วันที่ 24/04/2019

เวลา

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดแม่นๆ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ดูบอลสด

mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์ steptaek-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล ราคาสเต็ป-rakastep-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน

ผลบอลวันที่ 23 เมษายน 2562

England - Premier League
08:00 Finished Chelsea 2 - 2 Burnley
Germany - Bundesliga
07:30 Finished Wolfsburg 1 - 1 Eintracht Frankfurt
Italy - Serie A
06:00 Finished Napoli 1 - 2 Atalanta
Netherlands - Eredivisie
05:30 Finished Graafschap 1 - 0 FC Emmen
Portugal - Primeira Liga
08:15 Finished Benfica 6 - 0 Maritimo
Norway - Eliteserien
07:00 Finished Brann 1 - 1 Valerenga
Spain - LaLiga2
08:00 Finished Elche 1 - 2 Osasuna
Italy - Serie B
08:00 Finished Ascoli 1 - 0 Venezia
08:00 Finished Carpi 0 - 0 Pescara
08:00 Finished Cittadella 1 - 3 Cremonese
08:00 Finished Cosenza 1 - 0 Spezia
08:00 Finished Foggia 2 - 2 Livorno
08:00 Finished Palermo 1 - 1 Padova
08:00 Finished Perugia 1 - 2 Lecce
France - Ligue 2
07:45 Finished Paris FC 0 - 0 Valenciennes
Portugal - Segunda Liga
04:00 Finished FC Porto B 0 - 1 Varzim
Turkey - Super Lig
06:00 Finished Sivasspor 1 - 2 Besiktas
Argentina - Primera B Nacional
12:30 Finished Santamarina 0 - 0 Villa Dalmine
England - Northern Premier League
10:59 Cancelled Hednesford - North Ferriby
Spain - Tercera Division - Group 1
04:00 Finished 1 - 3
Malaysia - Super League
02:00 Finished Kuala Lumpur 3 - 3 Perak
DR Congo - Super Ligue
01:30 FRO Groupe Bazano - Dauphins Noirs
02:30 Finished St Eloi Lupopo 0 - 3 Lubumbashi Sport
Czech Republic - CFL
04:00 Finished Usti nad Orlici 1 - 3 Olympia Prague
Jordan - Premier League
05:30 Finished Al Wehdat 2 - 0 Al Ahli
Kenya - Premier League
02:00 Finished Gor Mahia 1 - 0 Bandari
Africa - CAF Confederations Cup
05:00 Finished Al-Hilal Omdurman 1 - 2 Etoile Sahel
Argentina - Primera B Metropolitana
07:30 Finished Deportivo Riestra 1 - 0 Sacachispas
13:05 Finished Talleres (R.E) 1 - 2 Colegiales
07:30 Finished UAI Urquiza 1 - 0 San Telmo
Argentina - Primera D Metropolitana
07:30 Finished Claypole 4 - 2 Argentino de Merlo
Mauritania - Super D1
05:30 Finished Garde Nationale 1 - 1 Tidjikja
Bolivia - Division Profesional
08:00 Finished Destroyers 3 - 0 Real Potosi
Bulgaria - Parva Liga
06:00 Finished Bistritsa 2 - 5 Botev Vratsa
Czech Republic - Youth League
01:30 Finished Trinec U21 1 - 2 Karvina U21
00:00 Finished Slovacko U21 (Cze) 0 - 5 Vlasim (Cze)
Germany - 3. Liga
06:00 Finished Uerdingen 0 - 3 Braunschweig
Germany - Regionalliga Bayern
07:15 Finished Schweinfurt 2 - 3 Burghausen
Malta - Premier League
06:00 Finished Qormi 1 - 0 Birkirkara
07:00 Finished Senglea Athletics 0 - 2 Hibernians
Malta - Division 1
07:15 Finished Lija Athletic 2 - 2 Zejtun Corinthians
07:15 Finished Zebbug 0 - 2 Qrendi
Mexico - Liga MX Women
10:00 Finished Monarcas Morelia W 2 - 3 Club Leon W
12:00 Finished Toluca W 2 - 3 Pachuca W
Norway - Division 2 - Group 1
06:00 Finished Bryne 1 - 0 Sola
06:00 Finished Elverum 1 - 2 Baerum Sportsklubb
Romania - Liga 1
07:00 Finished Din. Bucuresti 1 - 0 FC Botosani
Sweden - Division 2 - Norrland
06:30 Finished Newroz (Swe) 6 - 1 Varmbols
Tanzania - Ligi Kuu Bara
02:00 Finished Alliance 0 - 2 Simba
Venezuela - Primera Division
09:50 Finished Puerto Cabello 3 - 3 La Guaira
Asia - AFC Champions League
23:00 Finished Kawasaki Frontale 2 - 2 Ulsan Hyundai
00:00 Finished Daegu 0 - 1 Hiroshima
22:30 Finished Melbourne Victory 1 - 1 Guangzhou Evergrande
00:30 Finished Shanghai SIPG 2 - 2 Sydney FC
04:00 Finished Al Zawraa 1 - 2 Al-Nasr
