverdense Vilaverdense
? - ?
Atletico CP Atletico CP
21:00
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
? - ?
Vilar de Perdizes Vilar de Perdizes
22:00
Fontinhas Fontinhas
? - ?
SC Praiense SC Praiense
22:00
Vasco da Gama P. Delgada Vasco da Gama P. Delgada
? - ?
Imortal Imortal
23:00
Caldas Caldas
? - ?
เอสซี โควิลญ่า	เอสซี โควิลญ่า
23:00
SC Angrense SC Angrense
? - ?
นาซิอองนาล ดา มาเดร่า	นาซิอองนาล ดา มาเดร่า
02:00
มิกะโคอิมบรา มิกะโคอิมบรา
? - ?
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
19:00
ซานตา โคโลม่า ซานตา โคโลม่า
? - ?
Atletic Club Escaldes Atletic Club Escaldes
19:00
อินเตอร์ คลับ ดิ เอสคัลเดส อินเตอร์ คลับ ดิ เอสคัลเดส
? - ?
เซนต์ จูเลีย เซนต์ จูเลีย
19:00
เอ็นกอร์ดานี เอ็นกอร์ดานี
? - ?
Penya Penya
19:00
ยูอี ซานตา โคโลม่า ยูอี ซานตา โคโลม่า
? - ?
ออดิโน ออดิโน
16:00
Ujpest II Ujpest II
? - ?
PTE-PEAC PTE-PEAC
20:00
Balassagyarmat Balassagyarmat
? - ?
Monori Monori
20:00
Bank Bank
? - ?
MTK Budapest II (Hun) MTK Budapest II (Hun)
20:00
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
? - ?
Dunaujvaros PASE Dunaujvaros PASE
20:00
Dabas Dabas
? - ?
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
20:00
Hodmezovasarhely FC Hodmezovasarhely FC
? - ?
Kecskemeti TE II Kecskemeti TE II
20:00
Ivancsa Ivancsa
? - ?
Paks II Paks II
20:00
Makoi Makoi
? - ?
Ferencvaros II Ferencvaros II
20:00
Szekszardi Szekszardi
? - ?
Honved II Honved II
20:00
Szolnoki MAV Szolnoki MAV
? - ?
Cegledi Cegledi
03:00
อยากูโช่ เอฟซี อยากูโช่ เอฟซี
? - ?
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
03:00
Cienciano Cienciano
? - ?
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
03:00
Dep. Municipal Dep. Municipal
? - ?
Carlos Stein Carlos Stein
03:00
FBC Melgar FBC Melgar
? - ?
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
03:00
Grau Grau
? - ?
สปอร์ตติ้ง คริสตัล	สปอร์ตติ้ง คริสตัล
03:00
สปอร์ต ฮวนคาโย สปอร์ต ฮวนคาโย
? - ?
กุสโก เอฟซี	กุสโก เอฟซี
03:00
U. de Deportes U. de Deportes
? - ?
Carlos Manucci Carlos Manucci
20:00
Elversberg II Elversberg II
? - ?
Auersmacher (Ger) Auersmacher (Ger)
17:00
Pelikan Pelikan
? - ?
Jagiellonia II Jagiellonia II
20:00
CAPS Utd CAPS Utd
? - ?
Triangle Triangle
20:00
Highlanders Highlanders
? - ?
Platinum Platinum
20:00
Manica Manica
? - ?
Dynamos Dynamos
พักครึ่ง
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
? - ?
Metaloglobus Metaloglobus
พักครึ่ง
FC Brasov FC Brasov
? - ?
CSS Slatina CSS Slatina
พักครึ่ง
Otelul Otelul
? - ?
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
พักครึ่ง
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
0 : 1
Concordia Concordia
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
0 : 1
Frydek-Mistek FK Frydek-Mistek FK
Znojmo Znojmo
0 : 1
Hlucin Hlucin
จบ
Ferretti Ferretti
2 : 1
Managua FC Managua FC
จบ
Matagalpa Matagalpa
2 : 5
Juventus Managua Juventus Managua
07:00
Diriangen Diriangen
? - ?
Ocotal Ocotal
08:00
Esteli Esteli
? - ?
Export Sebaco Export Sebaco
20:00
Brodek u Prerova Brodek u Prerova
? - ?
Mohelnice Mohelnice
20:00
Cechovice Cechovice
? - ?
Bohunovice Bohunovice
20:00
Dolany Dolany
? - ?
Zelatovice Zelatovice
20:00
Medlov Medlov
? - ?
Jesenik Jesenik
20:00
Velke Losiny Velke Losiny
? - ?
