จบ
21:00
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
:  4
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
02:00
เรอัล โซเซียดาด เรอัล โซเซียดาด
:  0
เอลเช่ เอลเช่
จบ
23:00
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
:  1
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
จบ
20:00
ล็องส์ ล็องส์
:  3
ลีลล์ ลีลล์
จบ
01:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
:  0
วิเทสส์ วิเทสส์
จบ
03:15
เบาวิสต้า เบาวิสต้า
:  1
ทอนเดล่า ทอนเดล่า
จบ
01:00
ฟามาลิเคา ฟามาลิเคา
:  0
ซานตาคลาร่า ซานตาคลาร่า
จบ
22:00
เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
:  1
เอฟซี แทมโบฟ (N)	เอฟซี แทมโบฟ (N)
จบ
00:00
พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
:  1
เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
จบ
00:00
โอบี โอเดนเซ่ โอบี โอเดนเซ่
:  0
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
จบ
01:45
เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
:  1
ลองฟอร์ด ทาวน์	ลองฟอร์ด ทาวน์
จบ
01:45
ดันดาลค์ ดันดาลค์
:  1
สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
จบ
01:45
ราซิ่ง เกงค์ ราซิ่ง เกงค์
:  0
คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
จบ
02:00
เตเนริเฟ่ เตเนริเฟ่
:  1
อูเด อัลเมเรีย อูเด อัลเมเรีย
จบ
23:30
ฮันโนเวอร์ 96 ฮันโนเวอร์ 96
:  2
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
23:30
สตุทท์การ์ท สตุทท์การ์ท
:  0
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
20:00
อัสโคลี่ อัสโคลี่
:  0
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
จบ
20:00
เบรสชา เบรสชา
:  3
ปิซ่า	ปิซ่า
จบ
20:00
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
:  3
มอนซ่า	มอนซ่า
จบ
20:00
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
:  0
เปสคารา เปสคารา
จบ
20:00
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
:  3
คิเอโว่	คิเอโว่
จบ
20:00
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
:  1
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
จบ
20:00
เลชเช่ เลชเช่
:  2
เรจจิน่า	เรจจิน่า
จบ
20:00
เอซี เรจเจียน่า เอซี เรจเจียน่า
:  2
สปอล สปอล
จบ
20:00
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
:  0
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
จบ
20:00
เวนิส เวนิส
:  0
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
20:00
คิเอโว่ คิเอโว่
? - ?
อัสโคลี่	อัสโคลี่
20:00
ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
เวนิส เวนิส
20:00
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
? - ?
เลชเช่ เลชเช่
20:00
แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส แอลอาร์ วิเซนซ่า เวอร์ตุส
? - ?
เอซี เรจเจียน่า เอซี เรจเจียน่า
20:00
มอนซ่า มอนซ่า
? - ?
เบรสชา เบรสชา
20:00
เปสคารา เปสคารา
? - ?
ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
20:00
ปิซ่า ปิซ่า
? - ?
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
20:00
ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
? - ?
โคเซนซ่า โคเซนซ่า
20:00
เรจจิน่า เรจจิน่า
? - ?
