วันที่ 24/04/2019

เวลา

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดแม่นๆ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ดูบอลสด

mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์ steptaek-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล ราคาสเต็ป-rakastep-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน

Live Score
ผลบอลสดวันที่ 24 เมษายน 2562

England - Premier League
07:45 Finished Watford 1 - 1 Southampton
07:45 Finished Tottenham 1 - 0 Brighton
Spain - LaLiga
06:30 Finished Huesca 2 - 0 Eibar
07:30 Finished Valladolid 1 - 0 Girona
08:30 Finished Alaves 0 - 2 Barcelona
North & Central America - CONCACAF Champions League
15:00 Finished U.A.N.L.- Tigres 0 - 1 Monterrey
Germany - DFB Pokal
07:45 Finished Hamburger SV 1 - 3 RB Leipzig
Netherlands - Eredivisie
06:45 Finished AZ Alkmaar 2 - 1 Heracles
06:45 Finished Heerenveen 2 - 2 Venlo
07:45 Finished Ajax 4 - 2 Vitesse
Norway - Eliteserien
06:00 Finished Odd 1 - 0 Viking
Russia - Premier League
05:00 Akhmat Grozny - Krasnodar
05:00 FK Rostov - Lokomotiv Moscow
05:30 CSKA Moscow - FK Anzi Makhackala
05:30 Rubin Kazan - Ufa
Denmark - Superliga
06:00 Finished Esbjerg 0 - 0 Odense
Ireland - Premier Division
08:00 Finished Shamrock Rovers 0 - 1 Bohemians
Austria - Tipico Bundesliga
06:00 Finished Admira 0 - 2 Mattersburg
06:00 Finished Hartberg 2 - 4 Rapid Vienna
06:00 Finished Wacker Innsbruck 0 - 4 Altach
France - Ligue 2
07:00 Finished AC Ajaccio 0 - 2 Brest
07:00 Finished Auxerre 0 - 1 Le Havre
07:00 Finished Beziers 1 - 1 Clermont
07:00 Finished Lens 0 - 1 Lorient
07:00 Finished Metz 1 - 1 Grenoble
07:00 Finished Nancy 1 - 0 Orleans
07:00 Finished Niort 1 - 1 GFC Ajaccio
07:00 Finished Sochaux 0 - 0 Chateauroux
07:00 Finished Troyes 2 - 0 Red Star
England - League One
07:45 Finished Doncaster 1 - 2 Accrington
07:45 Finished Luton 2 - 2 AFC Wimbledon
Russia - FNL
22:00 Luch Energiya - Dynamo SPB
22:00 SKA Khabarovsk - FK Chimki Moskovska oblast
04:00 M. Saransk - F. Voronezh
01:00 Sibir - Tomsk
01:00 Tyumen - Spartak Moscow 2
02:00 Krasnodar 2 - R. Volgograd
04:15 FC Tambov - Shinnik Yaroslavl
04:30 Armavir - Zenit Petersburg 2
05:00 Chertanovo M. - Kursk
05:00 Olimpiyets - Baltika
Denmark - 1st Division
04:30 Naestved - F. Amager
Scotland - Championship
07:45 Finished Ayr 0 - 1 Partick
Switzerland - Swiss Cup
07:15 Finished Luzern 0 - 1 Thun
England - Premier League U18
02:00 FRO Middlesbrough U18 - Wolverhampton U18
Japan - YBC Levain Cup
23:00 FC Tokyo - Kashiwa
23:00 G-Osaka - Iwata
23:00 Oita - Nagoya
23:00 Shimizu - Yamaga
23:00 V-Varen Nagasaki - Sapporo
23:00 Vegalta Sendai - Sagan Tosu
23:30 C-Osaka - Kobe
23:30 Yokohama M. - Shonan
South Korea - National League