Kostelec na Hane Kostelec na Hane
20:00
Zabreh Zabreh
? - ?
SK Lipova SK Lipova
23:00
ซีดี อเรนเตโร ซีดี อเรนเตโร
? - ?
Real Aviles Real Aviles
23:00
Bergantinos (Esp) Bergantinos (Esp)
? - ?
บายาโดลิด B บายาโดลิด B
23:00
โกรูโซ โกรูโซ
? - ?
Laredo Laredo
23:00
กุยโจเอโล กุยโจเอโล
? - ?
Marino de Luanco Marino de Luanco
23:00
Langreo (Esp) Langreo (Esp)
? - ?
Burgos Promesas Burgos Promesas
23:00
Polvorin Polvorin
? - ?
Racing Santander B Racing Santander B
23:00
Torrelavega (Esp) Torrelavega (Esp)
? - ?
Cristo Atletico Cristo Atletico
23:00
Zamora Zamora
? - ?
Compostela Compostela
19:00
Mainz II Mainz II
? - ?
Freiberg Freiberg
17:30
Kant Kant
? - ?
Alay Osh Alay Osh
17:30
Alga Alga
? - ?
Nur-Batken Nur-Batken
17:30
FK Kara Balta FK Kara Balta
? - ?
Ilbirs Ilbirs
17:00
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
? - ?
Ravshan Zafarabad Ravshan Zafarabad
17:00
Istaravshan Istaravshan
? - ?
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
23:00
Barbastro Barbastro
? - ?
Cuarte Cuarte
23:00
Binefar Binefar
? - ?
Utrillas Utrillas
23:00
Carinena (Esp) Carinena (Esp)
? - ?
Atletico Monzon (Esp) Atletico Monzon (Esp)
23:00
Caspe Caspe
? - ?
Tamarite Tamarite
23:00
CF Illueca CF Illueca
? - ?
Calamocha Calamocha
23:00
Ejea (Esp) Ejea (Esp)
? - ?
Almudevar Almudevar
23:00
Huesca B Huesca B
? - ?
Epila Epila
23:00
Robres Robres
? - ?
La Almunia La Almunia
22:00
อัล ไอน์ (ยูเออี) อัล ไอน์ (ยูเออี)
? - ?
อัล อิติฮัด คาลบา	อัล อิติฮัด คาลบา
22:00
Al Bataeh Al Bataeh
? - ?
อัล วาห์ด้า อาบู ดาบี อัล วาห์ด้า อาบู ดาบี
22:00
Al Dhafra Al Dhafra
? - ?
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
19:00
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
? - ?
Petrocub Petrocub
22:00
เชริฟฟ์ ติราสปอล เชริฟฟ์ ติราสปอล
? - ?
เอฟซี สฟินทูล เอฟซี สฟินทูล
FRO
Elman Elman
? - ?
Sahafi Sahafi
00:00
เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
LASK (Am) (Aut) LASK (Am) (Aut)
FRO
Ararat Yerevan 2 Ararat Yerevan 2
? - ?
BKMA 2 BKMA 2
03:00
โกเบรซาล โกเบรซาล
? - ?
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
03:00
โคโล โคโล โคโล โคโล
? - ?
ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า ซีดี ยูนิเวอร์ซิแดด คาโตลิก้า
03:00
นูเบลนเซ่ นูเบลนเซ่
? - ?
โอ ฮิกกิ้นส์ โอ ฮิกกิ้นส์
16:00
Munich 1860 U19 Munich 1860 U19
? - ?
Eintracht Trier U19 Eintracht Trier U19
16:00
Unterhaching U19 Unterhaching U19
? - ?
Karlsruher U19 Karlsruher U19
18:30
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์ ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
? - ?
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
21:15
เจเค นอมเม่ คาลจู เจเค นอมเม่ คาลจู
? - ?
เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
19:00
Kyzyltash Kyzyltash
? - ?
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
19:00
Ocean Kerch Ocean Kerch
? - ?
Rubin Yalta Rubin Yalta
22:00
FK Indjija FK Indjija
? - ?
Jedinstvo U. (Srb) Jedinstvo U. (Srb)
22:00
Loznica (Srb) Loznica (Srb)
? - ?
Zeleznicar Pancevo (Srb) Zeleznicar Pancevo (Srb)
22:00
Metalac Metalac
? - ?
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
22:00
Rad Beograd Rad Beograd
? - ?
IMT Novi Beograd (Srb) IMT Novi Beograd (Srb)
Brno B Brno B
1 : 0
Kozlovice Kozlovice
Slavicin Slavicin
? - ?