โฟรซิโนเน่ โฟรซิโนเน่
20:00
สปอล สปอล
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
จบ
01:00
เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
:  0
เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
จบ
01:00
เดน บอสช์ เดน บอสช์
:  1
เทลสตาร์ เทลสตาร์
จบ
01:00
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
:  1
คัมบูร์ คัมบูร์
จบ
01:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
:  1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
จบ
01:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
:  1
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
จบ
01:00
อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
:  1
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
จบ
01:00
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
:  1
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
จบ
01:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)
:  1
โวเลนดัม โวเลนดัม
จบ
01:00
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
:  3
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
จบ
01:00
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
:  1
ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
จบ
23:30
เอฟซี เฟรเดอริเซีย เอฟซี เฟรเดอริเซีย
:  0
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
จบ
00:00
เอฟซี เฮลซิงกอร์ เอฟซี เฮลซิงกอร์
:  3
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
จบ
22:30
เคียสโซ เคียสโซ
:  1
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
จบ
22:30
กราสช็อปเปอร์ส กราสช็อปเปอร์ส
:  2
โลซาน อุชชี่ โลซาน อุชชี่
จบ
22:30
เอสซี เครียนส์ เอสซี เครียนส์
:  1
ธูน ธูน
จบ
22:30
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
:  2
วีล วีล
จบ
00:00
อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
:  1
อัมรานิเยสปอร์ อัมรานิเยสปอร์
จบ
00:00
Boluspor Boluspor
:  0
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
จบ
23:10
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
:  0
เอสวี ลาฟนิทซ์ เอสวี ลาฟนิทซ์
จบ
23:30
ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
:  2
เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
จบ
23:30
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
:  1
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
จบ
23:30
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
:  4
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
จบ
01:25
แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
:  1
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
จบ
03:00
Deportivo Maipu Deportivo Maipu
:  1
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
จบ
09:00
โมนาร์คัส โมเรเลีย โมนาร์คัส โมเรเลีย
:  1
Atlante Atlante
จบ
16:35
อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด อดิเอดิเลด ยูไนเต็ด
:  0
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
จบ
19:00
Chertanovo M. W Chertanovo M. W
:  1
FK Rostov W FK Rostov W
จบ
19:00
Lokomotiv Moscow W Lokomotiv Moscow W
:  0
Ryazan W Ryazan W
จบ
17:00
Tyumen Tyumen
:  0
Krylya Sovetov Samara 2 Krylya Sovetov Samara 2
จบ
17:00
Dynamo Barnaul Dynamo Barnaul
:  3
Chelyabinsk Chelyabinsk
จบ
17:00
FK Novosibirsk FK Novosibirsk
:  3
Ural 2 Ural 2
จบ
02:00
Al Shabab Al Shabab
:  1
อัล คูเวต เอสซี อัล คูเวต เอสซี
จบ
02:00
Khaitan Khaitan
:  2
Al Qadisiya Al Qadisiya
เลื่อน
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
? - ?
กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
เลื่อน
Bangkok Glass Bangkok Glass
? - ?
อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
เลื่อน
แทมปิเนส โรเวอร์ แทมปิเนส โรเวอร์
? - ?
ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
เลื่อน
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
? - ?
Port MTI FC Port MTI FC
เลื่อน
FC Takatsuki Speranza W FC Takatsuki Speranza W
? - ?
Harima Albion W Harima Albion W
จบ
11:00
Nippon Sport Science University W Nippon Sport Science University W
:  0
Yamato Sylphid W Yamato Sylphid W
จบ
11:00
Orca Kamogawa W Orca Kamogawa W
:  2
Yokohama FC Seagulls W Yokohama FC Seagulls W
จบ
22:20
Mes Mes
:  1
Khoosheh Talai (Irn) Khoosheh Talai (Irn)
จบ
23:00
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
:  0
Chooka Talesh Chooka Talesh
จบ
21:00
Sroda Sroda
:  0
Elana Torun Elana Torun
จบ
00:00
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
:  3
เลอมองส์ เลอมองส์
01:00
อานซี อานซี
? - ?
บูโลญจน์ บูโลญจน์
01:00
อาวรองเช่ อาวรองเช่
? - ?
เซเต้ เซเต้
01:00
โชเล โซ โชเล โซ
? - ?
เลอมองส์ เลอมองส์
01:00
เกรไตล์ เกรไตล์
? - ?
ลาวาล ลาวาล
01:00
ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
? - ?
คงคาร์โน คงคาร์โน
01:00
เกววีลย์ เกววีลย์
? - ?
เอสซี บาสเตีย เอสซี บาสเตีย
01:00
เรด สตาร์ เรด สตาร์
? - ?
บาสเตีย บาสเตีย
01:00
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
? - ?
บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส
01:00
สเตด บริโอชิน สเตด บริโอชิน
? - ?
วิลล์ฟรองช์ วิลล์ฟรองช์
จบ
17:00
Rahmatgonj MFS Rahmatgonj MFS
:  6
Abahani Limited Abahani Limited
จบ
20:00
Baridhara Baridhara
:  2
Bangladesh Police Bangladesh Police
จบ
22:00
Brothers U. Brothers U.
:  5
Bashundara Kings Bashundara Kings
จบ
22:00
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
:  1
Cibalia Cibalia
จบ
00:00
Zapresic Zapresic
:  0
Opatija Opatija
จบ
22:00
Orijent (Cro) Orijent (Cro)
:  4
Rudes Rudes
จบ
04:30
Coban Imperial Coban Imperial
:  1
Santa Lucia Santa Lucia
จบ
22:30
เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
:  3
ฮอนก้า เอสพู	ฮอนก้า เอสพู
22:30
ลาห์ติ ลาห์ติ
? - ?