23:00 Changwon - Busan Kyotong
23:00 Cheonan City - Gyeongju KHNP
23:00 Gangneung - Daejeon Korail
23:30 Gimhae - Mokpo City
Italy - Serie C - Group A
07:30 Finished Piacenza 1 - 0 Entella
Germany - Oberliga Bayern Nord
05:30 FRO Jahn Forchheim - Grossbardorf (Ger)
Wales - Division 1
07:30 Finished Goytre AFC 4 - 2 Briton Ferry
07:30 Finished Afan Lido 4 - 4 Port Talbot
07:45 Finished Haverfordwest 4 - 0 Taffs Well
07:15 Finished Ton Pentre 4 - 1 Ammanford
Nigeria - NPFL
04:00 Postponed Bendel - Enugu Rangers
Zambia - Super League
02:00 Postponed Nkana - Green Eagles
Germany - Oberliga Schleswig-Holstein
05:30 FRO Neumunster - Inter Turkspor Kiel (Ger)
Czech Republic - Ustecky KP
04:00 Perstejn - Dobromerice
Germany - Regionalliga Nordost
06:00 Finished Nordhausen 2 - 1 BFC Dynamo
Germany - Oberliga Baden-Württemberg
05:30 FRO Pforzheim (Ger) - FC Normannia Gmund
Turkmenistan - Yokary Liga
02:00 FRO Kopetdag Asgabat - Sagadam
02:00 FRO Altyn Asyr - Ahal
Morocco - Botola Pro
04:00 Postponed Berkane - Youssoufia Berrechid
04:00 Postponed Raja Casablanca - Hassania Agadir
DR Congo - Super Ligue
02:30 FRO Mont Bleu - FC Renaissance
Cyprus - Division 2
05:00 To finish Othellos Athienou 1 - 0 Ol. Nicosia
Tunisia - Ligue Professionnelle 1
03:00 Postponed Metlaoui - Etoile Sahel
Kenya - Premier League
01:00 Zoo Kericho - Western Stima
01:00 Kariobangi Sharks - Leopards
01:00 Nzoia Sugar - Western Stima
01:00 Kenya CB - Chemelil
01:00 Ulinzi Stars - Vihiga United
Italy - Serie D - Group A
02:00 FRO Stresa Sportiva - Bra
Lithuania - I Lyga
04:30 Kupiskis - FC Pakruojis
04:00 Hegelmann Litauen - Trakai 2
Iraq - Super League
02:00 Al Diwaniya - Naft Missan
02:00 Al Karkh - Al Wasat
02:00 Al Quwa Al Jawiya - Al Hussein
02:00 Al Simawa - Al Bahri
02:00 Al-Hudod - Alsinaat Alkahrabaiya
Mauritania - Super D1
07:30 Finished Police 0 - 0 Kedia
Egypt - Premier League
07:00 Finished Alassiouty 1 - 0 Zamalek
Peru - Primera Division
09:30 Finished Cajamarca 4 - 1 Cesar Vallejo
Algeria - Algeria Cup
04:00 CR Belouizdad - Constantine
England - Premier League Cup
07:00 Finished Everton U23 2 - 1 Blackburn U23
07:00 Finished Leeds U23 0 - 3 Newcastle Utd U23
Hungary - Hungarian Cup
07:00 Finished Debrecen 0 - 3 Videoton
02:00 Soroksar - Honved
Northern Ireland - NIFL Premiership
07:45 Finished Ballymena 4 - 3 Glenavon
07:45 Finished Coleraine 4 - 2 Crusaders
07:45 Finished Linfield 5 - 1 Cliftonville
07:45 Finished Ards 1 - 0 Dungannon
07:45 Finished Glentoran 2 - 2 Warrenpoint
07:45 Finished Institute 2 - 1 Newry City
Norway - Division 3 - Group 1
06:00 Finished Molde 2 5 - 0 Sunndal
06:00 Finished Stabaek 2 3 - 3 Arvoll
06:00 Finished Start 2 3 - 2 Donn
06:00 Finished Fyllingsdalen 2 - 1 Brann 2