04:00 Finished Al-Hilal 1 - 0 Esteghlal F.C.
04:30 Finished Zob Ahan 2 - 0 Al Wasl
05:00 Finished Al Ain 0 - 2 Al-Duhail
Asia - AFC Cup
21:30 Finished Persija Jakarta 2 - 3 Ceres
Azerbaijan - Azerbaijan Cup
01:00 Finished Gabala 1 - 0 Qarabag
03:30 Finished SumQayit 0 - 0 Zira
Bulgaria - Bulgarian Cup
05:00 Finished Septemvri Sofia 0 - 0 Lok. Plovdiv
Colombia - Liga Aguila
14:00 Finished Bucaramanga 2 - 4 Huila
Colombia - Torneo Aguila
12:00 Finished Quindio 2 - 2 Barranquilla
Croatia - 2. HNL
00:00 Finished NK Dinamo Zagreb 2 1 - 1 Solin
02:30 Finished Lucko 0 - 1 Sibenik
03:30 Finished Dugopolje 2 - 1 Dragovoljac
01:30 Finished Hajduk Split 2 2 - 1 NK Medjimurje Cakovec
Croatia - Croatian Cup
05:00 Finished D. Zagreb 2 - 0 Osijek
Czech Republic - Division C
04:30 Finished Trutnov 1 - 2 Kolin
Czech Republic - U19 League
02:00 Finished Dukla Prague U19 0 - 2 FK Pardubice U19
Ecuador - Serie A
13:15 Finished Tecnico U. 0 - 2 EL Nacional
Estonia - Estonian Cup
05:00 After ET Kalju 2 - 1 Tammeka
05:00 Finished Tabasalu 1 - 5 Elva
Finland - Veikkausliiga
04:30 Finished HJK 1 - 1 HIFK
Iran - Division 1
01:30 Finished Arvand Khorramshahr 1 - 0 Qashqai Shiraz
01:30 Finished Baderan Tehran 1 - 0 Aluminium Arak
01:30 Finished Fajr Sepasi 1 - 1 Mes
01:30 Finished Gol Gohar 1 - 0 Shahrdari Mahshahr
01:30 Finished Rafsanjan 1 - 0 Khooneh Be Khooneh
01:30 Finished Shahrdari Tabriz 1 - 0 Oxin Alborz
01:30 Finished Persepolis Pakdasht 0 - 1 Shahin Bushehr
Kuwait - Emir Cup
05:00 Finished Al Qadisiya 0 - 2 Al Kuwait
Norway - Division 3 - Group 1
05:30 Finished Spjelkavik 5 - 0 Herd
05:00 Finished Vestfossen 1 - 2 Stromsgodset 2
04:00 Finished Brumunddal 2 - 2 Rosenborg 2 (Nor)
05:30 Finished Gjellerasen 0 - 1 Lillestrom 2
Paraguay - Primera Division
11:00 Finished Dep. Capiata 2 - 2 Diaz
13:00 Finished Guarani 2 - 2 Sp. Luqueno
Poland - Ekstraklasa
05:00 Finished Piast Gliwice 1 - 0 Zaglebie
Romania - Liga 2
05:30 Finished Mioveni 1 - 2 Petrolul
Russia - Youth League
01:00 Finished Akhmat Grozny U21 1 - 2 Krasnodar U21
00:00 Finished CSKA Moscow U21 2 - 0 Anzhi U21
22:00 Finished FK Rostov U21 0 - 2 Lokomotiv Moscow U21
21:30 Finished Rubin Kazan U21 0 - 0 Ufa U21
22:00 Finished Zenit Petersburg U21 3 - 0 Dynamo Moscow U21
Saudi Arabia - Division 1
01:40 Finished Al-Kawkab 2 - 2 Al Khaleej
01:55 Finished Al Ain 1 - 1 Najran
02:05 Finished Al Taee (Sau) 1 - 0 Al Qaisoma
04:50 Finished Al Adalh 1 - 2 Al Najoom
Slovakia - 2. liga
03:30 Finished I. Bratislava 0 - 0 Poprad
South Africa - Premier League
02:00 Finished Mamelodi Sundowns 3 - 2 Chippa Utd.
Tunisia - Ligue Professionnelle 1
01:00 Postponed Bizertin - Etoile Sahel
03:00 Esperance Tunis - Stade Gabesien
03:00 Sfaxien - Stade Tunisien
Uganda - Premier League
02:00 Finished Police 1 - 2 Vipers
02:30 Finished Maroons 0 - 1 Villa
02:30 Finished Ndejje University 1 - 1 Kampala City
02:30 Finished Nyamityobora 0 - 3 Soana
Ukraine - Premier League
03:00 Finished Olimpik Donetsk 2 - 0 Arsenal Kiev
04:00 Finished Karpaty 0 - 0 Ch. Odessa
05:30 Finished Vorskla Poltava 3 - 3 Desna
Ukraine - Youth League
23:00 Finished Dynamo Kiev U21 2 - 1 Shakhtar Donetsk U21
01:00 Finished Oleksandriya U21 3 - 2 Vorskla Poltava U21
22:00 Finished Zorya U21 3 - 0 Arsenal Kiev U21
01:51 Cancelled Olimpik Donetsk U21 - Desna U21
Palestine - West Bank League
03:00 FRO Shabab Alsamu - Wadi Al-Nes
Senegal - Ligue 1
06:00 Finished ASEC Ndiambour 3 - 0 Pikine
07:00 Finished Dakar SC 0 - 1 Generation F.
07:00 Finished Mbour Petite Cote 3 - 2 Niary Tally
Botswana - Premier League
03:00 Finished Police XI 5 - 0 Sankoyo Bush Bucks
05:00 Finished Miscellaneous 0 - 6 Orapa United