คูพีเอส คูพีเอส
จบ
22:30
เซย์นาโจเอน เจเค เซย์นาโจเอน เจเค
:  1
เอชไอเอฟเค เอชไอเอฟเค
23:00
อิลเวส แทมเปเร่ อิลเวส แทมเปเร่
? - ?
เอชเจเค เฮลซิงกิ เอชเจเค เฮลซิงกิ
จบ
20:00
โกเมล โกเมล
:  1
สลุตสค์ สลุตสค์
จบ
20:00
Smorgon Smorgon
:  2
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
จบ
03:00
General Lamadrid General Lamadrid
:  0
Atlas Atlas
จบ
01:30
Genk W (Bel) Genk W (Bel)
:  3
Aalst W Aalst W
จบ
23:00
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
:  1
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
จบ
01:30
ซาเกลบี้ ลูบิน ซาเกลบี้ ลูบิน
:  1
โปกอน ชแชตชิน	โปกอน ชแชตชิน
จบ
21:00
H. Migdal HaEmek H. Migdal HaEmek
:  3
Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
จบ
21:00
Hapoel Bnei Faradis Hapoel Bnei Faradis
:  1
M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
จบ
21:00
Hapoel Bueine Hapoel Bueine
:  0
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
จบ
21:00
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
:  2
H. Herzliya H. Herzliya
จบ
21:00
Ironi Baka (Isr) Ironi Baka (Isr)
:  3
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
จบ
21:00
Tayibe Tayibe
:  4
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
จบ
00:00
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
:  2
เอสซี เวิร์ล	เอสซี เวิร์ล
จบ
14:00
Kitchee Kitchee
:  1
Hong Kong Rangers Hong Kong Rangers
จบ
02:15
Haukar Haukar
:  2
Reynir Reynir
จบ
02:15
Njardvik Njardvik
:  3
Throttur Vogar Throttur Vogar
จบ
06:00
Atlantico Atlantico
:  1
Atletico San Francisco Atletico San Francisco
จบ
00:30
Excelsior/Barendrecht W Excelsior/Barendrecht W
:  1
อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน)	อาแจ็กซ์ (ทีมเยาวชน)
จบ
00:30
Heerenveen W Heerenveen W
:  1
VV Alkmaar W VV Alkmaar W
00:00
Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
00:00
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
? - ?
Allerheiligen Allerheiligen
00:00
Kalsdorf Kalsdorf
? - ?
Weindorf (Aut) Weindorf (Aut)
00:00
SC Weiz SC Weiz
? - ?
SV Spittal SV Spittal
00:00
Vocklamarkt Vocklamarkt
? - ?
Ried (Am) Ried (Am)
00:00
WSC Wels WSC Wels
? - ?
Gleisdorf Gleisdorf
จบ
04:30
Vilavelhense Vilavelhense
:  2
Vitoria ES Vitoria ES
จบ
15:00
ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี ชีรัก เชีรัก เอฟซีอฟซี
:  1
บานานต์ส บานานต์ส
เลื่อน
Monagas Monagas
? - ?
Metropolitanos Metropolitanos
21:00
Nyva-V Nyva-V
? - ?
Kalush Kalush
จบ
21:00
Dunaivtsi Dunaivtsi
:  0
Obolon-Brovar K. 2 Obolon-Brovar K. 2
จบ
21:00
Peremoga Dnipro Peremoga Dnipro
:  2
Nikopol Nikopol
จบ
21:00
Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
:  0
Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
21:00
Yarud Mariupol Yarud Mariupol
? - ?
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
22:30
Kromeriz Kromeriz
? - ?
Znojmo Znojmo
23:00
Hlucin Hlucin
? - ?
Frydek-Mistek Frydek-Mistek
FRO
Al Ahly Benghazi Al Ahly Benghazi
? - ?
Al Nasr Al Nasr
จบ
20:00
Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
:  2
Al Wasat Al Wasat
จบ
06:00
New York Red Bulls 2 New York Red Bulls 2
:  1
Charleston Charleston
จบ
07:00
Swope Park Swope Park
:  1
Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
จบ
22:00
Nea Salamis Nea Salamis
:  1
Ermis Ermis
จบ
00:00
Doxa Doxa
:  1
Achnas Achnas
23:00
Pisek Pisek
? - ?