Poland - Ekstraklasa
07:30 Finished Cracovia 0 - 1 Jagiellonia
05:00 Pogon Szczecin - Lechia Gdansk
Russia - Youth League
23:00 Arsenal Tula U21 - Spartak Moscow U21
03:00 Krylya Sovetov Samara U21 - Ural U21
18:00 Finished Yenisey U21 2 - 0 FK Orenburg U21
Slovenia - Slovenian Cup
07:00 Finished NK Olimpija Ljubljana 4 - 0 Aluminij
01:51 Cancelled Maribor - Aluminij
01:51 Cancelled Mura - NK Olimpija Ljubljana
South Africa - Premier League
06:30 Finished Cape Town City 1 - 1 Highlands
06:30 Finished Kaizer Chiefs 1 - 1 Golden Arrows
05:00 Free State Stars - Baroka
South America - Copa Libertadores
09:00 Finished Lara 0 - 2 Cruzeiro
11:15 Finished Libertad Asuncion 0 - 2 Gremio
11:15 Finished Huracan 1 - 2 Emelec
11:15 Finished U. De Concepcion 3 - 3 Olimpia Asuncion
13:30 Finished Atletico-MG 0 - 1 Club Nacional
13:30 Finished Godoy Cruz 2 - 0 Sporting Cristal
Argentina - Copa Argentina
13:10 Finished Ind. Rivadavia 1 - 0 Midland
Asia - AFC Champions League
23:00 Jeonbuk - Urawa
23:00 Kashima - Gyeongnam
01:00 Beijing Guoan - Buriram
01:45 Johor DT - Shandong Luneng
Australia - NPL Queensland
22:15 Peninsula - Sunshine Coast
Bosnia and Herzegovina - Premier League
04:00 FK Sarajevo - Mladost DK
04:00 GOSK Gabela - Radnik Bijeljina
04:00 Krupa - Sloga Simin Han
04:00 Zrinjski - Sloboda
04:00 Zvijezda Brgule - Celik Zenica
Bulgaria - Bulgarian Cup
05:00 CSKA-Sofia - Botev Plovdiv
Croatia - Croatian Cup
05:00 Zapresic - Rijeka
Czech Republic - CFL
04:00 Pisek - Vltavin
Czech Republic - Jihomoravsky KP
04:00 Sparta Brno - Mutenice
Czech Republic - MOL Cup
04:00 Ostrava - Bohemians 1905
Estonia - Estonian Cup
05:00 Narva - Maardu
05:00 Paide - Levadia
Europe - Premier League (Crimea)
01:00 FRO Inkomport - Yevpatoriya
04:00 FRO Krymteplytsia - Kyzyltash
01:00 FRO Ocean Kerch - Guardsman
France - Division 1 Women
01:30 Paris FC W - Montpellier W
05:30 Dijon W - Lyon W
05:30 Fleury 91 W - Guingamp W
05:30 Lille W - Soyaux W
05:30 Metz W - Rodez W
05:30 Paris SG W - Bordeaux W
Georgia - Erovnuli Liga
04:00 Rustavi - Lokomotiv Tbilisi
Israel - Leumit League
05:00 H. Akko - H. Marmorek
05:00 H. Ironi Rishon - Ramat Hasharon
05:00 Hapoel Iksal Imad - Hapoel Bnei Lod
05:00 Hapoel Petah Tikva - M. Nazareth
Italy - Coppa Italia Serie C
05:00 Monza - Viterbese
Italy - Primavera 1
01:00 Torino U19 - Napoli U19
Kazakhstan - Premier League
02:00 K. Almaty - Atyrau
Montenegro - Division 2
03:30 FRO Tivat - Otrant
03:30 FRO Berane - Bokelj
03:30 FRO Igalo - Mladost Ljeskopolje
03:30 FRO Jezero - Jedinstvo
03:30 FRO Kom Podgorica - Decic
Poland - Division 1
04:00 Suwalki - LKS Lodz
04:30 Rakow - Podbeskidzie
05:00 Chrobry Glogow - Garbarnia
