จบ
23:00
เรอัลมาดริด B เรอัลมาดริด B
4 : 0
เบติส B เบติส B
ยกเลิก
มาเลเซีย มาเลเซีย
? - ?
เมียนมาร์ เมียนมาร์
จบ
17:30
ไทย ไทย
1 : 0
เติร์กเมนิสถาน เติร์กเมนิสถาน
จบ
20:00
มาเลเซีย มาเลเซีย
4 : 0
Brunei Brunei
จบ
17:00
บาห์เรน บาห์เรน
0 : 2
เมียนมาร์ เมียนมาร์
จบ
16:00
Austria U17 Austria U17
1 : 1
FYR Macedonia U17 FYR Macedonia U17
จบ
15:00
Armenia U19 Armenia U19
2 : 0
Lebanon U19 Lebanon U19
จบ
18:00
บอตสวาน่า บอตสวาน่า
1 : 0
สวาซิแลนด์ สวาซิแลนด์
จบ
01:45
โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
1 : 1
ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด	ดร็อกฮีด้า ยูไนเต็ด
จบ
01:45
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
2 : 2
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
จบ
01:45
ดันดาลค์ ดันดาลค์
1 : 0
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
จบ
01:45
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
1 : 1
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
จบ
02:00
แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
2 : 0
เชลบอร์น เชลบอร์น
จบ
23:15
มิรานเดส มิรานเดส
5 : 1
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
23:15
เรอัลโซซิเอดัด B เรอัลโซซิเอดัด B
1 : 2
ซาราโกซา ซาราโกซา
จบ
03:00
คริคูม่า คริคูม่า
0 : 1
ครูไซโร่ ครูไซโร่
จบ
03:00
Tombense Tombense
1 : 0
บาเฮีย บาเฮีย
จบ
04:10
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
1 : 1
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
จบ
11:00
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
1 : 1
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
จบ
00:30
SV Worgl SV Worgl
1 : 1
Reichenau Reichenau
จบ
00:00
SV Innsbruck (Aut) SV Innsbruck (Aut)
0 : 2
Hall Hall
จบ
00:00
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
3 : 0
Saalfelden Saalfelden
จบ
23:00
AS Roma U19 AS Roma U19
2 : 0
Juventus U19 Juventus U19
จบ
20:00
Bloem Celtic Bloem Celtic
2 : 2
Orlando Pirates Orlando Pirates
จบ
16:30
Wollongong Wolves Wollongong Wolves
2 : 3
North Shore Mariners (Aus) North Shore Mariners (Aus)
จบ
16:00
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
1 : 1
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
จบ
18:45
Albirex Niigata Albirex Niigata
8 : 2
Geylang Geylang
จบ
18:30
Kuching FA Kuching FA
2 : 1
Perak Perak
จบ
19:15
Johor DT II Johor DT II
3 : 2
PKNS FC PKNS FC
จบ
20:00
Kelantan Kelantan
? - ?
Kelantan United Kelantan United
จบ
05:00
Universidad O&M Universidad O&M
1 : 0
San Cristobal San Cristobal
จบ
00:30
ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า ซีเอส ยูนิเวอร์ซิตาเทีย คราไอโอว่า
2 : 0
โบโตซานิ	โบโตซานิ
จบ
15:15
Brumov Brumov
2 : 1
Morkovice Morkovice
จบ
23:30
Batov Batov
5 : 2
Napajedla Napajedla
จบ
23:00
Louny Louny
4 : 0
MFK Dobris MFK Dobris
จบ
23:00
Zruc Zruc
2 : 1
Chotikov Chotikov
จบ
22:45
Constantine Constantine
3 : 3
Chelghoum Chelghoum
จบ
22:45
ฮุสเซียน เดย์ ฮุสเซียน เดย์
0 : 1
Arba Arba
จบ
22:45
Magra Magra
? - ?