Admira Prague Admira Prague
00:00
Frolunda Frolunda
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
จบ
00:00
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
:  3
เซนจาร์นาน	เซนจาร์นาน
02:15
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
? - ?
ฟิลเคียร์ ฟิลเคียร์
02:15
วาลูร์ วาลูร์
? - ?
เอชเค โคปาโวกูร์ เอชเค โคปาโวกูร์
จบ
23:15
Old Edwardians Old Edwardians
:  1
Bo Rangers Bo Rangers
จบ
00:00
วิตอเรีย เซตูบัล วิตอเรีย เซตูบัล
:  2
ยูเนียว ตอร์รีนเซ่ ยูเนียว ตอร์รีนเซ่
จบ
23:00
Amadora Amadora
:  1
Leiria Leiria
จบ
17:30
Western Spirit Western Spirit
:  2
Acacia Ridge Acacia Ridge
00:30
คุมลา คุมลา
? - ?
IFK Skovde IFK Skovde
จบ
22:00
Malunfashi Malunfashi
:  1
Yobe Stars Yobe Stars
เลื่อน
Malunfashi Malunfashi
? - ?
DMD DMD
เลื่อน
One Rocket One Rocket
? - ?
Crown FC Crown FC
จบ
22:00
Suduva 2 Suduva 2
:  0
Trakai 2 Trakai 2
จบ
20:45
อัจมาน อัจมาน
:  3
อัลชาร์จา อัลชาร์จา
จบ
20:45
Al Dhafra Al Dhafra
:  5
Bani Yas Bani Yas
จบ
20:45
อัล จาซีร่า (ยูเออี) อัล จาซีร่า (ยูเออี)
:  0
อัล ไอน์ (ยูเออี)	อัล ไอน์ (ยูเออี)
จบ
20:45
Al Wahda Al Wahda
:  2
Al Nasr Al Nasr
จบ
20:45
ฮัทต้า ดูไบ ฮัทต้า ดูไบ
:  0
อัล อิติฮัด คาลบา	อัล อิติฮัด คาลบา
จบ
20:45
กอร์ ฟัคเค่น กอร์ ฟัคเค่น
:  0
อัล ฟูไจราห์	อัล ฟูไจราห์
จบ
20:45
Shabab Al-Ahli Dubai Shabab Al-Ahli Dubai
:  0
Al Wasl Al Wasl
23:30
MSK Senec MSK Senec
? - ?
Bahon Bahon
จบ
01:30
Moto Club Moto Club
:  2
SE Juventude SE Juventude
จบ
22:00
Odra Opole Odra Opole
:  0
พุสช่า เนียโพโลมิซ พุสช่า เนียโพโลมิซ
จบ
00:00
Tychy Tychy
:  1
Leczna Leczna
จบ
23:00
Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
:  1
ราดอมเมียก ราดอม	ราดอมเมียก ราดอม
จบ
21:00
Pythagoras Karlovasi Pythagoras Karlovasi
:  2
Aiolikos Aiolikos
22:30
KaaPo KaaPo
? - ?
SalPa SalPa
จบ
07:00
โอ ฮิกกิ้นส์ โอ ฮิกกิ้นส์
:  4
ยูเนี่ยน เอสปาโนลา ยูเนี่ยน เอสปาโนลา
จบ
06:30
Inter Miami CF II Inter Miami CF II
:  2
Union Omaha Union Omaha
จบ
00:15
Hoffenheim W Hoffenheim W
:  0
Sand W Sand W
จบ
16:00
Alga Alga
:  2
Kant Kant
จบ
18:00
Kaganat Kaganat
:  1
Alay Osh Alay Osh
จบ
16:00
Manly Utd Manly Utd
:  1
Marconi Stallions Marconi Stallions
จบ
16:45
Lake Macquarie Lake Macquarie
:  1
Charlestown City Blues Charlestown City Blues
จบ
22:00
Banga Banga
:  2
FK Panevezys FK Panevezys
จบ
20:00
Hapoel Katamon Hapoel Katamon
:  0
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
จบ
20:00
Nes Tziona (Isr) Nes Tziona (Isr)
:  2
Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv
จบ
20:00
H. Nazareth H. Nazareth
:  0
Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
จบ
20:00
Ramat Hasharon Ramat Hasharon
:  1
H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon
จบ
20:00
H. Raanana H. Raanana
:  0
Kfar Kasem Kfar Kasem
จบ
20:00
Hapoel Afula Hapoel Afula
:  2
H. Akko H. Akko
จบ
20:00
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
:  0
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
จบ
20:00
M. Nazareth M. Nazareth
:  2
Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
จบ
15:00
โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
:  1
FC U Craiova FC U Craiova
จบ
15:00
Calarasi Calarasi
:  2
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
จบ
15:00
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
:  2
Mioveni Mioveni
จบ
15:00
SCM Gloria SCM Gloria
:  3
Concordia Concordia
จบ
22:00
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
:  1
MTK Budapest MTK Budapest
จบ
22:00
เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
:  1
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
จบ
19:00
Colchester U23 Colchester U23
:  1
Swansea U23 Swansea U23
จบ
01:00
Nottingham U23 Nottingham U23
:  1
QPR U23 QPR U23
จบ
22:30