05:00 GKS Jastrzebie - Drutex-Bytovia
Poland - Division 2
04:00 Elana Torun - Skra
04:00 Blekitni Stargard - Siarka Tarnobrzeg
04:00 Gryf Wejherowo - Ol. Grudziadz
04:00 Leczna - Pogon Siedlce
04:00 R. Rzeszow - Ruch
04:00 ROW Rybnik - GKS Belchatow
04:00 S. Wola - Elblag
Poland - Ekstraliga Women
01:00 FRO Biala Podlaska W - GKS Katowice W
03:00 FRO Czarni Sosnowiec W - Polonia W
03:00 FRO Medyk Konin W - AZS Wroclaw W
03:00 FRO Mitech Zywiec W - Mks Olimpia Szczecin W
03:00 FRO UJ Krakow W - UKS SMS Lodz W
04:00 FRO AZS PWSZ Walbrzych W - Leczna W (Pol)
Republic of the Congo - Ligue 1
02:00 FRO Patronage Sainte-Anne - La Mancha
02:00 FRO V .Club Mokanda - Inter Club
03:00 FRO Leopard - JS Talangai
04:00 FRO Cheminots - CARA Brazzaville
Romania - Romanian Cup
05:45 Astra - CFR Cluj
Saudi Arabia - Division 1
01:45 FRO Abha - Al-Nahda
01:50 FRO Al Mojzel - Al Jabalain
01:50 FRO Al-Washm - Al-Shoalah
02:10 FRO Al Ansar - Al Orubah
04:50 FRO Al Jeel - Jeddah
Singapore - Premier League
00:45 Home Utd - Geylang
00:45 Hougang - Albirex Niigata
00:45 Warriors - Tampines
01:15 Brunei DPMM - Young Lions
Slovakia - 2. liga
03:30 Bardejov - Dubnica
03:30 Komarno - Zilina B
03:30 L. Mikulas - B. Bystrica
03:30 Petrzalka Akademia - SK Odeva Lipany
03:30 Samorin - Lok. Kosice
03:30 Trebisov - Presov
South Africa - First Division
02:00 Stellenbosch - TS Galaxy
Uganda - Premier League
02:00 URA SC - Mbarara City
02:30 BUL - Bright Stars
02:30 Express FC - Jinja
02:30 Paidha Black Angels - Onduparaka FC
Ukraine - Premier League
03:00 FK Zorya Luhansk - Lviv
03:00 Oleksandriya - Mariupol
04:30 Dyn. Kiev - Shakhtar Donetsk
United Arab Emirates - UAE League
02:55 Emirates Club - Shabab Al-Ahli Dubai
03:10 Al Dhafra - Al Nasr
Uruguay - Primera Division
11:00 Finished Wanderers 0 - 0 Cerro Largo
Spain - Primera Division Women
03:00 Barcelona W - Sevilla FC W
Albania - Albanian Cup
03:00 Kukesi - Skenderbeu
03:00 Luftetari Gjirokastra - KF Tirana
Botswana - Premier League
06:00 Finished Extension Gunners 1 - 3 BDF XI
06:00 Finished Notwane 2 - 1 BR Highlanders
06:00 Finished Prisons XI Gaborone 0 - 4 Township Rollers
Oman - Professional League
02:50 Al-Rustaq - Oman FC
02:50 Sur Club - Mirbat
05:05 Al Nahda - Dhofar
Africa - CAF African Championship U17
02:00 Nigeria U17 - Guinea U17
05:30 Cameroon U17 - Angola U17
Angola - Girabola
05:30 FRO Petro Atletico - ASA
Namibia - MTC Premiership
06:00 Finished Civics 0 - 2 Tigers
Cameroon - Elite One
01:00 Feutcheu - Fovu Baham
01:00 Fortuna Yaounde - Bafang
01:00 Stade Renard - Eding Sport
01:00 Young Sports - Les Astres
03:00 APEJES Academy - Dragon de Yaounde
03:00 Bamenda - Tonnerre
03:00 Colombe Lobo - Avion Academy
03:00 Cotonsport - Union Douala