ออราน ออราน
จบ
22:45
เมเดีย เมเดีย
1 : 1
บิสกรา บิสกรา
จบ
22:45
Paradou Paradou
0 : 1
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
จบ
22:45
รีไลแอนซ์ รีไลแอนซ์
0 : 8
ซีอาร์ เบลูอิซดัด ซีอาร์ เบลูอิซดัด
จบ
01:00
ดีเอซี ดูนาจสก้า สเตรด้า ดีเอซี ดูนาจสก้า สเตรด้า
2 : 1
เอเอส เทรนซิน	เอเอส เทรนซิน
จบ
22:30
Sesvete Sesvete
3 : 2
NK Jarun (Cro) NK Jarun (Cro)
เลื่อน
US Panda US Panda
? - ?
AC Kuya AC Kuya
จบ
21:00
อิสลอช อิสลอช
3 : 2
ดนิโปร โมกิเลฟ ดนิโปร โมกิเลฟ
จบ
23:00
สลุตสค์ สลุตสค์
2 : 2
โกเมล โกเมล
จบ
20:00
Turk Gucu Friedberg Turk Gucu Friedberg
5 : 2
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
จบ
20:00
RW Walldorf RW Walldorf
4 : 1
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
จบ
21:30
Astara Astara
? - ?
Mes Mes
จบ
21:30
Kheybar Khorramabad Kheybar Khorramabad
? - ?
Qashqai Shiraz Qashqai Shiraz
จบ
21:30
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
3 : 2
Rayka Babol Rayka Babol
จบ
21:30
Machine Sazi Machine Sazi
0 : 2
Malavan Malavan
จบ
21:30
Mes Shahr Babak Mes Shahr Babak
? - ?
Vista Toorbin Vista Toorbin
จบ
21:30
Saipa Saipa
1 : 1
Arman Gohar (Irn) Arman Gohar (Irn)
จบ
21:30
Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin
1 : 2
Shahrdari Hamedan Shahrdari Hamedan
จบ
22:00
Esteghlal Molasani Esteghlal Molasani
1 : 0
Shahin Bushehr Shahin Bushehr
จบ
22:00
แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
1 : 0
Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
จบ
23:00
Bron Radom Bron Radom
0 : 1
Blonianka Blonie (Pol) Blonianka Blonie (Pol)
จบ
19:00
Mamry Gizycko Mamry Gizycko
0 : 1
Jagiellonia II Jagiellonia II
จบ
23:00
Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
2 : 0
KS Kutno (Pol) KS Kutno (Pol)
จบ
07:30
คูริโค ยูนิโด คูริโค ยูนิโด
3 : 0
โคคิมโบ ยูนิโด โคคิมโบ ยูนิโด
จบ
23:00
Orebro W Orebro W
1 : 0
Eskilstuna United W Eskilstuna United W
จบ
07:00
Jong Holland Jong Holland
3 : 1
Subt Subt
FRO
Korofina Korofina
? - ?
CO Bamako CO Bamako
FRO
Onze Createurs Onze Createurs
? - ?
Bougouba Bougouba
FRO
LC Bamako LC Bamako
? - ?
ASOM ASOM
จบ
00:00
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
0 : 3
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
จบ
00:00
Kalsdorf Kalsdorf
1 : 1
Union Gurten Union Gurten
จบ
00:15
SV Spittal SV Spittal
0 : 2
Weindorf (Aut) Weindorf (Aut)
จบ
00:00
Brondby W Brondby W
1 : 1
Farum BK W Farum BK W
จบ
23:30
Varde W Varde W
1 : 5
Aalborg W Aalborg W
จบ
01:30
ฟจอลเนอร์ ฟจอลเนอร์
1 : 1
กอร์เดรนเกอร์ (N) กอร์เดรนเกอร์ (N)
จบ
02:15
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
2 : 0
อัฟทูเลดิ้ง อัฟทูเลดิ้ง
จบ
02:15
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส ยูเอ็มเอฟ เซลฟอส
4 : 0
Throttur Vogar Throttur Vogar
จบ
23:00
Motorlet Prague Motorlet Prague
3 : 0
Vltavin Vltavin
จบ
00:00
Pisek Pisek
0 : 2
Plzen B Plzen B
จบ
22:00
Karlovy Vary Karlovy Vary
1 : 2
Pribram B Pribram B
FRO
Ravshan Zafarabad Ravshan Zafarabad
? - ?