HJK W HJK W
:  1
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
จบ
23:00
HPS W HPS W
:  0
Honka W Honka W
จบ
21:30
Mazembe Mazembe
:  0
Don Bosco Don Bosco
จบ
17:15
NE Metrostars NE Metrostars
:  0
Croydon Kings Croydon Kings
จบ
01:30
Internacional U20 Internacional U20
:  0
Tupi U20 Tupi U20
จบ
21:00
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
:  2
M. Herzliya M. Herzliya
จบ
21:00
Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
:  0
Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
จบ
21:00
Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim
:  1
FC Dimona FC Dimona
จบ
21:00
H. Marmorek H. Marmorek
:  0
Nordia Jerusalem (Isr) Nordia Jerusalem (Isr)
จบ
21:00
Hak. Ramat Gan Hak. Ramat Gan
:  4
MS Ironi Kuseife MS Ironi Kuseife
จบ
21:00
M. Ironi Ashdod M. Ironi Ashdod
:  2
Maccabi Shaarayim FC Maccabi Shaarayim FC
จบ
00:00
คูเคซี่ คูเคซี่
:  1
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
20:30
Saint Louis Saint Louis
? - ?
St John Bosco St John Bosco
เลื่อน
Binh Duong Binh Duong
? - ?
โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
เลื่อน
ไฮฟอง เอฟซี ไฮฟอง เอฟซี
? - ?
Binh Dinh Binh Dinh
เลื่อน
Nam Dinh Nam Dinh
? - ?
Da Nang Da Nang
เลื่อน
Sai Gon FC Sai Gon FC
? - ?
ทัญฮว้า เอฟซี ทัญฮว้า เอฟซี
เลื่อน
Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An
? - ?
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
เลื่อน
Than Quang Ninh Than Quang Ninh
? - ?
Gia Lai Gia Lai
เลื่อน
เวียดเทล เวียดเทล
? - ?
	ฮองลินห์ ฮาตินห์ ฮองลินห์ ฮาตินห์
จบ
01:45
คาบินทีลี่ เอฟซี คาบินทีลี่ เอฟซี
:  0
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
จบ
01:45
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
:  0
เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี
จบ
01:45
Galway Galway
:  2
Bray Bray
จบ
01:45
เชลบอร์น เชลบอร์น
:  0
แอธโลน ทาวน์	แอธโลน ทาวน์
จบ
01:45
ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
:  2
Treaty United Treaty United
จบ
01:30
Glacis United Glacis United
:  1
Magpies Magpies
จบ
03:00
อคาเดเมีย กันโตเลา อคาเดเมีย กันโตเลา
:  1
สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N) สปอร์ต บอยส์ แอสโซซิเอชั่น (N)
จบ
03:00
อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
:  0
เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล	เดปอร์ติโว บินาซิอองนัล
จบ
03:00
ยูทีซี คาฮามาร์กา ยูทีซี คาฮามาร์กา
:  1
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)	ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน (N)
จบ
23:00
อัล มูฮารัค อัล มูฮารัค
:  1
มานามา คลับ มานามา คลับ
จบ
00:00
Gorica Gorica
:  0
เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
จบ
00:00
เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ เอ็นเค โลโคโมติว่า ซาเกร็บ
:  1
สลาเวน โคพริฟนิก้า	สลาเวน โคพริฟนิก้า
จบ
00:00
Sibenik Sibenik
:  0
Istra 1961 Istra 1961
จบ
03:00
Club America W Club America W
:  4
U.A.N.L.- Tigres W U.A.N.L.- Tigres W
จบ
03:00
Pachuca W Pachuca W
:  2
Atlas W Atlas W
จบ
03:00
U.N.A.M.- Pumas W U.N.A.M.- Pumas W
:  2
Monterrey W Monterrey W
จบ
01:00
Blackburn U23 Blackburn U23
:  4
Chelsea U23 Chelsea U23
จบ
01:00
Tottenham U23 Tottenham U23
:  6
Manchester City U23 Manchester City U23
จบ
01:00
West Ham U23 West Ham U23
:  2
Arsenal U23 Arsenal U23
จบ
19:00
Everton U23 Everton U23
:  0
Southampton U23 Southampton U23
จบ
19:00
Middlesbrough U23 Middlesbrough U23
:  1
Crystal Palace U23 Crystal Palace U23
จบ
01:00
Newcastle Utd U23 Newcastle Utd U23
:  2
Aston Villa U23 Aston Villa U23
จบ
07:00
Macara Macara
:  0
Dep. Cuenca Dep. Cuenca
จบ
16:30
เรดแลนด์ เรดแลนด์
:  1
คาปาลาบา บูลด๊อกส์	คาปาลาบา บูลด๊อกส์
จบ
07:30
เดปอร์เตส โตลิมา เดปอร์เตส โตลิมา
:  1
Emelec Emelec
FRO
WAA Banjul WAA Banjul
? - ?