Skastice Skastice
20:00
Vsechovice Vsechovice
? - ?
HFK Olomouc HFK Olomouc
FRO
Cochabamba Cochabamba
? - ?
Sur-Car Sur-Car
FRO
Fatic Fatic
? - ?
Bermejo Bermejo
FRO
Libertad Gran Mamore Libertad Gran Mamore
? - ?
ABB ABB
FRO
Stormers SC Stormers SC
? - ?
CD Enrique Happ CD Enrique Happ
FRO
Wils. Cooperativas Wils. Cooperativas
? - ?
24 de Septiembre 24 de Septiembre
FRO
Vaca Diez Vaca Diez
? - ?
Universitario Beni Universitario Beni
19:00
ทอร์สลันดา ทอร์สลันดา
? - ?
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
จบ
Onsala Onsala
4 : 4
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
23:00
กัวดาล กัวดาล
? - ?
ยูดี ลาเนร่า ยูดี ลาเนร่า
23:00
Condal Condal
? - ?
Tuilla Tuilla
23:00
Covadonga (Esp) Covadonga (Esp)
? - ?
Valdesoto (Esp) Valdesoto (Esp)
23:00
ฆิฆอน B ฆิฆอน B
? - ?
Llanes Llanes
23:00
L Entregu Club de Futbol L Entregu Club de Futbol
? - ?
Aviles Stadium (Esp) Aviles Stadium (Esp)
23:00
เลอัลตาด เลอัลตาด
? - ?
Luarca Luarca
23:00
Praviano Praviano
? - ?
CD Colunga CD Colunga
23:00
Real Titanico Real Titanico
? - ?
Union Club Ceares Union Club Ceares
จบ
Marathon Marathon
5 : 1
CD Honduras CD Honduras
04:00
Olancho Olancho
? - ?
Vida Vida
04:00
Real Sociedad Real Sociedad
? - ?
UPNFM UPNFM
19:00
ADO 20 Heemskerk ADO 20 Heemskerk
? - ?
Baronie (Ned) Baronie (Ned)
19:00
HV & CV Quick HV & CV Quick
? - ?
Watergraafsmeer Watergraafsmeer
19:00
RKSV UDI RKSV UDI
? - ?
OSS '20 OSS '20
19:00
Rosmalen Rosmalen
? - ?
Gemert Gemert
19:00
TOGB TOGB
? - ?
Blauw Geel Blauw Geel
19:00
USV Hercules USV Hercules
? - ?
GVV Unitas GVV Unitas
19:00
VVSB VVSB
? - ?
Dongen Dongen
19:30
UNA UNA
? - ?
Hsc 21 Hsc 21
20:00
Djurgarden W Djurgarden W
? - ?
AIK W AIK W
20:00
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
? - ?
Kristianstads W Kristianstads W
18:00
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
? - ?
Kalmar W Kalmar W
20:00
Linkopings W Linkopings W
? - ?
Hacken W Hacken W
20:00
Orebro W Orebro W
? - ?
Rosengard W Rosengard W
20:00
Pitea W Pitea W
? - ?
Hammarby W Hammarby W
18:00
Vittsjo W Vittsjo W
? - ?
Umea W Umea W
21:00
RW Rankweil RW Rankweil
? - ?
Gofis Gofis
16:00
Rotenberg Rotenberg
? - ?
Dornbirner S. (Aut) Dornbirner S. (Aut)
20:30
Altach (Am) Altach (Am)
? - ?
FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
18:00
Bautzen Bautzen
? - ?
Bischofswerdaer (Ger) Bischofswerdaer (Ger)
18:00
Villa Villa
? - ?
Gadaffi Gadaffi
19:30
Antwerp 2 (Bel) Antwerp 2 (Bel)
? - ?
Mandel United Mandel United
20:00
Knokke Knokke
? - ?
Gent B Gent B
20:00
ทีเนน ทีเนน
? - ?
ปาโตร ไอส์เดน ปาโตร ไอส์เดน
20:00
URSL Vise (Bel) URSL Vise (Bel)
? - ?
Heist Heist
เลื่อน
APS Bomet APS Bomet
? - ?
Nairobi City Nairobi City
เลื่อน
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz
? - ?
Leopards Leopards
เลื่อน
Police FC Police FC
? - ?
Bandari Bandari
เลื่อน
Tusker Tusker
? - ?
Rangers Rangers
เลื่อน
Wazito Wazito
? - ?
Sofapaka Sofapaka

hilo88-เพื่อนชวนเพื่อนsalvo88-เกมส์เสือมังกรออนไลน์hattrick-ฝากติดต่อกัน