Istiqlol Dushanbe Istiqlol Dushanbe
จบ
22:00
Karlovy Vary Karlovy Vary
1 : 2
Pribram B Pribram B
จบ
23:00
Motorlet Prague Motorlet Prague
3 : 0
Vltavin Vltavin
จบ
00:00
Pisek Pisek
0 : 2
Plzen B Plzen B
จบ
23:00
Hawks Hawks
1 : 0
Sporting Real Sporting Real
จบ
23:00
Wallidan Wallidan
0 : 1
Marimoo Marimoo
จบ
23:00
Hradek nad Nisou (Cze) Hradek nad Nisou (Cze)
3 : 0
Lomnice nad Popelkou Lomnice nad Popelkou
เลื่อน
Abahani Chittagong Abahani Chittagong
? - ?
Sheikh Jamal Sheikh Jamal
จบ
03:00
เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา เอสตูเดียนเทส เดอ เมริดา
2 : 0
Mineros Mineros
จบ
03:00
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
0 : 2
Zulia Zulia
จบ
00:00
Botev Vratsa Botev Vratsa
3 : 2
Etar Etar
จบ
01:45
เบรย์ วันเดอร์เรอส์ เบรย์ วันเดอร์เรอส์
3 : 0
แอธโลน ทาวน์	แอธโลน ทาวน์
จบ
01:45
โคพ แรมเบลอร์ โคพ แรมเบลอร์
2 : 4
ลองฟอร์ด ทาวน์	ลองฟอร์ด ทาวน์
จบ
01:45
กัลเวย์ ยูไนเต็ด กัลเวย์ ยูไนเต็ด
0 : 1
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
จบ
01:45
วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
4 : 0
เทรียตี้ ยูไนเต็ด	เทรียตี้ ยูไนเต็ด
จบ
23:00
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
? - ?
PK-35 W PK-35 W
จบ
03:00
Sp. Luqueno Sp. Luqueno
1 : 1
Pastoreo Pastoreo
คาราบัค คาราบัค
2 : 1
ซีร่า ซีร่า
FRO
Revengers Revengers
? - ?
Santos Santos
FRO
Foresters FC Foresters FC
? - ?
Lightstars Lightstars
จบ
23:00
US Prague US Prague
0 : 3
Admira Prague B Admira Prague B
จบ
17:00
แคมป์เบลทาวน์ ซิตี้ แคมป์เบลทาวน์ ซิตี้
0 : 2
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
จบ
06:00
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
1 : 2
Birmingham Birmingham
จบ
06:30
Atlanta United 2 Atlanta United 2
? - ?
Orange County SC Orange County SC
จบ
09:00
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
0 : 1
El Paso (Usa) El Paso (Usa)
จบ
19:00
Volna Nizhegorodskaya Volna Nizhegorodskaya
2 : 0
Dynamo Petersburg Dynamo Petersburg
จบ
19:00
Khimik (Rus) Khimik (Rus)
0 : 4
Zenit Petersburg 2 Zenit Petersburg 2
เลื่อน
อัล วาห์ด้า อาบู ดาบี อัล วาห์ด้า อาบู ดาบี
? - ?