Tallinding United Tallinding United
จบ
05:30
Milan Bakau Milan Bakau
:  0
Gamtel Gamtel
จบ
23:00
Vitesse Vitesse
:  0
US Ouagadougou US Ouagadougou
จบ
01:15
Sonabel Ouagadougou Sonabel Ouagadougou
:  0
AS Police AS Police
จบ
00:15
ASFA Yennega ASFA Yennega
:  2
Majestic Majestic
จบ
22:00
Bobo-Dioulasso Bobo-Dioulasso
:  1
Leopard St.Camille Leopard St.Camille
00:00
ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
? - ?
IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม IFK ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
00:00
IFK Karlshamn IFK Karlshamn
? - ?
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
00:00
คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
Solvesborgs Solvesborgs
จบ
01:00
Grindavik Grindavik
:  1
Vestmannaeyjar Vestmannaeyjar
จบ
01:00
กรอตต้า กรอตต้า
:  3
Thor Akureyri Thor Akureyri
จบ
04:00
IR Tanger IR Tanger
:  0
Youssoufia Berrechid Youssoufia Berrechid
00:30
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
? - ?
Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
00:00
Bruck Leitha Bruck Leitha
? - ?
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
00:30
Traiskirchen Traiskirchen
? - ?
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
00:30
Neustadt Neustadt
? - ?
Stripfing Stripfing
01:45
Admira (Am) Admira (Am)
? - ?
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
00:00
Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
? - ?
Neustadt Neustadt
00:00
ราปิด เวียน II (N) ราปิด เวียน II (N)
? - ?
Admira (Am) Admira (Am)
จบ
02:00
Uniao Uniao
:  3
Costa Rica Costa Rica
จบ
20:00
AS Kigali AS Kigali
:  1
Etincelles Etincelles
จบ
20:00
Marines Marines
:  0
Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
จบ
20:00
Musanze Musanze
:  1
Police Police
จบ
20:00
Sunrise Sunrise
:  0
Espoir Espoir
จบ
21:30
Mykolaiv Mykolaiv
:  1
Ch. Odessa Ch. Odessa
จบ
21:30
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
:  3
Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
จบ
21:30
Kramatorsk Kramatorsk
:  1
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
จบ
21:30
Kremin Kremin
:  3
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
จบ
21:30
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
:  1
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
จบ
21:30
Veres Rivne Veres Rivne
:  0
Krystal Krystal
จบ
21:30
VPK Agro VPK Agro
:  0
Zhytomyr Zhytomyr
จบ
11:00
South Hobart South Hobart
:  1
Kingborough Lions Kingborough Lions
จบ
23:30
Kristianstads W Kristianstads W
:  0
Vittsjo W Vittsjo W
จบ
06:00
Tobacco Road Tobacco Road
:  5
North Carolina Fusion U23 North Carolina Fusion U23
จบ
08:30
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
:  2
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
จบ
22:00
โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
:  0
Sozopol Sozopol
จบ
22:00
Minyor Pernik Minyor Pernik
:  2
Hebar Hebar
จบ
22:00
Svoge Svoge
:  2
Ludogorets II Ludogorets II
จบ
21:30
Beroe Beroe
:  2
Arda (Bul) Arda (Bul)
เลื่อน
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
? - ?
