วันที่ 24/05/2019

เวลา

ทีเด็ดบอล ทีเด็ดแม่นๆ ทีเด็ดบอลวันนี้ โปรแกรมบอล ดูบอลสด

mm88th-แทงบอล-แทงบอลออนไลน์ steptaek-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล ราคาสเต็ป-rakastep-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล td-ball-ทีเด็ดบอล-วิเคราะห์บอล-ทีเด็ดเซียน

ผลบอลวันที่ 23 พฤษภาคม 2562

Netherlands - Eredivisie
07:45 Finished Sparta Rotterdam 3 - 0 Oss
07:45 Finished Graafschap 2 - 0 Cambuur
Switzerland - Super League
07:00 Finished Grasshoppers 0 - 3 Sion
07:00 Finished Luzern 3 - 0 Zurich
07:00 Finished St. Gallen 4 - 1 Young Boys
07:00 Finished Thun 1 - 2 Basel
07:00 Finished Xamax 1 - 1 Lugano
Belgium - Jupiler League
07:30 Finished Kortrijk 1 - 2 Charleroi
Italy - Serie B
08:00 Finished Verona 0 - 0 Pescara
Turkey - 1. Lig
07:00 Finished Hatayspor 0 - 0 Adana Demirspor
07:00 Finished Osmanlispor 2 - 0 Gaziantep
Norway - NM Cup
06:00 Finished 0 - 5 Valerenga
07:00 Finished Fredrikstad 0 - 2 Sarpsborg 08
05:00 Finished Asane 0 - 2 Brann
05:00 Finished Sunndal 0 - 4 Molde
05:00 Finished Ullern 0 - 1 Stromsgodset
Ukraine - Persha Liga
03:00 Finished Inhulets 0 - 0 Ahrobiznes Volochysk
Namibia - MTC Premiership
06:00 FRO Okahandja - African Stars
06:00 FRO Black Africa - Citizens
Switzerland - 1.Liga Classic Group 1
07:00 Finished Martigny 3 - 1 Vevey
Brazil - Copa do Brasil
13:30 Finished Juventude 0 - 0 Gremio
11:15 Finished Sampaio Correa 0 - 1 Palmeiras
13:30 Finished Sao Paulo 0 - 1 Bahia
Argentina - Copa Argentina
10:10 Finished Estudiantes L.P. 5 - 1 Sarmiento Resistencia
13:10 Finished San Lorenzo 0 - 2 Sportivo Estudiantes
Austria - Bundesliga Women
06:30 Finished Sturm Graz W 1 - 0 Neulengbach W
Belarus - Vysshaya Liga
06:45 Finished Zhodino 0 - 1 Shakhtyor Soligorsk
Belgium - First Amateur Division
07:00 Finished Oosterzonen 0 - 4 Virton
07:00 Finished Tessenderlo 4 - 1 Deinze
Bolivia - Division Profesional
08:00 Finished Destroyers 1 - 0 Nacional Potosi
13:30 Finished Oriente Petrolero 5 - 0 Aurora (Bol)
13:30 Finished The Strongest 3 - 2 Always Ready
11:15 Finished Wilstermann 2 - 5 Blooming
Bulgaria - Parva Liga
06:00 Finished Septemvri Sofia 2 - 3 Dunav Ruse
Canada - Championship
Czech Republic - MOL Cup
06:15 Finished Ostrava 0 - 2 Slavia Prague
Denmark - 2nd Division - Group 1
06:00 Finished B.93 1 - 0 AB Copenhagen
06:00 Finished Brabrand 1 - 3 Vanlose (Den)
06:00 Finished Hellerup 3 - 0 Bronshoj
06:00 Finished Middelfart 1 - 1 Aarhus Fremad
06:00 Finished Ringkobing 1 - 1 Jammerbugt
06:00 Finished Skive 1 - 0 Kolding IF
06:00 Finished Dalum IF 2 - 2 Slagelse B&I
06:00 Finished Hillerod 0 - 0 Avarta
06:00 Finished Kjellerup 0 - 3 Vejgaard
06:00 Finished Marienlyst 2 - 1 Tarup-Paarup (Den)
06:00 Finished Odder 1 - 1 Sydvest
Egypt - Premier League
09:00 Finished El Ismaily 1 - 1 Al Ahly
09:00 Finished Alassiouty 2 - 0 Nogoom FC
Faroe Islands - Faroe Islands Cup
06:00 Finished Klaksvik 0 - 1 HB Torshavn
Germany - Regionalliga Play Offs
06:00 Finished Wolfsburg II 3 - 1 Bayern II
Germany - Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
06:30 Finished Arminia Ludwigshafen (Ger) 2 - 3 Jagersburg
06:30 Finished Diefflen 3 - 2 Pfeddersheim
06:30 Finished Emmelshausen 1 - 2 TuS Koblenz
06:30 Finished Engers (Ger) 4 - 0 Mechtersheim
06:30 Finished Hertha Wiesbach (Ger) 3 - 0 VFB Dillingen
06:30 Finished Kaiserslautern II (Ger) 1 - 2 Eintracht Trier (Ger)
06:30 Finished Rochling 7 - 0 Idar-Oberstein (Ger)
06:30 Finished Schott Mainz 4 - 3 Hassia Bingen
06:30 Finished TuS RW Koblenz 3 - 1 Karbach
Iraq - Super League
08:00 Finished Al Talaba 3 - 2 Al Bahri
08:00 Finished Al Wasat 2 - 2 Al Naft
02:00 Finished Al-Hudod 0 - 0 Al Hussein
Kenya - Premier League