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
จบ
04:00
Municipal Municipal
0 : 1
Comunicaciones Comunicaciones
จบ
17:30
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
1 : 1
อีสเทิร์น ไลออนส์ อีสเทิร์น ไลออนส์
จบ
03:00
Gualaceo Gualaceo
1 : 4
Aucas (Ecu) Aucas (Ecu)
จบ
23:00
FC Cheb FC Cheb
0 : 6
Vintirov Vintirov
จบ
22:45
MC Alger U21 MC Alger U21
1 : 3
JS Kabylie U21 JS Kabylie U21
จบ
06:00
โบโกต้า เอฟซี โบโกต้า เอฟซี
1 : 1
เดปอร์เตส ควินดิโอ เดปอร์เตส ควินดิโอ
จบ
02:05
Bordeaux W Bordeaux W
1 : 4
Paris FC W Paris FC W
จบ
11:00
C-Osaka W C-Osaka W
1 : 0
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
จบ
11:00
NGU Nagoya W NGU Nagoya W
1 : 1
Harima Albion W Harima Albion W
จบ
11:00
Nippon Sport Science University W Nippon Sport Science University W
1 : 0
FC Takatsuki Speranza W FC Takatsuki Speranza W
จบ
18:00
Velez Mostar Velez Mostar
3 : 0
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
จบ
22:00
Rezekne Rezekne
0 : 4
Skanstes Skanstes
จบ
01:00
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
2 : 3
Racing Luxembourg Racing Luxembourg
จบ
23:00
Srbice Srbice
8 : 0
Modlany Modlany
จบ
05:00
Club Deportes Santa Cruz Club Deportes Santa Cruz
2 : 0
วันเดอเรอร์ วันเดอเรอร์
จบ
00:00
Lidkopings FK W Lidkopings FK W
0 : 2
Alingsas W Alingsas W
จบ
17:00
Minsk 2 Minsk 2
7 : 1
Arsenal Dzyarzhynsk 2 Arsenal Dzyarzhynsk 2
FRO
Etoile du Congo Etoile du Congo
? - ?
CARA Brazzaville CARA Brazzaville
FRO
Nathalys Nathalys
? - ?
Cheminots Cheminots
จบ
22:00
SAK 1914 (Aut) SAK 1914 (Aut)
3 : 0
Saalfelden Saalfelden
21:00
Njardvik Njardvik
? - ?
Reynir Reynir
จบ
03:00
เอสตูเดียนเตส เอสตูเดียนเตส
2 : 1
Camioneros Buenos Aires Camioneros Buenos Aires
จบ
06:00
Orlando Pride W Orlando Pride W
2 : 2
Washington Spirit W Washington Spirit W
จบ
23:30
เอล โกอูน่า เอล โกอูน่า
1 : 0
เอลเอติฮัด เอลเอติฮัด
จบ
02:00
Misr Elmaqasah Misr Elmaqasah
? - ?
Pharco Pharco
FRO
EFCC EFCC
? - ?
ABS ABS
FRO
Malunfashi Malunfashi
? - ?
Adamawa Adamawa
FRO
Vandrezzer Vandrezzer
? - ?
Ekiti United Ekiti United
จบ
17:00
Karvina U19 Karvina U19
2 : 0
Hradec Kralove U19 Hradec Kralove U19
จบ
00:00
SV Innsbruck (Aut) SV Innsbruck (Aut)
0 : 2
Hall Hall
จบ
23:00
SV Worgl SV Worgl
1 : 1
Reichenau Reichenau
จบ
23:30
Furth II Furth II
4 : 0
Donaustauf (Ger) Donaustauf (Ger)
จบ
00:00
เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ เอสซี เอลเตอร์สดอร์ฟ
2 : 1
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
จบ
00:00
เฟริส เวียนนา เฟริส เวียนนา
2 : 2
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
จบ
00:00
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
2 : 1
Admira (Am) Admira (Am)
จบ
00:00
Mannsdorf Mannsdorf
2 : 1
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
จบ
00:00
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
2 : 1
Stripfing Stripfing
จบ
00:00
Neusiedl Neusiedl
? - ?
Wiener Viktoria (Aut) Wiener Viktoria (Aut)
จบ
00:00
Neustadt Neustadt
2 : 0
Bruck Leitha Bruck Leitha
จบ
11:00
Adamstown Rosebud Adamstown Rosebud
3 : 4
คุ๊กส์ ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอฟซี คุ๊กส์ ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอฟซี
จบ
20:00
Bolnisi Bolnisi
1 : 0
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
จบ
22:00
Dila Gori Dila Gori
4 : 1
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
FRO
Midwest United Midwest United
? - ?