ซีเอสเอเค โซเฟีย ซีเอสเอเค โซเฟีย
ยกเลิก
Pyunik Yerevan 2 Pyunik Yerevan 2
? - ?
Alashkert 2 (Arm) Alashkert 2 (Arm)
จบ
21:00
WAFA WAFA
:  3
Great Olympics Great Olympics
จบ
01:50
Al-Taawon Al-Taawon
:  2
Al Ahli SC Al Ahli SC
จบ
01:40
Al-Shabab Al-Shabab
:  5
Al-Hilal Al-Hilal
จบ
23:00
Hercules Hercules
:  1
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
จบ
23:00
JBK JBK
:  2
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
จบ
23:00
Rovaniemi 2 Rovaniemi 2
:  2
โอวลุ โอวลุ
จบ
03:00
U. Magdalena U. Magdalena
:  1
Atletico F.C. Atletico F.C.
จบ
03:00
Valledupar Valledupar
:  1
Quindio Quindio
จบ
17:00
Minsk 2 Minsk 2
:  3
Vitebsk 2 Vitebsk 2
จบ
17:00
Rukh Brest 2 Rukh Brest 2
:  2
Sputnik 2 Sputnik 2
จบ
17:00
Slavia Mozyr 2 Slavia Mozyr 2
:  3
Brest 2 Brest 2
00:00
Pisek Pisek
? - ?
Admira Prague Admira Prague
จบ
02:00
General Caballero JLM General Caballero JLM
:  0
Fernando de la Mora Fernando de la Mora
จบ
16:30
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
:  0
เซาท์เมลเบิร์น เซาท์เมลเบิร์น
จบ
17:00
Green Gully Green Gully
:  2
อีสเทิร์น ไลออนส์ อีสเทิร์น ไลออนส์
จบ
17:30
Dandenong City Dandenong City
:  2
เบนท์ไลจ์ กรีนส์ เบนท์ไลจ์ กรีนส์
จบ
02:00
Cascavel Cascavel
:  1
Toledo Toledo
จบ
02:00
Rio Branco PR Rio Branco PR
:  0
Azuriz Azuriz
เลื่อน
PKNP PKNP
? - ?
Kelantan Kelantan
จบ
21:00
Skuad Projek Skuad Projek
:  6
T-Team T-Team
จบ
21:00
Kelantan United Kelantan United
:  3
Selangor United Selangor United
จบ
21:00
Johor DT II Johor DT II
:  0
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
จบ
02:30
Al Jazeera Amman Al Jazeera Amman
:  1
Al Buqaa Al Buqaa
จบ
20:00
Myda Myda
:  2
Kyetume FC Kyetume FC
จบ
20:00
URA SC URA SC
:  1
Onduparaka FC Onduparaka FC
จบ
20:00
Wakiso Giants Wakiso Giants
:  1
UPDF UPDF
จบ
22:00
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
:  0
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
จบ
22:00
Floresti Floresti
:  0
CSCA Buiucani CSCA Buiucani
จบ
22:00
Petrocub Petrocub
:  0
Codru Lozova Codru Lozova
จบ
02:00
Santa Cruz Santa Cruz
:  0
Blooming Blooming
จบ
00:00
โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
:  1
Vanlose (Den) Vanlose (Den)
จบ
20:00
Spezia U19 Spezia U19
:  0
Crotone U19 Crotone U19
จบ
19:00
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
:  2
Dila Gori Dila Gori
จบ
17:00
Samgurali Samgurali
:  1
Telavi Telavi
จบ
21:00
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
:  1
Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
จบ
13:00
Sebeta City Sebeta City
:  0
Sidama Bunna Sidama Bunna
จบ
18:00
Awassa Awassa
:  0
Hossana City Hossana City
13:00
Hossana City Hossana City
? - ?
Sebeta City Sebeta City
18:00
Wolkite Kenema Wolkite Kenema
? - ?
Dire Dawa Dire Dawa
จบ
22:00
Sloga Simin Han Sloga Simin Han
:  1
เอฟเค ซาราเยโว เอฟเค ซาราเยโว
จบ
22:00
Zeljeznicar Zeljeznicar
:  3
Siroki Brijeg Siroki Brijeg

hilo88-เพื่อนชวนเพื่อนsalvo88-เกมส์เสือมังกรออนไลน์hattrick-ฝากติดต่อกัน