01:00 Finished Nakumatt 0 - 2 Leopards
01:00 Finished Tusker 2 - 2 Zoo Kericho
Lithuania - A Lyga
06:00 Finished Suduva 1 - 0 Zalgiris
Moldova - Moldovan Cup
06:30 After ET Sheriff Tiraspol 1 - 0 Sfintul
Poland - Central Youth League
06:00 Finished Korona Kielce U18 3 - 1 Gornik Z. U18
Romania - Liga 1
07:00 Finished Din. Bucuresti 0 - 0 Poli Iasi
South America - Copa Sudamericana
11:15 Finished Dep. Cali 1 - 1 Penarol
13:30 Finished La Equidad 2 - 0 Deportivo Santani
13:30 Finished Liverpool M. 1 - 0 Caracas
11:15 Finished Sol de America 0 - 1 Botafogo RJ
09:00 Finished Zulia 2 - 1 Palestino (Chi)
South America - Recopa Sudamericana
13:30 Finished Atletico-PR 1 - 0 River Plate
Sweden - Division 2 - Norrland
06:00 Finished Halmia 2 - 1 Hittarps
Turkey - TFF 3. Lig Play Offs
02:00 Finished Ergene Velimese 1 - 0 Nevsehirspor
Bangladesh - Premier League
23:00 Finished Muktijoddha Sangsad 1 - 4 Abahani Limited
23:00 Finished Nofel 1 - 3 Bashundara Kings
Bulgaria - Vtora liga
03:00 Finished Botev Galabovo 2 - 3 Arda (Bul)
03:00 Finished CSKA 1948 Sofia (Bul) 3 - 1 Lok. Sofia
03:00 Finished Kariana Erden 2 - 0 Pomorie
03:00 Finished Litex Lovech 2 - 2 Dobrudzha
03:00 Finished Lok. Gorna 1 - 2 Chernomorets Balchik
03:00 Finished Nesebar 1 - 2 Montana
03:00 Finished Pirin Blagoevgrad 1 - 0 Ludogorets II
03:00 Finished Strumska Slava 2 - 2 Tsarsko Selo
Estonia - Esiliiga
05:00 Finished Elva 1 - 0 JK Jarve
05:00 Finished Levadia U21 0 - 3 Parnu JK Vaprus
Georgia - Erovnuli Liga
04:00 Finished Chikhura 1 - 2 Dinamo Batumi
Indonesia - Liga 1
02:30 Postponed Persib Bandung - PS TNI
Niger - Ligue 1
04:15 FRO Racing FC de Boukoki - Jangorzo
04:15 FRO Tahoua - Akokana
04:15 FRO US Gendarmerie - Police
Republic of the Congo - Ligue 1
02:00 FRO Cheminots - La Mancha
02:00 FRO Diables Noirs - Kondzo
03:00 FRO Leopard - Nico-Nicoye
04:00 FRO Patronage Sainte-Anne - Inter Club
04:00 FRO V .Club Mokanda - Tongo FC Jambon
Russia - PFL - South
04:30 Finished Kamaz 1 - 3 Syzran
04:00 Finished Neftekhimik 5 - 1 Nosta
03:00 Finished Ulyanovsk 1 - 0 FC Zvezda Perm
02:30 Finished Chelyabinsk 1 - 0 Ural 2
02:00 Finished Lada Togliatti 0 - 5 Ufa 2
USA - MLS
13:00 Finished New York Red Bulls 2 - 2 Vancouver Whitecaps
USA - USL
World - Club Friendly
13:00 Finished DC United 2 - 5 Betis
13:00 Finished Minnesota 0 - 1 Hertha Berlin
05:00 Finished Simba 4 - 5 Sevilla
04:00 Finished Ivano-Frankivsk 1 - 2 Braga B
World - World Cup U20
05:00 Finished Mexico U20 1 - 2 Italy U20
05:00 Finished Tahiti U20 0 - 3 Senegal U20
World - Slovakia Cup
23:00 Finished Mexico U18 0 - 2 England U18
23:00 Finished Russia U18 3 - 2 Slovakia U18
23:00 Finished Spain U18 1 - 2 Czech Republic U18
23:00 Finished Ukraine U18 0 - 0 Croatia U18
Benin - Championnat National
04:00 FRO ASPAC - Tonnerre
Italy - Serie C - Group A
07:30 Finished Viterbese 0 - 2 Arezzo
07:30 Finished Catania 1 - 1 Potenza (Ita)
07:30 Finished Imolese 1 - 3 Monza
07:30 Finished Pisa 2 - 1 Carrarese
World - Friendly International Women
08:00 Finished Mexico W 1 - 2 New Zealand W
Tanzania - Ligi Kuu Bara
06:00 Finished Azam 2 - 0 Mtibwa Sugar
02:00 Finished Coastal Union 1 - 0 Tanzania Prisons
02:00 FRO JKT Tanzania - Kagera Sugar
02:00 Finished Alliance 3 - 2 Stand U.
Colombia - Liga Aguila
14:00 Finished America De Cali 4 - 0 U. Magdalena
Andorra - Primera Divisió
08:00 Finished Carroi 1 - 0 Lusitanos
Germany - Oberliga Play Offs
06:30 Finished Bremer 2 - 3 Altona
Latvia - Latvian Cup
Liberia - LFA First Division
10:59 Finished NPA Anchors 1 - 2 Small Town
10:59 Finished MC Breweries 1 - 2 LISCR FC
10:59 Finished Nimba 1 - 1 Fassell
10:59 Finished Watanga 0 - 2 Barrack Young Controllers