Lansing City Lansing City
จบ
06:00
Nona Nona
1 : 0
Miami Miami
จบ
06:00
Ocean City Ocean City
2 : 1
Junior Lone Star Junior Lone Star
จบ
06:00
RC New Jersey RC New Jersey
? - ?
Reading Reading
จบ
06:00
Seacoast Utd Phantoms Seacoast Utd Phantoms
4 : 0
Western Mass Pioneers Western Mass Pioneers
จบ
07:00
Peoria Peoria
2 : 4
Menace Menace
จบ
07:00
St. Croix St. Croix
1 : 0
Minneapolis City Minneapolis City
จบ
09:00
Central Valley Fuego Central Valley Fuego
0 : 3
San Francisco City San Francisco City
FRO
Lane United Lane United
? - ?
Portland U23 Portland U23
FRO
PDX FC PDX FC
? - ?
Oly Town Oly Town
จบ
07:00
Texas United Texas United
2 : 2
Mississippi Brilla Mississippi Brilla
จบ
20:00
Bafoussam Bafoussam
0 : 1
APEJES Academy APEJES Academy
จบ
20:00
Bamboutos FC Bamboutos FC
1 : 0
Avion Academy Avion Academy
จบ
20:00
Bamenda Bamenda
0 : 2
New Star New Star
จบ
20:00
Colombe Lobo Colombe Lobo
1 : 0
Panthere Panthere
จบ
20:00
Cotonsport Cotonsport
? - ?
Yafoot Yafoot
FRO
Dragon de Yaounde Dragon de Yaounde
? - ?
Eding Sport Eding Sport
จบ
20:00
Feutcheu Feutcheu
0 : 1
Les Astres Les Astres
จบ
20:00
OFTA OFTA
1 : 1
Fovu Baham Fovu Baham
จบ
20:00
Renaissance Renaissance
2 : 1
UMS de Loum UMS de Loum
จบ
20:00
Stade Renard Stade Renard
2 : 0
Tonnerre Tonnerre
จบ
20:00
Union Douala Union Douala
1 : 2
Canon Yaounde Canon Yaounde
จบ
20:00
Young Sports Young Sports
2 : 2
Fortuna Yaounde Fortuna Yaounde
จบ
08:06
Guadalajara Chivas W Guadalajara Chivas W
1 : 1
Monterrey W Monterrey W
22:00
Hearts of Oak Hearts of Oak
? - ?
Karela Karela
เลื่อน
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
? - ?
โลแกน ไลท์นิ่ง โลแกน ไลท์นิ่ง
20:30
Met. Bekobod Met. Bekobod
? - ?
Olympic Olympic
จบ
21:00
Navbahor Namangan Navbahor Namangan
2 : 0
โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
จบ
20:30
Olmaliq Olmaliq
3 : 1
Neftchi Fargona Neftchi Fargona
จบ
00:55
อัล ราเอ็ด อัล ราเอ็ด
0 : 2
อัล ชาบับ ริยาด	อัล ชาบับ ริยาด
จบ
23:25
อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์ อัล ไฟซาลี ฮาร์มาห์
2 : 3
Al Batin Al Batin
จบ
22:00
Albion Albion
1 : 2
Danubio Danubio
FRO
Kallon Kallon
? - ?
Central Parade Central Parade
จบ
21:00
B36 Torshavn B36 Torshavn
0 : 1
HB Torshavn HB Torshavn
จบ
21:00
Klaksvik Klaksvik
3 : 0
Streymur Streymur
จบ
00:00
ริก้า เอฟซี ริก้า เอฟซี
2 : 0
RFS RFS

hilo88-เพื่อนชวนเพื่อนsalvo88-เกมส์เสือมังกรออนไลน์hattrick-ฝากติดต่อกัน